Em muốn kiểm tra giá

xuxu

Đi bộ
Các bác ơi cho em hỏi chút , em muốn lắp thêm ít đồ cho con xế nhà em mà không biết tham khảo giá như thế nào để còn biết mà mặc cả. vào mấy trang web chuyên nội thất thì thấy giá đề khác nhau quá không biết tính thế nào nữa.Các nác giúp em với nhé :'(

calibrationwater

Xe điện
Các bác ơi cho em hỏi chút , em muốn lắp thêm ít đồ cho con xế nhà em mà không biết tham khảo giá như thế nào để còn biết mà mặc cả. vào mấy trang web chuyên nội thất thì thấy giá đề khác nhau quá không biết tính thế nào nữa.Các nác giúp em với nhé :'(

Bác cứ ra 2A Trần Thánh Tông gặp cụ Khôi phệ: 0913563861,0983563861
Bác Khôi có uy tín trên OF nên bác yên tâm về chất lượng và giá cả, bảo hành....
Bác để ý nhá đường này 1 chiều bác để ý bên tay trái. Cứ thấy ông nào mặc áo may ô quần đùi bụng chửa vượt mặt, tay phe phẩy quạt thì chính cụ Khôi "phệ" đấy ợ ! (b)

hiep luc

Xe điện
Website
hieplucjsc.fpt.in
Bác phải cho biết vợ 2 của bác tên là g, cần make up cái gì đã chớ

TukTuk07

Xe máy
Bác cứ ra 2A Trần Thánh Tông gặp cụ Khôi phệ: 0913563861,0983563861
Bác Khôi có uy tín trên OF nên bác yên tâm về chất lượng và giá cả, bảo hành....
Bác để ý nhá đường này 1 chiều bác để ý bên tay trái. Cứ thấy ông nào mặc áo may ô quần đùi bụng chửa vượt mặt, tay phe phẩy quạt thì chính cụ Khôi "phệ" đấy ợ ! (b)
Bác cứ đùa, ngày trước em cũng tưởng bác Khôi phệ thật nên đến cửa hàng cừ tìm bác nào phệ nhưng chả thấy ai toàn thấy "mình hạc xương mai" thôi :'( :'( :'( Sau này mới bít tuy biệt danh là phệ nhưng chả phệ tý nào... người hơi chuẩn luôn :P :P :P

sonlam81

Xe đạp
bác cứ qua DUYLINH 799 Giải Phóng hoawcj www.duylinhaudio.cọmvn rất nhiều đồ và không phải ngại về giá cả

m0i_t4p_l4i

Đi bộ
:6: bác xuxu noi thế nào vay nếu dể biết giá chi tiêt tùng mặt hàng nội that em chi cần dạo qua net vào trang wec.www.muabanoto.vn.là có thể yên tâm ngồi nhà mà vẫn biết nhiêu thông tin về nọi that ah.Em tim kiêm thông tin về ôtô ở đó suốt.........:^)

xuxu

Đi bộ
Cám ơn các bác đã quan tâm nhé , em đã lắp được 1 chú sub gầm ghế Pioneer chính hãng tại Quốc Hưng hàng muối rồi , tuy giá hơi đắt chút nhưng mà yên tâm vì hàng chính hãng

Cám ơn các bác đã quan tâm nhé , em đã lắp được 1 chú sub gầm ghế Pioneer chính hãng tại Quốc Hưng hàng muối rồi , tuy giá hơi đắt chút nhưng mà yên tâm vì hàng chính hãng
Pioneer hàng "chính hãng" ở Hàng Muối ạ? Bác làm em xuýt té khỏi ghế vì sặc :)) :)) :))

FeRAM

Xe điện
Bác cứ đùa, ngày trước em cũng tưởng bác Khôi phệ thật nên đến cửa hàng cừ tìm bác nào phệ nhưng chả thấy ai toàn thấy "mình hạc xương mai" thôi :'( :'( :'( Sau này mới bít tuy biệt danh là phệ nhưng chả phệ tý nào... người hơi chuẩn luôn :P :P :P
Em sửa cho bác một từ nhé. Gọi là "Vóc hạc xương mai" mới là đúng câu thành ngữ chứ nhể?

sonlam81

Xe đạp
hơ hơ , em cứ nghĩ bác ma bu nói đúng hóa ra Pioneer cũng có hàng "hiệu" cơ à? em thấy trên thị trường toàn hàng nhái. bác Dũng phân.......phối tại đâu vậy?hàng xịn của Tàu ạ? có gì phải tư vấn , giới thiệu rõ cho anh em với chứ. nếu không ai bít.

