[Công nghệ] Em nhờ các cụ đang dùng và có kinh nghiệm và smartTV LG

đen_đá

Xe buýt
Kính chào cccm
Nhà em đang sử dụng rất nhiều Tizen. Bên em hiện là đối tác của Samsung, em biết khá khá về các dòng sản phẩm. Hiện em có nhu cầu trải nghiệm LG cuối năm xem WC. Em đang hướng tới kích cỡ màn hình từ 55 - 65 inch, mức đầu tư em dự khoảng 16Tr. Em nhờ cccm am hiểu tư vấn giúp em một số model smartTV LG hợp lý. Em ôm sẵn chum để rót mời cccm ạ

Marance

Xe tăng
Cụ định trải nghiệm sản phẩm của đối thủ để tìm ưu-nhược điểm ah?
Em nghĩ cụ kiếm model Nano series là vừa khoảng tiền cụ dự chi, chắc chắn hài lòng hơn SS ở cái remote đấy.

Ngominh68

Xe buýt
Kính chào cccm
Nhà em đang sử dụng rất nhiều Tizen. Bên em hiện là đối tác của Samsung, em biết khá khá về các dòng sản phẩm. Hiện em có nhu cầu trải nghiệm LG cuối năm xem WC. Em đang hướng tới kích cỡ màn hình từ 55 - 65 inch, mức đầu tư em dự khoảng 16Tr. Em nhờ cccm am hiểu tư vấn giúp em một số model smartTV LG hợp lý. Em ôm sẵn chum để rót mời cccm ạ
16tr thì dc con 55in ngon thôi !
Em nghĩ cụ kiếm model Nano series là vừa khoảng tiền cụ dự chi, chắc chắn hài lòng hơn SS ở cái remote đấy.
Khoái hơn ở cái chuột bay thôi , chứ mic hay chết lắm

đen_đá

Xe buýt
Dạ em nói rõ là để dùng ở nhà rồi, còn tìm ưu nhược điểm thì việc của các bộ phận khác ạ :>

vnquocviet

Xe máy
bên LG thì được khoản hình ảnh. vì màn hình LG rất tốt. App store cũng đầy đủ ứng dụng và mượt