Đường rẽ mới mở từ Đào Tấn sang Liễu Giai đi như thế nào

MTfan

Xe buýt
[FONT=&quot]Chào các c[/FONT][FONT=&quot]ụ[/FONT][FONT=&quot]. T[/FONT][FONT=&quot]ừ[/FONT][FONT=&quot] Đào T[/FONT][FONT=&quot]ấ[/FONT][FONT=&quot]n sang Li[/FONT][FONT=&quot]ễ[/FONT][FONT=&quot]u Giai đã có đ[/FONT][FONT=&quot]ườ[/FONT][FONT=&quot]ng r[/FONT][FONT=&quot]ẽ[/FONT][FONT=&quot] sang tr[/FONT][FONT=&quot]ướ[/FONT][FONT=&quot]c ngã t[/FONT][FONT=&quot]ư[/FONT][FONT=&quot] Kim Mã - Li[/FONT][FONT=&quot]ễ[/FONT][FONT=&quot]u Giai. Tuy nhiên, khi sang đ[/FONT][FONT=&quot]ượ[/FONT][FONT=&quot]c Li[/FONT][FONT=&quot]ễ[/FONT][FONT=&quot]u Giai thì em có th[/FONT][FONT=&quot]ấ[/FONT][FONT=&quot]y m[/FONT][FONT=&quot]ộ[/FONT][FONT=&quot]t cái bùng binh đ[/FONT][FONT=&quot]ặ[/FONT][FONT=&quot]t t[/FONT][FONT=&quot]ạ[/FONT][FONT=&quot]i ngã 3 gi[/FONT][FONT=&quot]ữ[/FONT][FONT=&quot]a LG và đ[/FONT][FONT=&quot]ườ[/FONT][FONT=&quot]ng qua bãi g[/FONT][FONT=&quot]ử[/FONT][FONT=&quot]i xe và có bi[/FONT][FONT=&quot]ể[/FONT][FONT=&quot]n ch[/FONT][FONT=&quot]ỉ[/FONT][FONT=&quot] d[/FONT][FONT=&quot]ẫ[/FONT][FONT=&quot]n đi vòng xuy[/FONT][FONT=&quot]ế[/FONT][FONT=&quot]n nh[/FONT][FONT=&quot]ư[/FONT][FONT=&quot]ng đ[/FONT][FONT=&quot]ườ[/FONT][FONT=&quot]ng xuyên qua bãi g[/FONT][FONT=&quot]ử[/FONT][FONT=&quot]i xe l[/FONT][FONT=&quot]ạ[/FONT][FONT=&quot]i k[/FONT][FONT=&quot]ẻ[/FONT][FONT=&quot] v[/FONT][FONT=&quot]ạ[/FONT][FONT=&quot]ch li[/FONT][FONT=&quot]ề[/FONT][FONT=&quot]n. V[/FONT][FONT=&quot]ậ[/FONT][FONT=&quot]y em có ph[/FONT][FONT=&quot]ả[/FONT][FONT=&quot]i đi theo hình võng xuy[/FONT][FONT=&quot]ế[/FONT][FONT=&quot]n không ? N[/FONT][FONT=&quot]ế[/FONT][FONT=&quot]u khi nh[/FONT][FONT=&quot]ư[/FONT][FONT=&quot] th[/FONT][FONT=&quot]ế[/FONT][FONT=&quot] thì s[/FONT][FONT=&quot]ẽ[/FONT][FONT=&quot] b[/FONT][FONT=&quot]ị[/FONT][FONT=&quot] cán v[/FONT][FONT=&quot]ạ[/FONT][FONT=&quot]ch li[/FONT][FONT=&quot]ề[/FONT][FONT=&quot]n ~X(~X(Các c[/FONT][FONT=&quot]ụ[/FONT][FONT=&quot] ch[/FONT][FONT=&quot]ỉ[/FONT][FONT=&quot] b[/FONT][FONT=&quot]ả[/FONT][FONT=&quot]o v[/FONT][FONT=&quot]ớ[/FONT][FONT=&quot]i[/FONT]

coixay

Xe buýt
Thông báo đây cụ!

Cụ nào giỏi đồ họa vẽ hộ cái sơ đồ cho dễ hình dung. Cảm ơn!

"
http://laodong.com.vn/Tin-Tuc/To-chuc-giao-thong-qua-nut-Van-Bao--Kim-Ma-va-Dao-Tan--Lieu-Giai/65071

Tổ chức giao thông qua nút Vạn Bảo – Kim Mã và Đào Tấn – Liễu Giai
Thứ Sáu, 4.11.2011 | 09:10 (GMT + 7)
Ngày 3.11, Sở GTVT Hà Nội cho biết, sở đã có quyết định về việc tổ chức hướng dẫn các phương tiện giao thông qua khu vực nói trên.

Theo đó, các phương tiện có nhu cầu đi từ đầu Vạn Bảo qua nút giao Kim Mã – Vạn Bảo đi theo hướng: Kim Mã – nút giao Núi Trúc – làn đường dưới Kim Mã (gần khu Ngoại giao đoàn) – Vạn Bảo. Các phương tiện có nhu cầu đi Liễu Giai không qua nút giao Kim Mã – Liễu Giai đi theo hướng: Kim Mã – đường nối với làn đường dưới Kim Mã (gần khu Ngoại giao đoàn) – đường qua bãi xe Ngọc Khánh – Liễu Giai. Các phương tiện có nhu cầu đi Đào Tấn qua nút giao Liễu Giai – Đào Tấn đi theo hướng: Liễu Giai – điểm mở dải phân cách trên đường Liễu Giai (gần tòa nhà Lotte Center) – Đào Tấn. Các phương tiện có nhu cầu đi Kim Mã qua nút giao Liễu Giai – Đào Tấn đi theo hướng: Liễu Giai – điểm mở dải phân cách trên đường Liễu Giai (gần khách sạn Deawoo) – đường qua bãi xe Ngọc Khánh – làn đường dưới Kim Mã (gần khu Ngoại giao đoàn) – nút giao Núi Trúc – Kim Mã.

