em nhờ các bác chút ạh

bmwm3

Đi bộ
em có khoảng 20000usd em tính mua 1 chiếc xe trả góp. nhưng bây giờ em ko biết nên chọn em nào. mong các bác giúp đỡ . em ko biết pót ở mục nào . nên mod cho em xin ở đây 1 tuần. thanks mod nhiều

buloonggi

Xe điện
Ặc, bác còn chả biết bác muốn cái gì thì anh em sao biết được.

Chỉ có mỗi cái là em bẩu bác nhá, 20K bác định mua trả góp thì to nhất là bác lấy được em cỡ 60K (trả trước tầm 30-40% tùy ngân hàng). Bác cứ loanh quanh các gara, xem em nào tầm tiền đấy mà ưng thì quất (xe cũ thì chỉ được cũ không quá 5 năm thôi đấy ợ).

Trước mắt là bác phải xác định nhu cầu sử dụng của bác, bác thích xe gầm cao hay xe gầm thấp. Thích dáng thể thao, lịch sự hay hầm hố... v.v. bác phải nêu được tiêu chí thì anh em mới tư vấn được chớ.

(đợt vừa rồi các ngân hàng có ngưng hết một loạt cho vay mua xe, em chả biết đã làm lại chưa. các bác làm ngân hàng vào confirm cái nhể)

bmwm3

Đi bộ
hôm nay ngân hàng cho vay lại rồi bác ah. vậy theo bác nếu có tầm tiền đó em có 3 lụa chọn : 1 là toyota innova V , 2. là kia carvanil , 3. là santa fe . vậy theo bác em còn lụa chọn nào nữa ko ngoài 3 em kia. thanks bác nhiều lắm. nếu mình mua trả góp thì khi mình đi mua có xe có được mặc cả ko bác. thanks bác nhiều lắm. trả trước 30% giá trị xe là khoảng bao nhiêu tiền vậy bác. vì lần đầu mới mua xe nên có gì mong bác chỉ giáo thêm . chúc bác nhiều sức khỏe. cám ơn bác

Chỉnh sửa cuối: