[CCCĐ] Đường lên Tây Bắc 10.2016

manchester6868

Xe tăng
Đang cuồng chân tay cho 10 ngày ở nhà chẳng có việc gì. Nói như TS Đoàn Hương thì thành ra vô công rồi nghề khi lên FB. Thôi vào Oto Fun cho nó lành nhỉ CCCM.

Bỗng điện thoại reng reng ... à chắc có đứa rủ bia đón mùa Thu rồi. Nhấc máy trong bồi hồi của kẻ thèm mùi dấm ... Không bia cũng chẳng rượu ... có thu xếp được việc không ??? Đi chơi không ... ?

Ôi, cái này còn mong hơn cả bia nhỉ cccm, kiểu gì mà chẳng được uống. Lại 2 trong 1 rồi ...

Đang phởn khoe cccm một chút .....

manchester6868

Xe tăng
Nhà em được cái rượu bia và đi chơi thì chỉ toàn YES chẳng bao giờ từ chối cả. Bà cả cũng muốn đi nhưng chuyến đi đã đủ chỗ rồi ... hi hi có mỗi 3 thằng.

Vừa messenger, nó nhắn cho cái này đây cccm, chắc là lịch trình đây mà.

Vui rồi, vừa được đi vừa được uống ... cái quan trọng nhất là được hầu cccm. Có thể cung đường cũ với nhiều Cụ nhiều Mợ. Nhưng với em là một trải nghiệm mới ... cung đường không phải lái xe. CCCM ủng hộ và tương tác cùng em nhé. Thank you ...

vulanlt

Xe buýt
Thích đâu thì ở đấy, đâu đâu cũng là nhà.
Đang cuồng chân tay cho 10 ngày ở nhà chẳng có việc gì. Nói như TS Đoàn Hương thì thành ra vô công rồi nghề khi lên FB. Thôi vào Oto Fun cho nó lành nhỉ CCCM.

Bỗng điện thoại reng reng ... à chắc có đứa rủ bia đón mùa Thu rồi. Nhấc máy trong bồi hồi của kẻ thèm mùi dấm ... Không bia cũng chẳng rượu ... có thu xếp được việc không ??? Đi chơi không ... ?

Ôi, cái này còn mong hơn cả bia nhỉ cccm, kiểu gì mà chẳng được uống. Lại 2 trong 1 rồi ...

F1 nhà cụ đáng yêu thế nhỉ.

vitconbn2009

Xe hơi
Nhà em được cái rượu bia và đi chơi thì chỉ toàn YES chẳng bao giờ từ chối cả. Bà cả cũng muốn đi nhưng chuyến đi đã đủ chỗ rồi ... hi hi có mỗi 3 thằng.

Vừa messenger, nó nhắn cho cái này đây cccm, chắc là lịch trình đây mà.

Vui rồi, vừa được đi vừa được uống ... cái quan trọng nhất là được hầu cccm. Có thể cung đường cũ với nhiều Cụ nhiều Mợ. Nhưng với em là một trải nghiệm mới ... cung đường không phải lái xe. CCCM ủng hộ và tương tác cùng em nhé. Thank you ...
Em cũng vừa đi Điện Biên đợt tháng 8, chuyến đi nhiều cảm xúc, chỉ tiếc là đi đêm nên không được ngắm cảnh dọc đường mấy

manchester6868

Xe tăng
Tủa Chùa là một huyện miền núi thuộc tỉnh Điện Biên. Phía bắc và đông bắc giáp tỉnh Lai Châu, phía tây giáp huyện Mường Chà, phía nam giáp huyện Tuần Giáo và phía đông là tỉnh Sơn La.

Địa hình núi thấp với các đỉnh Na Tung cao 1.585 m ở phía đông nam, Phình Ho cao 1.585 m ở phía tây bắc và cao nguyên Xín Chải dạng cao nguyên đá vôi. Có sông Đà chảy qua ranh giới phía đông và phía bắc của huyện, sông Nậm Mức chảy qua ranh giới phía tây của huyện để nối vào sông Đà tại phía tây bắc huyện này trong địa giới xã Lao Xả Phình.

