[CCCĐ] Em đã bị “cò” Mỹ lừa như thế nào? Kinh nghiệm đi thăm tượng nữ thần tự do Liberty

travelus

Xe hơi
Website
travelus.vn
Newyork mà cũng lộm nhộm thế cụ nhỉ, sao cụ không lên search vé online, kiểu gì chẳng có web đặt vé trực tuyến

Daniel1219

Xe tải
Newyork mà cũng lộm nhộm thế cụ nhỉ, sao cụ không lên search vé online, kiểu gì chẳng có web đặt vé trực tuyến
Vấn đề là do cụ ý không tìm hiểu kỹ thôi ạ. Còn ở đâu cũng có này có kia, không có gì tuyệt đối cả.

Luluvn

Đi bộ
Cơ bản vẫn là 1 đám xách mé như kiểu chủ topic là dlv, nhưng còm cho lắm dùng những từ như thiên đường hay giãy chết cũng chỉ phản ánh sự thật là những người đi dc chưa biết giỏi hay ko chứ những kẻ ở lại thì phàm cũng ko ra gì, cũng bòn rút, nâng khu bợ ass, đạp lên người nghèo mà sống. Lấy tư cách gì mà qua nước người ta, toàn 1 lũ ngụy biện, tỉnh lại đi mấy bác tư bản nửa mùa ơi

Luluvn

Đi bộ
Chẳng hiểu chủ thớt bị lừa là lừa như thế nào ? Đọc đi đọc lại vẫn không hiểu gì nhất là đoạn đường hầm đi dưới biển? Mấy cái đường hầm thông từ New York sang New Jersey ai cũng đi như vậy, có gì mà gọi là buôn người?
Có nhiều tour đi thăm Liberty statue, có tour lên đảo nhưng cũng có tour chỉ đi chung quanh đảo, ăn thua là khi mua vé phải coi rõ hướng dẫn, lịch trình và chọn đúng tour mà mình muốn
Cái bảng mà bác gọi là cảnh báo cò mồi gì đó, họ chỉ thông báo về vấn đề cruise của họ đi đến Ellis Island và Statue Liberty còn những agent khác thì bác phải hiểu họ đi đâu, tour như thế nào chứ chẳng ai gọi là lừa đảo hay cò mồi cả
Theo tiếng Việt ko dùng từ lừa được thì phải dùng từ ngu nhưng là khách hàng ngu thì mới đúng với ý bác. Vậy luc họ bán họ có nói rõ là tàu ko lên đảo hay lập lờ tàu này đi ra đảo vậy. Việc ở vn thì chắc mấy bác lại lôi mấy ông cộng vào ngay ấy mà, còn ở Mỹ thì ha ha

huypun

[Tịch thu bằng lái]
Website
kawasan.com.vn
Đất nước tự do nên bạn tự lo liệu :D..!! tìm kiếm chỗ đến chổ đi rồi hỏi giá luôn.! không được thì đi chỗ khác kiếm xe đi

Truonggiang2010

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ tranh luận gay gắt thế