- Egger only - .: Thực hiện nghị quyết offline kỳ 2 :.

Giết chú TTD như thế nào đây?

• Phạt 11 củ (theo ý Chã)

Lượt chọn: 14 36.8%
  • Thuytrieudo đứng ra chịu phạt bữa beer, thời gian và địa điểm do anh em quyết định

Lượt chọn: 19 50.0%
  • Khai trừ ra khỏi nhóm

Lượt chọn: 5 13.2%
  • Hình thức khác

Lượt chọn: 0 0.0%

• Tổng bình chọn
    38
  • Thời gian đóng: .

Quocthang76

Xe buýt
Website
www.kinhthienvan.com
Chã làm gì mà thù em thế! Vòng 1 em biết lịch bia muộn nên nhỡ đi Hạ Long xem mấy cái biêt thự sát bờ biển ơ Tuần Châu, về không kịp!!!!! Tiếc ngẩn người vì mất bữa bia, bao nhiêu công suy đoán để lọt vào top 3 từ mức thua các cụ 5 điểm. Vòng 2 thì quy định nhà Nam đại hiệp viết lằng nhằng quá, em đọc không kịp hiểu nên chẳng biết dự dư lào. Đến vòng 3 thì nhà đại hiệp lại thù không cho tham gia tiếp, nên mới quy định ai không tham gia vòng 2 thì không đc tham gia vòng 3! Quả thật em thấy bị chèn ép kinh quá! Giờ thì Chã không thông cảm còn đòi, đuổi thẳng cổ , Nam Đại hiệp còn hùa theo "xóa tên cả 2".......... Vậy ý các cụ ra sao? Hay lại làm cái biểu quyết nữa để đuổi em ra khỏi box luôn cho nó hoành tráng không ợ?!!
Vòng 2 cụ "thoát hàng" khi đang bét bảng nên em bị zính chưởng đấy cụ có biết không ? , nếu cụ mà chơi tiếp vòng hai thì em đã chả phải đề pô sít thêm 5 loét 8-> em đang đứng hóng mát bên bờ hồ thì bị dòng đời xô ủn ... làm cái bủm , Cụ đền rượu em đê .

Chỉnh sửa cuối:

GTS

Xe tăng
Vòng 2 cụ "thoát hàng" khi đang bét bảng nên em bị zính chưởng đấy cụ có biết không ? , nếu cụ mà chơi tiếp vòng hai thì em đã chả phải đề pô sít thêm 5 loét 8-> em đang đứng hóng mát bên bờ hồ thì bị dòng đời xô ủn ... làm cái bủm , Cụ đền rượu em đê .
:)) :)) :))
Giờ em mới biết vụ rơi xuống hồ này đấy.

NHUOCTHUY

Xe buýt
hé hé, em là em ũng hộ cái phương án tháng nào cũng có thằng bị làng phạt vạ.
kiểu như Min đơ và Min toa của ông Phụng, kiểu léo gì cũng phải có bữa nhậu.
hay tháng sau phạt vạ em và bé?????? tội léo chịu chửa hoang, mà mồm thì cứ như là lẳng lơ nhất bóc.
hé hé

tuanhaiha

Xe điện
http://www.otofun.net/forumdisplay.php?f=73
hé hé, em là em ũng hộ cái phương án tháng nào cũng có thằng bị làng phạt vạ.
kiểu như Min đơ và Min toa của ông Phụng, kiểu léo gì cũng phải có bữa nhậu.
hay tháng sau phạt vạ em và bé?????? tội léo chịu chửa hoang, mà mồm thì cứ như là lẳng lơ nhất bóc.
hé hé
tháng 8 có hkm và m béo
bes và nhuocthuy tranh nhau tháng 9 tạm vậy

vdsc.hanoi

Xe buýt
tháng 8 có hkm và m béo
bes và nhuocthuy tranh nhau tháng 9 tạm vậy
hai Bác người cao tuổi M béo và Hát hát Ka ca đèn mờ gì gì đấy bị làm sao vậy anh?? Mà phạt.
p/s: có HOẢNG CHƯA không anh, hay là Hấp diêm bậy bạ, =))

moitoelaixe

Xe buýt
hai Bác người cao tuổi M béo và Hát hát Ka ca đèn mờ gì gì đấy bị làm sao vậy anh?? Mà phạt.
p/s: có HOẢNG CHƯA không anh, hay là Hấp diêm bậy bạ, =))

Iêm dự là M béo ko làm được cho Hát Ka đèn Mờ hoảng chưa được nên làng phạt vạ cả đôi \:D/ cứ có choén là phải tăng cường phạt các cụ ợ

M&M

Xe điện
Phạt em thì phạt cả ngày he he he.
Chỉ sợ e rủ đi phạt em nhiều qua các bác lại trốn không giám gặp he he

dongnn

Xe tăng
Tưởng nhớ
Hội đồng kỷ luật họp lâu nhờ, giờ này vẫn chưa xong.

fatboy

Xe tăng
Được sự uỷ quyền của Mốc, em xin công bố kết quả biểu quyết "Giết chú TTD như thế nào đây?" như sau:

- Phương án 1 "Phạt 11 củ (theo ý Chã)": 14/38 phiếu (36.84%)
- Phương án 2 "Thuytrieudo đứng ra chịu phạt bữa beer, thời gian và địa điểm do anh em quyết định": 19/38 phiếu (50.00%)
- Phương án 3 "Khai trừ ra khỏi nhóm": 5/38 phiếu (13.16%)
- Phương án khác: 0/38 phiếu

Như vậy kết quả biểu quyết cuối cùng là phương án 2.

