[CCCĐ] Đưa vợ cả đi đón vợ 2 ..... tiện tay dắt dê ... xuyên Việt

manchester6868

Xe tăng
Hôm qua nghe mật báo trong Sài Gòn đồng ý, mừng quá. Hai vợ chồng bàn bạc thu xếp ngân xuyến vào cưới vợ 2.

Hầu cccm.

Cô em ở trong đó có nhiều xe, hôm nọ gặp Cô trình bầy hoàn cảnh tiện thể hỏi Cô để lại cho cháu một chiếc. Hôm qua Cô gọi điện hỏi có lấy cái Solex bầy cửa hàng thời trang không Cô cho. Mừng quá, con xin luôn và hỏi Cô việc hôm vừa rồi. Cô bảo có 2 cái này chọn cái nào thì nhắn Cô .... Giờ vẫn chưa lựa được cccm ạ.

Người ấy ....

và em ...

Anh phải chọn ??? khó quá. Thôi cứ vào đi thử cả 2, em nào phù hợp thì lựa thôi.

còn đây là quà của em đây cccm ạ

manchester6868

Xe tăng
Hành trình ra của Em cũng gần giống cụ mấy tháng trước đón MEC G, nhưng nhà em đi 2. Thôi cứ thong dong tiện thể microwave lại tình yêu 20 năm vậy.
Chuyến trước cả nhà em đi chỉ đến Lý Sơn mỏi quá quay về, chuyến này sẽ cố kéo lên Đà Lạt là chính còn tuyến sau sẽ lướt qua. Các Cụ các Mợ ủng hộ nhà em nhé. Gia đình em chân thành cảm ơn cccm ghé thớt nhà Em.

Chuyến đi Hà Giang của em tầm này nay ngoái đấy cccm

Chỉnh sửa cuối:

opcongtu

Xe hơi
Chờ tin cụ, chúc cụ thượng lộ bình an, 2 bà hòa hợp

manchester6868

Xe tăng
Hành trình của nhà em có gì ccccm tư vấn dùm em nhé, nhà em thời gian thì có nhiều chỉ thiếu siền thôi.

Ngày 1 : Sài Gòn - Đà Lạt 300km
Ngày 2 : Đà Lạt - Phan Rang - Nha Trang
Ngày 3 : Nha Trang - Phú Yên - Quy Nhơn
Ngày 4 : Quy Nhơn - Huế cố kéo đến Đồng Hới
Ngày 5 : Going home

Nhớ F1 quá làm sao đi mãi được cccm nhỉ... khoe con gái em phát nữa để được khen ....

rongauto

Xe điện
Website
www.erp-ketoan.com
Cụ được xe đẹp và F1 đáng yêu thế, sau thoải con gà mái kén phò mã nhé. Hồi môn con dê cái rolex

porcher_8x

Xe tải
way nhà cu HP quá

AirSupply

Xe buýt
Cụ đón V2 về dọc đường luyện công thêm thằng F1 nữa là nhất :D

thomascook

Xe tải
Cụ giàu quá, vừa nhiều thời gian lại vừa nhiều tiền. Em thì ko có hai thứ trên mà chỉ có đi nhiều thôi. Nên sẵn đây tư véo cho cụ chút về đường đi. Ngày 1 vậy là ok, vừa đi vừa nghỉ. Ngày 2 nếu ko có nhu cầu đi Phan Rang thì từ Đà Lạt có thể xuống Nha Trang bằng con đường Hoa Biển dài 137km. Đi mất hơn 3 tiếng vì đi đường đèo. Ngày 3 từ Nha Trang đi Quy Nhơn cũng quá nhàn. Mất gần 4 tiếng. Cụ thu xếp thời gian chơi cho hợp lý. Ngày 4 thì căng quá. Quy Nhơn - Huế cụ phải đạp mỏi chân, từ sáng sớm xuất phát, cả ăn trưa, tối, nghỉ ngơi dọc đường, cũng phải tầm 9h tối mới tới Huế. Vì qua Bình Định rất nhiều thị trấn thị tứ, cứ vừa nhấp ga là gặp ngay biển nhà cao tầng. Ngày 5 thì em chịu, vì ko biết home nhà cụ đâu nên ko tư véo đc.

manchester6868

Xe tăng
Cụ được xe đẹp và F1 đáng yêu thế, sau thoải con gà mái kén phò mã nhé. Hồi môn con dê cái rolex
dạ, xe cũ mà Cụ. Gía nội bộ mà lại được thỏa chí đi xa thành ra háo hức

cảm ơn Cụ nhiều

Cụ đón V2 về dọc đường luyện công thêm thằng F1 nữa là nhất :D
Có rồi Cụ ạ. Máy móc hết khấu hao rồi Cụ

