Em sắp cưới. Tính đi tuần trăng mật. Xin các cụ tư vấn

dotung

Xe tải
Tình hình là em cũng 3 sọi rồi, CN tuần này là cưới

Cưới xong thì chi phí cũng hạn chế. Em tính tìm tour đi du lịch nước ngoài, gói tầm 10 củ/ người đổ lại.
Thời gian xuất phát trong khoảng ngày 6 đến 10/11 .
Em có xem các trang du lịch thì có lẽ chọn tour Thái Lan là hợp lý nhất. Nhưng khổ nỗi không tìm đc tour đi Thái nào xuất phát từ HN trong khoảng thời gian trên.
Cụ (mợ) nào tư vấn dùm em với được không ạ. Em đang loay hoay vụ này quá

quocviet

Xe container
Thái thì cụ tự đi cũng được mà, phượt theo tiêu chí ngon, bổ, rẻ, đi tua làm gì!

vietnamresorts

Xe buýt
Website
vietnamresorts.vn
Tình hình là em cũng 3 sọi rồi, CN tuần này là cưới

Cưới xong thì chi phí cũng hạn chế. Em tính tìm tour đi du lịch nước ngoài, gói tầm 10 củ/ người đổ lại.
Thời gian xuất phát trong khoảng ngày 6 đến 10/11 .
Em có xem các trang du lịch thì có lẽ chọn tour Thái Lan là hợp lý nhất. Nhưng khổ nỗi không tìm đc tour đi Thái nào xuất phát từ HN trong khoảng thời gian trên.
Cụ (mợ) nào tư vấn dùm em với được không ạ. Em đang loay hoay vụ này quá
Tốt nhất là cụ nên mua vé máy bay giá rẻ và tự đặt phòng khách sạn. Bên mình mới triển khai dịch vụ đặt phòng khách sạn tại THái Lan đáy. Thứ 6 hàng tuần đều có giá khuýen mại như thứ 6 vừa rồi vừa có vé máy bay đi Singapore 900,000 VND/ 1 chiều. Bên mình dặt cho khách nhiều lắm. Nếu bạn rảnh thì thứ 6 này chat với đặt vé bên mình đặt giúp bạn nhé:

Yahoo: vegiare.vietnamresort

ledzunghlhb

Xe buýt
Ngày xưa nhà cháu tự làm tua cho cháu và gấu, đầu tiên xem sở thích của gấu và mềnh và chọn tua hợp lý (giá cả phải chăng).
Với lại mình tự do, cưới mùa này trên đường thiên lý kiểu gì cũng gặp các cặp khác, thích thì rủ nhập đàn, không thì thôi. Tự do là trên hết.
Đi theo đoàn tour thì áp lực về thời gian lắm.

thocon75

Xe hơi
Trăng mật mà đi nước ngoài thì vỡ mật. Tour nước ngoài chỉ có đi và đi, chưa kịp nghỉ nó đã đuổi ra khỏi khách sạn đi tiếp.
Chọn nơi yên tĩnh trong nước mà đi cho lành cụ ạ.

quancan

Xe tăng
1 lời khuyên chân tình................:-?
Trăng mật mà đi nước ngoài thì vỡ mật. Tour nước ngoài chỉ có đi và đi, chưa kịp nghỉ nó đã đuổi ra khỏi khách sạn đi tiếp.
Chọn nơi yên tĩnh trong nước mà đi cho lành cụ ạ.

tan_tro007

Xe buýt
em thấy xuất ngoại là tâm lý thôi.nếu cụ chưa đi hết một vài điểm cụ cứ xin ý kiếm các cụ trong này ,còn kha khá điểm trong nước phù hợp rất nhiều với trăng mất đó ạ.........
trăng mật quan trọng là không gian và sự thoải mái tự do khi 2 VC đi thay đổi không khí thôi