Nhà TTĐ cũng đã có lời xin lỗi thành khẩn với anh em box Chứng. Trên tinh thần "giơ cao đánh khẽ", em đề nghị các cụ dành chút thời gian tới (b) với nhà TTĐ và bỏ qua chuyện cũ cho em nó.

PS. Em thấy có nhiều bài với chủ đề "phạt vạ ai tiếp theo". Em nghĩ việc này chỉ là đùa nhưng dễ gây hiểu nhầm về tinh thần thân ái của box Chứng nhà mình.

thuytrieudo

Xe buýt
Cảm ơn anh Fatboy, anh Bes và cả nhà!
Em chờ thời gian và địa điểm đề xuất của mọi người để cùng uống với cả nhà một bữa bia vui vẻ :)

bes

Xe lăn
Được sự uỷ quyền của Mốc, em xin công bố kết quả biểu quyết "Giết chú TTD như thế nào đây?" như sau:

- Phương án 1 "Phạt 11 củ (theo ý Chã)": 14/38 phiếu (36.84%)
- Phương án 2 "Thuytrieudo đứng ra chịu phạt bữa beer, thời gian và địa điểm do anh em quyết định": 19/38 phiếu (50.00%)
- Phương án 3 "Khai trừ ra khỏi nhóm": 5/38 phiếu (13.16%)
- Phương án khác: 0/38 phiếu

Như vậy kết quả biểu quyết cuối cùng là phương án 2.

Nhà TTĐ cũng đã có lời xin lỗi thành khẩn với anh em box Chứng. Trên tinh thần "giơ cao đánh khẽ", em đề nghị các cụ dành chút thời gian tới (b) với nhà TTĐ và bỏ qua chuyện cũ cho em nó.

PS. Em thấy có nhiều bài với chủ đề "phạt vạ ai tiếp theo". Em nghĩ việc này chỉ là đùa nhưng dễ gây hiểu nhầm về tinh thần thân ái của box Chứng nhà mình.
Cảm ơn anh Fatboy, anh Bes và cả nhà!
Em chờ thời gian và địa điểm đề xuất của mọi người để cùng uống với cả nhà một bữa bia vui vẻ :)
Vâng, kẻ phạm lỗi cũng đã nhận, kết quả xử lý vi phạm cũng đã có.
Em tán thành quan điểm không đánh "kẻ chạy lại", mong mọi người cho TTD 1 cơ hội sửa sai.
Anh Fatboy, anh Chã xem thời điểm nào thích hợp thì thông báo tổ chức bữa bia tạ lỗi của nhà TTD hoặc chú khổ chủ có thể chủ động liên lạc với anh Chã, Fatboy.

Topic closed.

4x4

Xe tăng
Cờ lâu làm sao đc, tuần sau em đi vắng đến T7 nên chã với cụ fat làm ơn tránh mấy ngày đó ra cho e nhé!
E đã mất công vote mà ko đc ăn phạt vạ là ko đc đâu! cạc cac

skilyner

Xe tải
lịch tuần này: 17/7 tổng kết Uôn cớp
vòng 3

mời địa chủ đến nộp tô 5 loet again

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Hình như hôm nay sinh nhật ba trong 1 là bạn : hoàn béo, Gli và thỏ béo.

đề nghị cả nhà vỗ tay và cho nghị quyết xử 3 mà là 1 ban trên đây sau khi xử chú Đỏ.

happy birthday bạn Béo, chúc bạn luôn tươi đẹp, sức khỏe và thành đạt ( câu này em được cô dạy từ hồi lớp 2, còn một số câu cực mùi mẫn để chúc bạn ấy nhưng còn tùy thái độ bạn ấy đối xử với anh em box Egg nói chung và với em nói riêng ra sao)

:-w

tranhainam

Xe điện
Thảo nào cụ Hoàn Béo trốn từ tháng trc, em liên lạc mãi không được.
Thế là trùng với sn F1 nhà em đấy

HKM

Xe tải
Ơ thế anh Nam chưa thông báo nghị quyết họp climax hôm qua à. Hôm nay em nghe Tây đồn là vẫn giữ nguyên nghị quyết :"anh Toét đi uống bia phạt vạ anh Đỏ". Sau đó lại làm một vok phạt anh Toét vì cái tội có thân không biết giữ =))

Đây là nơi public nên đề nghị các bác có ném đá hay chửi bới gì em vì cái tội cầm đèn chạy trước ô tô thì cũng hết sức chú ý lựa chọn từ ngữ kẻo lộ bí mật nhá! :-$

tuanhaiha

Xe điện
http://www.otofun.net/forumdisplay.php?f=73
Phóng viên Đài TNVN thường trú tại Trung Quốc đưa tin:

Vào khoảng 20 giờ ngày 16/7 (giờ địa phương), bão Cônsơn đã đổ bộ vào thành phố Tam Á, Hải Nam Trung Quốc. Khi đổ bộ lên bờ, sức gió mạnh nhất gần trung tâm bão đạt cấp 12, cùng với mức khi cơn bão này đổ bộ vào Philipinnes.

Để đảm bảo tính mạng cho người dân, Tam Á đã cưỡng chế di dời tất cả những người sống trên tầu bè. Tính đến 16 giờ 30 phút chiều 16/7, 10 huyện, thành phố của Hải Nam đã di dời gần 40.000 dân./.