F1 nữa đây Cụ

Tài sản lớn nhất của nhà em đó , Cụ

Cụ giàu quá, vừa nhiều thời gian lại vừa nhiều tiền. Em thì ko có hai thứ trên mà chỉ có đi nhiều thôi. Nên sẵn đây tư véo cho cụ chút về đường đi. Ngày 1 vậy là ok, vừa đi vừa nghỉ. Ngày 2 nếu ko có nhu cầu đi Phan Rang thì từ Đà Lạt có thể xuống Nha Trang bằng con đường Hoa Biển dài 137km. Đi mất hơn 3 tiếng vì đi đường đèo. Ngày 3 từ Nha Trang đi Quy Nhơn cũng quá nhàn. Mất gần 4 tiếng. Cụ thu xếp thời gian chơi cho hợp lý. Ngày 4 thì căng quá. Quy Nhơn - Huế cụ phải đạp mỏi chân, từ sáng sớm xuất phát, cả ăn trưa, tối, nghỉ ngơi dọc đường, cũng phải tầm 9h tối mới tới Huế. Vì qua Bình Định rất nhiều thị trấn thị tứ, cứ vừa nhấp ga là gặp ngay biển nhà cao tầng. Ngày 5 thì em chịu, vì ko biết home nhà cụ đâu nên ko tư véo đc.
Cảm ơn Cụ tư véo ... Cảm ơn Cụ nhiều, khéo em dãn thêm một ngày nữa. Tháng 8 em kéo Đông Hà - Từ sơn sợ đến giờ rồi, từ 9h sáng đến gần 23h

thomascook

Xe tải
dạ, xe cũ mà Cụ. Gía nội bộ mà lại được thỏa chí đi xa thành ra háo hức

cảm ơn Cụ nhiều

Có rồi Cụ ạ. Máy móc hết khấu hao rồi Cụ

F1 nữa đây Cụ

Tài sản lớn nhất của nhà em đó , Cụ

Cảm ơn Cụ tư véo ... Cảm ơn Cụ nhiều, khéo em dãn thêm một ngày nữa. Tháng 8 em kéo Đông Hà - Từ sơn sợ đến giờ rồi, từ 9h sáng đến gần 23h
đúng rùi cụ, nếu cụ còn thời gian, cứ dãn ra, ngắm đây ngắm đó tý cho nó biết, với lại đỡ mệt cái thân. àh, nhìn hai f1 nhà cụ, em tò mò cụ và vợ cả của cụ quá, đặc biệt là vợ cả của cụ:)):)):)):)):))

manchester6868

Xe tăng
đúng rùi cụ, nếu cụ còn thời gian, cứ dãn ra, ngắm đây ngắm đó tý cho nó biết, với lại đỡ mệt cái thân. àh, nhìn hai f1 nhà cụ, em tò mò cụ và vợ cả của cụ quá, đặc biệt là vợ cả của cụ:)):)):)):)):))
khéo lại người quen nhau Cụ nhỉ. Đây em hầu cụ

Cụ nhớ chụp choẹt rồi phọt ảnh lên cho anh em chiêm ngưỡng nhá
em lập thớt trước để up cho bằng cccm, Cụ à

Chờ tin cụ, chúc cụ thượng lộ bình an, 2 bà hòa hợp
cảm ơn Cụ nhiều

Kính Cụ 1 ly nhé

Tu ky

Xe tăng

Nhớ F1 quá làm sao đi mãi được cccm nhỉ... khoe con gái em phát nữa để được khen ....[/QUOTE]
Trộm vía, trông F1 nhà cụ xênh giống Ngọc Trinh quá!

thomascook

Xe tải
khéo lại người quen nhau Cụ nhỉ. Đây em hầu cụ

em lập thớt trước để up cho bằng cccm, Cụ à

cảm ơn Cụ nhiều

Kính Cụ 1 ly nhé
cụ và phu nhân như thế lày cơ mà, chả trách f1 nhà cụ đẹp zai, xinh gái thế. Em Gia cát dự là đợt này đi về lại có thêm f1 nữa cụ nhẩy ?

zoro1970

Xe điện
Lộ trình của cụ hay quá, mỗi nơi nghỉ thêm 2 day thì nhất !

hải đh

Xe tải
chúc cụ thượng lộ bình an,về có thêm f1 nữa nhé

manchester6868

Xe tăng

Nhớ F1 quá làm sao đi mãi được cccm nhỉ... khoe con gái em phát nữa để được khen ....
Trộm vía, trông F1 nhà cụ xênh giống Ngọc Trinh quá![/QUOTE]

cái này em chụp lúc ở bên Úc, giờ khác hơn rồi Cụ ạ
cụ và phu nhân như thế lày cơ mà, chả trách f1 nhà cụ đẹp zai, xinh gái thế. Em Gia cát dự là đợt này đi về lại có thêm f1 nữa cụ nhẩy ?
hú hồn, tưởng người Cụ biết em thì không dám chém

Lộ trình của cụ hay quá, mỗi nơi nghỉ thêm 2 day thì nhất !
nếu có F1 thì ổn Cụ nhỉ. Dài quá khéo lại cãi nhau với bà cả khi ngồi cùng bà 2

chúc cụ thượng lộ bình an,về có thêm f1 nữa nhé
Cảm ơn Cụ. Nhà em đủ nếp tẻ rồi và điều kiện cũng không cho phép

hải đh

Xe tải
em đọc từ đầu nên biết nhà cụ có đủ nếp,tẻ
nhưng trộm vía con nhà cụ yêu quá,