dùng thiết bị vệ sinh hãng nào bền rẻ đẹp

em đang muốn hoàn thiện nhà có 3 khu vệ sinh, đang lăn tăn ko biết nên chọn hãng nào mà vừa bền vừa đẹp, vừa rẻ, nôm na là 3 trong 1 hihi, kinh phí côm bô 1 bộ chỉ 7 tr đổ về (gương, phụ kiện, xí, sen, lavabo). Hihi biết là tiền nào của nấy, nhưng nhà em chỉ dự trù được thế ạ, các cụ tư vấn em với. (Em cũng biết thân phận là cả bộ vệ sinh nhà em ko bằng 1 bệ xí nhà người ạ)

moonlife

Xì hơi lốp
em đang muốn hoàn thiện nhà có 3 khu vệ sinh, đang lăn tăn ko biết nên chọn hãng nào mà vừa bền vừa đẹp, vừa rẻ, nôm na là 3 trong 1 hihi, kinh phí côm bô 1 bộ chỉ 7 tr đổ về (gương, phụ kiện, xí, sen, lavabo). Hihi biết là tiền nào của nấy, nhưng nhà em chỉ dự trù được thế ạ, các cụ tư vấn em với. (Em cũng biết thân phận là cả bộ vệ sinh nhà em ko bằng 1 bệ xí nhà người ạ)
7-8 củ thì cụ mua cho em bộ toto rẻ nhất (new standard) những thứ sau : xí, lavabo, sen vòi inox. Các thứ khác như gương, phụ kiện, giá treo cụ mua đồ gì cũng được về sau có hỏng thì thay, thêm tầm 1 củ nữa. Khéo co kéo thì 7 củ đủ ạ (đã trừ chiết khấu) ko thì cùng lắm 8 củ.
Ah lưu ý là cái thoát sàn nên mua loại inox 304 ngon tí để thoát cho nhanh mà dùng ko bị gỉ.

Chỉnh sửa cuối:

xecub49

Xe điện
Có chứ. Tốt nhất nên tìm Viglacera, còn đâu hàng Tung của đầy

moonlife

Xì hơi lốp
e định xây nhà ở quê liệu 4-5tr/bộ có dùng được ko các cụ ơi?
Riêng bồn cầu và bát thu inox thoát sàn nên mua xịn. Vì liên quan đến chất men cần bền. Bồn cầu thay cũng rất phức tạp. Còn các thứ khác cụ mua loại rẻ cũng đc. Hỏng thì thay trong nốt nhạc. Ngân sách 5 củ chắc đủ cho cụ mua xí toto + các thứ khác loại bình dân.

Megaton

Xe buýt
Cụ ib e sđt, e tư vấn và chỉ chỗ cho mà lấy, cũng đc chiết khấu ít nhiều đấy