Em hỏi lối lên Đê Tư Đình khi qua cầu Vĩnh Tuy

GarySpeed

Xe buýt
Các bác cho em hỏi, thường em hay đi Bát Tràng bằng đường đê Tư Đình, ven sông Hồng, và đi bằng cầu Chương Dương. Nhưng em thấy nếu đi Cầu Vĩnh Tuy, có khi gần hơn. Em xem google earth thấy đi hết cầu Vĩnh Tuy chỉ có cái đường bên phải để lên đê nhưng đã cắm biển cấm ngược chiều, tức là chỉ cho đi từ đê Tư Đình, lên cầu, còn chiều ngược lại không được. Vậy em hỏi, khi đi hết cầu Vĩnh Tuy, làm sao để lên đê Tư Đình, có được đi vào cái đường cấm kia không hay phải đi đường khác, bác nào hay đi thì tư vấn cho em nhé, em xin vốt ka

haivina

Xe điện
Bác đi hết dốc 1 đoạn có chỗ bùng binh để quay đầu, rồi bác quay đầu và đi vào làn trong để lên đê.

Hoàng_Gầy

Xe điện
Đi từ phía Minh Khai lên cầu Vĩnh Tuy, đi hết cầu tới bùng binh thì cụ rẽ trái quay đầu đi ngược lại đường bé ở dưới,đi hết thì rẽ trái hoặc phải lên đê. Đi Bát Tràng thì rẽ trái, lúc lên được 2/3 đoạn dốc rồi thì cụ để ý có cái gờ khá là cao và thô, nhà cháu đi do không để ý nên bị uỵch cản trước,may không bị vêu mồm :(

Chỉnh sửa cuối:

ValkyrieLenneth

Xe tăng
Thuận nhất là cụ qua hết cầu Vĩnh Tuy, tới bùng binh rẽ phải đi đến đường Thạch Bàn thì rẽ phải tiếp để đi lên đê ( lên đê theo lối rẽ trái để đi Bát Tràng)

Hoàng_Gầy

Xe điện
Thuận nhất là cụ qua hết cầu Vĩnh Tuy, tới bùng binh rẽ phải đi đến đường Thạch Bàn thì rẽ phải tiếp để đi lên đê ( lên đê theo lối rẽ trái để đi Bát Tràng)
Đường này đi cũng thoáng mà lúc rẽ đường Thạch Bàn đường vừa rộng mà 2 bên lại đẹp,có lần em đi tới đó thì dừng, hái trộm ổi xong lên xe đi tiếp :))

GarySpeed

Xe buýt
Cám ơn các bác, em check googlemap thấy đoạn đường Thạch Bàn rồi, còn đoạn qua bùng binh rẽ trái hình như googlemap chưa cập nhật, em không thấy có đường