Châu Tủa Chùa của Khu tự trị Thái - Mèo được thành lập ngày 18/10/1955 do tách từ châu Mường Lay và gồm 8 xã: Tà Phình (tức Tả Phìn), Lao Sà Phình (Lao Xả Phình), Sìn Phình (Sính Phình), Sin Chai (Sín Chải), Ta Sin Thang (Tả Sìn Thàng), Trung Thu, Quyết Tiến, Cộng Hòa. Khi thành lập, huyện Tủa Chùa có 8 xã: Huổi Só, Lao Xả Phình, Sín Chải, Sính Phình, Tả Phìn, Tả Sìn Thàng, Trung Thu, Tủa Thàng.

Điện Biên Đông là một huyện miền núi thuộc tỉnh Điện Biên, được thành lập theo Nghị định 59/CP ngày 7 tháng 10 năm 1995. Phía bắc giáp huyện Mường Ảng, phía tây giáp huyện Điện Biên và thành phố Điện Biên Phủ (tây bắc), phía nam và phía đông là tỉnh Sơn La. Huyện lỵ đặt tại thị trấn Điện Biên Đông.

Nậm Pồ là huyện thuộc tỉnh Điện Biên, Việt Nam.

Huyện Nậm Pồ được thành lập năm 2012 trên cơ sở tách 10 xã: Pa Tần, Chà Cang, Nà Khoa, Nà Bủng, Nà Hỳ, Na Cô Sa, Nậm Tin, Nậm Nhừ, Nậm Chua, Vàng Đán thuộc huyện Mường Nhé và 5 xã: Chà Tở, Nậm Khăn, Chà Nưa, Si Pa Phìn, Phìn Hồ thuộc huyện Mường Chà.[1]

...

( COPY Wikipedia )

manchester6868

Xe tăng
F1 nhà cụ đáng yêu thế nhỉ.
dạ cảm ơn Cụ nhiều nhé.

Em cũng vừa đi Điện Biên đợt tháng 8, chuyến đi nhiều cảm xúc, chỉ tiếc là đi đêm nên không được ngắm cảnh dọc đường mấy
Thế hả Cụ, có gì Cụ chia sẻ cho em nhé. Em từ lúc viết bài ở cccd chỉ thích đi và chụp choẹt thôi. Đang thèm cannon đấy Cụ à.

Tầm này năm ngoái của Em đây cccm

dmdviet

Xe cút kít
F1 nhà cụ nhìn đáng yêu quá. Chúc cụ có chuyến chia sẻ vui vẻ :)

khanhnd.bds

Xe tăng
42 Dương Văn Bé, Vĩnh Tuy- Hai Bà Trưng, Hà Nội
Website
noithathoaphu.com

F1 nhà cụ xinh quá!
Mà 3 ông đi với nhau thì chỉ có xác định say rượu tooc cụ ạ :))

Lequythuan185

Xe tải
Khu vực này ngoài rượu táo mèo còn rượu gì đặc sản nữa cụ nhỉ? Đến nhà mấy ông anh thấy rượu ngâm nhiều quá nên cũng máu làm hồi môn cho f1 =))

Emotionless

Xe hơi

Bác lại mang f1 ra khoe rồi

hunter1b

Xe tải
E hóng ạh. :)

thinhpt

Xe hơi
Hóng ảnh với con bim của cụ chủ.! :D:D

VIKO L

Xe điện

Con bé xinh và rất nhân hậu!

thichxedep

Xe tải
Các cụ được đi nhiều thế, em chỉ mong được xem ảnh của các cụ thôi.

Dung Savi

Xe tăng
E lót dép hóng chuyến đi của cụ (e tây bắc đây)

dmdviet

Xe cút kít
Cụ chủ chắc đang vi vu nên chưa update :)