Em lấy bằng B2 ở Bắc Ninh, giờ đổi bằng ở đâu được ạ???

anh_tuan_1976

Xe buýt
Website
www.asianimex.com.vn
Chào các bác,

Năm 2007 em thi lấy bằng B2 ở Bắc Ninh, bằng này có thời hạn 03 năm đến 2010, em thấy tiết xuân trôi nhanh, chả mấy mà đến Tết nên em hỏi trước kinh nghiệm các bác, bác nào biết mách cho em với :'(

Em nghe nói thì phải lên tận Bắc Ninh đổi bằng, không hiểu có cách nào (hay cửa nào) để đổi tại Hà Nội được không các bác??? Hồ sơ gốc em vẫn giữ đây. Có bác nào rành đường đi nước bước chỉ cho em cái.

Em xin đa tạ, đa tạ (b) (b) (b) (b)

30M5415

Xe tải
bác hộ khẩu ở đâu???e ở Hà Nội nhưng e thi ở Hải Phòng!phải làm thủ tục di chuyển về Hà Nội quản lý!nhưng trong vòng 6 tháng là bác phải chuyển xong đó!ko bằng chỉ có giá trị đến hết hạn thui!!!!

luonphuc_vu

Xe tải
Úi, em ở HN bác ơi, theo ý hiểu của em thì như bác nói vậy là em toi đời rồi à :'(
Trước Bằng lái của bác do Sở GTCC TP Bắc Ninh Cấp, mà Hộ khẩu đăng ký thường trú của bác ở Hà Nội. mà bác không nhập về Sở GTCC Hà Nội để Quản lý thì bằng đó chỉ có giá trị đến hết hạn thôi, còn trước mà hộ khẩu bác ở Bắc Ninh Bây giờ mới chuyển về Hà Nội thì bác qua Phòng Quản lý PTNL Sở GTCC TP Bắc Ninh Xin giấy chuyển về Hà Nội là cấp đổi bình thường.

hungnhuanphat

Xe hơi
Website
www.nhuanphat.com.vn
Chào các bác,

Năm 2007 em thi lấy bằng B2 ở Bắc Ninh, bằng này có thời hạn 03 năm đến 2010, em thấy tiết xuân trôi nhanh, chả mấy mà đến Tết nên em hỏi trước kinh nghiệm các bác, bác nào biết mách cho em với :'(

Em nghe nói thì phải lên tận Bắc Ninh đổi bằng, không hiểu có cách nào (hay cửa nào) để đổi tại Hà Nội được không các bác??? Hồ sơ gốc em vẫn giữ đây. Có bác nào rành đường đi nước bước chỉ cho em cái.

Em xin đa tạ, đa tạ (b) (b) (b) (b)
hôm vừa rồi em vừa làm thủ tục chuyển đổi cho sếp, hết có 30k tiền lệ phí thôi. Nó có mẫu xin chuyển đổi đó. Bác search trên mạng là thấy ngay.(b)