[Thảo luận] E bị 1 chú áo vàng nện dùi cui vào ***... xe

eparch

Xe buýt
Chiều hôm qua, e đang đi trên đường Phạm Hùng thì bị 2 chú áo vàng đi xe mô tô dọn đường nện 1 dùi cui móp cả ***... xe e. Chắc e ko để ý còi ủ nên ko kịp dẹp vào lề đường. =P~ Nhìn đi nhìn lại thấy có mỗi 1 xe biển xanh bám *** 2 chú ấy. Định đuổi theo 2 ku áo vàng nện cho 1 búa 8-x nhưng đông quá ko đuổi được :-| Pác nào bị như e chưa?
Bình thường nhìn xe car có đèn xanh đỏ và còi ủ thì còn biết, chứ 2 ku đi mô tô có còi ủ thì đúng là mình dễ bị bịt mắt thật. Pác nào biết 2 ku hôm wa nhắn giúp đền e nhé! Láo quá. Làm e giật cả... mình :-??

tricoi

Xe buýt
Bác Nguy Hiểm quá, tốt nhất là rút kinh nghiệm cho các lần sau, còn lần này... đổ tại số, bác ạ. Thế cho nó lành!

dapvocaydan

Xe điện
Cũng may là chỉ móp ***, nó táng cho vỡ gương thì cụ chỉ có mà khóc thôi ạ

DHT06

Xe tăng
Hóa ra là cụ à? Hôm qua em gõ đó! :))
Vụ này chắc cụ chủ thớt phải dính thẻ đó chứ lị, bị bẹp thế là còn may đó nhé!

volga1990

Xe tăng
xxx giờ cứ vin vào quyền ưu tiên để phá hoại xe người khác hả các cụ ?

thuysinh.tl

Xe container
Cái này trong luật đã được quy định rồi. Xe có còi ưu tiên là phải nhường. Cụ không nhường nên bị nó gõ rồi. Cụ mà đuổi theo thì khéo vợ 2 cụ đang được đi an dưỡng còn cụ giờ này đang được nghỉ ngơi tâm sự với xxx phường rồi ấy chứ. Lần sau cụ phải chú ý nhé.

xuho

Xe tải
Dạo này nhiều xe ưu tiên chạy quá! Mà đêm còn hú còi to chứ! Chẳng hiểu đi đêm làm giề nữa.

Martit

Xe buýt
Em dự chắc Music trong xe cụ giống như SÀN nên không nghe thấy còi của xe ưu tiên!

billnantes

Xe container
Chiều hôm qua, e đang đi trên đường Phạm Hùng thì bị 2 chú áo vàng đi xe mô tô dọn đường nện 1 dùi cui móp cả ***... xe e. Chắc e ko để ý còi ủ nên ko kịp dẹp vào lề đường. =P~ Nhìn đi nhìn lại thấy có mỗi 1 xe biển xanh bám *** 2 chú ấy. Định đuổi theo 2 ku áo vàng nện cho 1 búa 8-x nhưng đông quá ko đuổi được :-| Pác nào bị như e chưa?
Bình thường nhìn xe car có đèn xanh đỏ và còi ủ thì còn biết, chứ 2 ku đi mô tô có còi ủ thì đúng là mình dễ bị bịt mắt thật. Pác nào biết 2 ku hôm wa nhắn giúp đền e nhé! Láo quá. Làm e giật cả... mình :-??
hóa ra là bác à ,bác đi em Lanos phải không?lúc đấy em đi ngay sau bác ,nhưng em đã kịp nhường rồi .........bác lúc đấy xử lý hơi chậm vì xe moto em thấy họ giục bác mấy lần rồi .........xe biển xanh đi sau moto là em Camry biển ADB.......sau rồi bác bị vụt mấy phát rồi đi chậm hẳn em còn vượt qua bác .........lần sau bác rút kinh nghiệm nhé ,thấy xe ưu tiên thì nhường tí .

Chỉnh sửa cuối:

nguyenducduy

Xe điện
Em đi trên cầu Thăng Long bị một phát nhưng vụt hụt, mẹc nó đang đi trên cầu muốn nhường đường thì cũng phải có time chứ.

small_best

Xe container
Cái này bác phải rút kinh nghiệm thôi, vụt là còn nhẹ đấy, ở Mỹ khéo cụ bị pòm ngay, ko đùa được đâu, cái này trong luật quy định rồi

123abc

[Tịch thu bằng lái]
nhất trí là nhường đường , nhưng cũng phải từ từ chứ. độ này đg họp *** nên đi đg nhiều xe ưu tiên quá.

anhkhoihn

Xe tăng
nhất trí là nhường đường , nhưng cũng phải từ từ chứ. độ này đg họp *** nên đi đg nhiều xe ưu tiên quá.
Em thấy nước mình nghèo nên nó hèn thế, thử hỏi mấy anh ADB sang nước khác tổ chức họp có xe ưu tiên hay cảnh sát dẫn đường ko ? chắc nịnh nó để nó còn cho vay có cái mà đớp đây mà.....................

Matizcoi

Xe cút kít
may mà mới dừng ở mức dùi cui, K54 thì khốn nữa ...

eparch

Xe buýt
Lúc đó e đang anhô vs thằng bẹn nên ko biết. Chú xxx vụt như vụt tội phạm ấy. Cũng nhìn thoáng biển xanh ô tô là ADB biết ngay là bọn cho vay... nặng lãi hí hí... Ko kịp nhìn biển 2 chú xxx kia để còn hỏi thăm 8-}

phusy

Xe tải
Em còn... "máu" hơn cơ! Sáng hôm mùng 3/4, em cũng đang đi trên đường Phạm Hùng, vừa đi vừa mải nghe nghe điện thoại (em đưa mama đi khám, nên phải gọi điện thoại cho bác sỹ hướng dẫn đường vào nhà). Xe ô tô dẫn đoàn hẳn hoi nhé, chứ ko phải mô tô như của cụ đâu, thế mà em ứ ...nghe thấy. Chắc bị em dẫn cho một đoạn khá dài, đến lúc em phát hiện ra, tránh vào làn trong, thì các chú chỉ cặp nong vào kính lái rồi ép xe em vào làn trong cùng. Em giật hết cả mình. Chắc các chú ấy cũng thấy thằng bé nghe điện thoại chứ ko phải cố tình chèn đoàn nên bỏ qua luôn, Hú vía.

kienbeu

Xe điện
Người nhà nước thía đấy, thích là bụp cụ kiện để, em bị gõ 2 lỗ trên lắp capo còn éo làm giề đc nữa là cụ bị có một.

Nine

Xe điện
Rút kn thôi cụ ơi. Cụ còn nhớ cái vụ Suzuki Wagon gần cầu Thăng Long không ạ. Chổng 4 vó lên trời đấy. Túm lại là cứ tránh cho lành

texu

Xe tải
Em đang tưởng tượng bác ép mấy cái xe dẫn đoàn đòi lập biên bản thì như thế nào, dễ bị thu cả xe lẫn giấy về giải quyết sau.
Bọn xxx láo quá, lấy cớ dẫn đường mà gõ móp xe người khác, như thế có phải là do ghen ăn tức ở cá nhân mà lợi dụng cơ hội ra tay ko? Nếu là tôi thì tôi sẽ vượt lên, ép dừng lại đề nghị lập biên bản về hành vi phá hoại tài sản công dân. Bọn này có lúc sẽ bị dân cho ăn củ đậu bay.