dunggiang

Xe hơi
Nếu bác nào muốn tìm hiểu về sản phẩm của pioneer có thể liên lạc trực tiếp với em, http://www.pioneer.com.sg/storefront/ContentDetail/ServiceCentres.asp?ContentId=277 <-- đây là link giới thiệu của Pioneer châu á thái bình dương công ty TARA là nhà phân phối độc quyền ( Em không có ý quảng cáo mà chỉ muốn khẳng định Pioneer do TARA phân phối là chính hãng ) Nếu bác nào ở HN chắc biết Trung tâm điện máy Carings -Vincom chứ, em nghĩ với quy mô và phong cách chuyên nghiệp như vậy sẽ không làm các bác lo lắng về nguồn gốc hàng hóa đâu.
Nếu bác nào nhận mình là phân phối chính hãng hãy chứng minh được như công ty em rồi hãy nói , đừng để khách hàng nhận được những thông tin sai

Chỉnh sửa cuối:

xebushanoi

Đi bộ
Em ủng hộ bác dunggiang vì hôm trước em có gọi điện đến công ty TARA muốn lắp một cái CD pioneer và bác ý có giới thiệu ra đại lý Hữu Cảnh 43 Lý Thường Kiệt , bác ý còn cho em giá bán niêm yết của công ty nữa , công nhận CD chính hãng Pioneer nhìn khác thật , không dại dại như mấy cái em xem ở chỗ khác,thà bỏ thêm ít tiền còn hơn cứ lo ngay ngáy, cả con ô tô còn mua được xá chi mấy triệu để được xài hàng xịn , cám ơn bác đã giúp đỡ nhiệt tình nhé, CD Pioneer của công ty bác dùng thích lắm.

hachi

Xe tăng
Em ủng hộ bác dunggiang vì hôm trước em có gọi điện đến công ty TARA muốn lắp một cái CD pioneer và bác ý có giới thiệu ra đại lý Hữu Cảnh 43 Lý Thường Kiệt , bác ý còn cho em giá bán niêm yết của công ty nữa , công nhận CD chính hãng Pioneer nhìn khác thật , không dại dại như mấy cái em xem ở chỗ khác,thà bỏ thêm ít tiền còn hơn cứ lo ngay ngáy, cả con ô tô còn mua được xá chi mấy triệu để được xài hàng xịn , cám ơn bác đã giúp đỡ nhiệt tình nhé, CD Pioneer của công ty bác dùng thích lắm.
Giống như đang xem phim bị chen quảng cáo vào! Chưa khéo. Lộ quá:21:

Chỉnh sửa cuối:

nemo_0501

Xe buýt
heheheheh nói thế thì hơi quá Tara là nhân phân phối độc quyền ở việt nam thế em hỏi bác dunggiang là bác có hiểu rõ từ phân phối ddowwcj quyền ở việt nam là như thế nào không? Em góp ý với bác như thế này nhé công ty bác có thể là nhà phân phối độc quyền ở việt nam nhưng bác phải hiểu là mọi người có thể đi mua đồ pioneer ở nước ngoài từ 1 đại lý chính hãng ở nước ngoài thì nó là hàng nhái hay hàng xịn. Nói cho cùng 1 câu công ty Tara là nhà phân phối độc quyền ở việt nam nhưng không phải nhà phân phối độc quyền ở nước ngoài thế nên chẳng phải chỉ có Tara mới có hang pioneer xịn chính hãng

dunggiang

Xe hơi
Em công nhận với bác Nemo_0501 là mọi người có thể ra nước ngoài mua hàng Pioneer về VN sử dụng và em rất tán thành nếu tổng chi phí cho mặt hàng đó thấp hơn nhiều so với công ty em phân phối hoặc là khách hàng đó thấy thế là tốt cho mình, ai cũng muốn mình mua được hàng tốt giá rẻ mà bác, chỉ khổ cho bên em với bên bác đều là nhà phân phối nên bài toán giá thành mãi mãi là điều phải chăng trở thôi.

maztit

Xe đạp
chao bac nhe
hôm vừa rôi em co sủa cai đâu 6 dĩa và có dò hởi ong tho ten Hung thi ong ta bảo la có đủ ca infinity,kenwood,blaubunkt và pioneer chinh hang. Nếu bác quan tâm thi gọi cho ông thợ đó xem
mr Hùng 0986380443

xuxu

Đi bộ
Nói chung là infiniti, kenwood hay pioneer thì tai em cũng không đủ sành để thẩm âm hết được , nhưng mà thói quen cuả em dùng cái gì cũng phải cho nó yên tâm , kể cả đồ ở nhà cũng vậy, nhiều bác quảng cáo hàng hoá khiếp quá nhưng em chẳng biết nó là hàng thế nào cả , em đọc trên tạp chí oto xe may thấy có quảng cáo pioneer thì em tin và mua thôi.cũng có thể em hơi ngu vì khi mua đồ gì em đều lựa chọn hàng cẩn thận quá hehehe !!!

xuxu

Đi bộ
Hôm qua em lại dẫn ông anh lên đó độ thêm con sub hơi nè bà con

( Hình chụp từ điện thoại nên hơi kém chất lượng một chút hì hì )