Ngoài ra, Sở GTVT cũng cho biết, để phục vụ thi công sửa chữa mặt đường hầm chui đường sắt km 7+358 thuộc dự án mở rộng và hoàn thiện đường Láng Hòa Lạc (đại lộ Thăng Long), sở sẽ thực hiện phân luồng giao thông cục bộ, sửa chữa trên 1/2 mặt cắt đường hướng dẫn các phương tiện đi trên 1/2 mặt cắt đường còn lại. Thời gian thi công từ 21h - 6h, từ nay tới 31.12.2011.

"

MTfan

Xe buýt
Cám ơn cụ, em không thấy chỉ dẫn đi từ Đào Tấn sang Liễu Giai, hay là không được đi như vậy ah ? Em không thấy biển 1 chiều ở đoạn mới mở này

thaogiay

Xe tải
voka cụ..............

Hunz

Xe buýt
Thông báo đây cụ!

Cụ nào giỏi đồ họa vẽ hộ cái sơ đồ cho dễ hình dung. Cảm ơn!

"
http://laodong.com.vn/Tin-Tuc/To-chuc-giao-thong-qua-nut-Van-Bao--Kim-Ma-va-Dao-Tan--Lieu-Giai/65071

Tổ chức giao thông qua nút Vạn Bảo – Kim Mã và Đào Tấn – Liễu Giai
Thứ Sáu, 4.11.2011 | 09:10 (GMT + 7)
Ngày 3.11, Sở GTVT Hà Nội cho biết, sở đã có quyết định về việc tổ chức hướng dẫn các phương tiện giao thông qua khu vực nói trên.

Theo đó, các phương tiện có nhu cầu đi từ đầu Vạn Bảo qua nút giao Kim Mã – Vạn Bảo đi theo hướng: Kim Mã – nút giao Núi Trúc – làn đường dưới Kim Mã (gần khu Ngoại giao đoàn) – Vạn Bảo. Các phương tiện có nhu cầu đi Liễu Giai không qua nút giao Kim Mã – Liễu Giai đi theo hướng: Kim Mã – đường nối với làn đường dưới Kim Mã (gần khu Ngoại giao đoàn) – đường qua bãi xe Ngọc Khánh – Liễu Giai. Các phương tiện có nhu cầu đi Đào Tấn qua nút giao Liễu Giai – Đào Tấn đi theo hướng: Liễu Giai – điểm mở dải phân cách trên đường Liễu Giai (gần tòa nhà Lotte Center) – Đào Tấn. Các phương tiện có nhu cầu đi Kim Mã qua nút giao Liễu Giai – Đào Tấn đi theo hướng: Liễu Giai – điểm mở dải phân cách trên đường Liễu Giai (gần khách sạn Deawoo) – đường qua bãi xe Ngọc Khánh – làn đường dưới Kim Mã (gần khu Ngoại giao đoàn) – nút giao Núi Trúc – Kim Mã.

Ngoài ra, Sở GTVT cũng cho biết, để phục vụ thi công sửa chữa mặt đường hầm chui đường sắt km 7+358 thuộc dự án mở rộng và hoàn thiện đường Láng Hòa Lạc (đại lộ Thăng Long), sở sẽ thực hiện phân luồng giao thông cục bộ, sửa chữa trên 1/2 mặt cắt đường hướng dẫn các phương tiện đi trên 1/2 mặt cắt đường còn lại. Thời gian thi công từ 21h - 6h, từ nay tới 31.12.2011.

"
Đọc rất khó hiểu. Hôm trước em cứ rẽ lòng vòng, ko hiểu thế nào.

suzu37

Xe container
Bài này hơn 3 năm rồi. Bây giờ đường cực kỳ dễ đi, chỗ rẽ nó giống như một ngã tư bình thường cụ ợ.

MTfan

Xe buýt
Bài này hơn 3 năm rồi. Bây giờ đường cực kỳ dễ đi, chỗ rẽ nó giống như một ngã tư bình thường cụ ợ.
Cụ lôi nó lên làm gì. Em chả còn nhớ được cái chỗ đấy nó ntn tại thời điểm 2011 8-}

suzu37

Xe container
Cụ lôi nó lên làm gì. Em chả còn nhớ được cái chỗ đấy nó ntn tại thời điểm 2011 8-}
Có mỗi mấy dòng ngắn gọn mà cụ không đọc sao.

Em có lôi nó lên đâu. Cụ Hunz đấy.

Em mời cụ vang đỏ nhá :P.

Hunz

Xe buýt
Có mỗi mấy dòng ngắn gọn mà cụ không đọc sao.

Em có lôi nó lên đâu. Cụ Hunz đấy.

Em mời cụ vang đỏ nhá :P.
À nhân đọc bài (1) một cụ bị phạt rẽ trái từ Nguyễn Văn Ngọc ra đường Kim Mã bị xxx vịn, (2) Đào Tấn qua Vạn Phúc đi Kim Mã đi sai làn nên em search ra bài này chưa kịp xem ngày nên hỏi các cụ cập nhật phân luồng, phân làn khu này vì lâu không đi, hôm trước em cứ đi kiểu cũ rất lòng vòng. Để em mời cụ ly volka.