[Funland] Dự báo Chứng trên sàn

Anhdex

Xe tăng
Đúng ra là làm công không nhưng thu về kinh nghiệm, niềm vui và vận dụng trí tuệ, tận dụng thời gian rỗi rãi. Còn chuyện bỏ dép trên cầu thì chắc là không có. Vì mình không chơi theo kiểu đánh bạc, cay cú. Và cũng không kì vọng nhiều về nguồn lợi của nó. Mình vẫn tiếp tục và chưa có ý định và từ bỏ cuộc chơi
Cụ giống em rồi chơi vừa phải có định mức thì cũng chả có gì phải lo 😬

hoviethung

Xe lăn
Cụ vào box chứng mà chém gió 😬 em cũng mới vào và cũng bị mắng sấp mặt 🥱
Mình cũng vào đó rồi. f0 nên không dám chém gió nhiều. Nhưng học kinh nghiệm cũng không được bao nhiêu nên cũng ít tham gia. Thị trường CK VN chưa hoàn thiện và đúng nghĩa. Thông tin về DN số liệu đá nhau nên chỉ tham khảo dựa theo biểu đồ và số liệu trực tiếp trong giao dịch để quyết định là chính. Lúc đầu mua bán lung tung theo lý thuyết nên lỗ nhiều. Sau thời gian định hình nên cũng rõ thêm. Nhưng tất cả đều rút kinh nghiệm liên tục. Thị trường như cô nàng đỏng đảnh bất ổn khó lường?

hoviethung

Xe lăn
Tình hình này thì sáng mai xanh hay đỏ, các cụ cùng dự nào. Em dự sẽ đỏ như máu.... Mặc dù rất muốn nó xanh, nhưng cuổi phiên chắc mất vài điểm thôi
Đỏ còn đa phần vì thông tin về dịch bệnh và phục hồi kinh tế còn nhiều bất ổn chưa rõ ràng?

Anhdex

Xe tăng
Mình cũng vào đó rồi. f0 nên không dám chém gió nhiều. Nhưng học kinh nghiệm cũng không được bao nhiêu nên cũng ít tham gia. Thị trường CK VN chưa hoàn thiện và đúng nghĩa. Thông tin về DN số liệu đá nhau nên chỉ tham khảo dựa theo biểu đồ và số liệu trực tiếp trong giao dịch để quyết định là chính. Lúc đầu mua bán lung tung theo lý thuyết nên lỗ nhiều. Sau thời gian định hình nên cũng rõ thêm. Nhưng tất cả đều rút kinh nghiệm liên tục. Thị trường như cô nàng đỏng đảnh bất ổn khó lường?
Hay cho câu lý thuyết của cụ 😬 em thấy nhiểu người hở ra là nói lý thuyết rùi khái niệm nọ làm em phát sợ 😢 hết rượu em đành còm mời cụ vậy 😁

hoviethung

Xe lăn
Hay cho câu lý thuyết của cụ 😬 em thấy nhiểu người hở ra là nói lý thuyết rùi khái niệm nọ làm em phát sợ 😢 hết rượu em đành còm mời cụ vậy 😁
Lý thuyết là của thị trường chứng đúng nghĩa lâu đời. Vận dụng máy móc là toi. Thực tiễn là tiêu chuẩn chân lý. Nghe ông râu rậm bẩu vậy?

nissantiida

Xe điện
Theo các cụ thì 1 vài tuần tới và xa hơn là 2-3 tháng tới thì VN-index có lên hơn 1k2 k ạ? (2 câu hỏi cho 2 giai đoạn ạ)
Lý do chính là gì ạ? Em đang lo quỹ ngoại đang rút. Nhưng tiền f0 chưa vào còn nhiều k ạ?

hoviethung

Xe lăn
Theo các cụ thì 1 vài tuần tới và xa hơn là 2-3 tháng tới thì VN-index có lên hơn 1k2 k ạ? (2 câu hỏi cho 2 giai đoạn ạ)
Lý do chính là gì ạ? Em đang lo quỹ ngoại đang rút. Nhưng tiền f0 chưa vào còn nhiều k ạ?
khó đây. thị trường lình sình vì kinh tế chưa có dấu hiệu phục hồi rõ ràng mặc dầu covid đã được hạn chế. Thị trường có sốt thì f0 mới nhiều như quy luật chung, mấy đợt giảm giá vừa rồi đang làm nản lòng các nhà đầu tư mà trước hết là các f0?

nissantiida

Xe điện
khó đây. thị trường lình sình vì kinh tế chưa có dấu hiệu phục hồi rõ ràng mặc dầu covid đã được hạn chế. Thị trường có sốt thì f0 mới nhiều như quy luật chung, mấy đợt giảm giá vừa rồi đang làm nản lòng các nhà đầu tư mà trước hết là các f0?
Thú thực nhà em F0.5 rồi nhưng kiến thức thì cũng như F0. Em ngán vụ nghe phím đánh sóng của vợ em quá, bà có bạn thân làm ở sàn. Giờ chỉ mong tình hình kinh tế quý 1 sáng sủa chút chứ không thì sa lầy.

Anhdex

Xe tăng
Thú thực nhà em F0.5 rồi nhưng kiến thức thì cũng như F0. Em ngán vụ nghe phím đánh sóng của vợ em quá, bà có bạn thân làm ở sàn. Giờ chỉ mong tình hình kinh tế quý 1 sáng sủa chút chứ không thì sa lầy.
chơi ở sới này ai cũng như ai thôi cụ 😀 nếu kiến thức tốt hay gì gì đó em nghĩ cũng chỉ là một phần thôi 🥰 cái chính bản thân phải biết lựa chọn thông tin và tìm hiểu kĩ trc khi đặt lệnh 😀 môi giới hay làm sàn cũng thua hết cá mập 😛 như cụ hoviethung nói đó lý thuyết mà áp vào sàn mình thì chỉ là giấy lộn 🤣

DieMannschaft

Xe buýt
Tầm này các cụ cũng nên nghe ngóng tình hình anh bạn Cam, khu vực bị nặng nhất sát biên giới với mình luôn, mấy ngày nay toàn hàng trăm ca. Chứng khoán VN cực nhạy với covid nên cẩn thận cũng không thừa.