Thảo luận Em muốn tìm hiểu đôi chút về sedona

acquyphuthinh

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Trước em cũng thích Tourneo, nhưng xem review thì chán hẳn luôn. Em Sedona trước thì lùn quá, nhìn cục mịch. Em Sedona / Carnival mới này công nhận nhìn đẹp hơn, khỏe và nam tính hơn.
Cụ giống em thật ban đầu cũng thích Tourneo. Một phần là vì xem các anh sale Ford giới thiệu cũng hoa mĩ quá 😅 nhưng nhiều người đi thực tế rồi thì chê. Tourneo em chưa ngồi, Sedona ngồi rồi thì thực sự thích Sedona, bản trước đúng là hơi thấp (nó kiểu cao ko ra cao mà thấp ko ra thấp 😂) nếu đường xá ở Việt Nam to và đẹp thì em nghĩ con này sẽ được nhiều gia đình mua để sử dụng như bên Mỹ họ đi MPV vậy.

HUMMER H2 SUV

Xe container
Cụ giống em thật ban đầu cũng thích Tourneo. Một phần là vì xem các anh sale Ford giới thiệu cũng hoa mĩ quá 😅 nhưng nhiều người đi thực tế rồi thì chê. Tourneo em chưa ngồi, Sedona ngồi rồi thì thực sự thích Sedona, bản trước đúng là hơi thấp (nó kiểu cao ko ra cao mà thấp ko ra thấp 😂) nếu đường xá ở Việt Nam to và đẹp thì em nghĩ con này sẽ được nhiều gia đình mua để sử dụng như bên Mỹ họ đi MPV vậy.
Vâng, em cũng thấy con Sedona cũ nó lùn tịt, mập ú, nhìn rất khó tả, cơ bản ko thích. Em thích nội thất con Sedona, nên rất hóng em Sedona / Carnival mới này. Nhìn khác hẳn, trông business hơn, mạnh mẽ hơn. Em mới này chắc sẽ vẫn duy trì phong độ của đàn anh.

pavel_nedved

Xe hơi
con mới nhìn đẹp quá.. thiết kế kia ngày càng phong cách châu âu