Em tìm Escape 3.0/2.3, đời 2005-2007

IZZ

Xe tăng
Thớt cũ "bỗng dưng bị mất", em nhờ mod cho đăng lại ở box Ford nhá.

Nhà lại tăng dân số, xe bé không đủ nữa, em quyết nhảy xuống ao với các bác Ếch. Xăng cộ, lợi - hại, sướng - khổ .v.v… e đã đọc tranh luận, phân tích của các bác hết rồi. Vẫn quyết định chơi!

Nhu cầu em tìm:
- Escape 3.0 V6 hoặc 2.3L, đời từ 2005-2007 (gồm cả đợt cuối của dòng này – Limited), loại đèn ống, cửa nóc, cần số vẫn trên vô-lăng. (Phân tích cá nhân kiểu A.Q: E thấy 3.0 đi sướng, dù xăng chén ác hơn, nhưng cùng đời, kiểu gì 3. vẫn rẻ hơn tý so với 2.3, chỗ rẻ đấy bù vào tiền xăng, chắc bù lại được tý so với độ sướng - =P~)
- Chính chủ, đăng ký cá nhân được là tốt nhất. Màu: đen hoặc ghi vàng, hoặc phấn hồng hoặc gì cũng được, trừ xanh bộ đội.
- Ngân sách: loại này đã có các bác phân tích khoanh giá, nên kiểu gì em cũng ok, miễn là xe chất.

Vậy em kính nhờ các bác mách giúp, hoặc bác nào muốn nhảy lên bờ thì bán lại cho em. Em thấy cũng nhiều bác tìm, nhưng có vẻ không gấp được. Em dự kiến tìm trong 2 tháng, nếu không thể tìm được, sẽ tính đường mua Ếch mới trả góp!
Các bác giúp em thì quăng thông tin lên đây hoặc PM cho em nhé.
Thanks các bác trước và hậu tạ (b) hoặc (c)(c)

qkhanhconinco

Xe đạp
Ới bác cho em nhảy xuống hố vôi với :))
Em cũng ní nuận như bác, cũng kết 3.0 có đèn ống, cửa nóc (Limited càng tốt) hơn 2.3L mặc dù xăng cộ đang tăng giá mới chết chứ. Em cũng qua mấy salon rồi nhưng em chỉ thích mua trực tiếp thôi, qua salon họ làm xe bóng bẩy quá nên kể cả xe chất trông nó cũng cứ có cái gì đó không yên tâm. Mua trực tiếp xe kể cả đang xước xát cũng no vấn đề vì mua xong là em sẽ mang sang nhờ bác liệt vòi nâng cấp mà.
Mà bác vòi bảo mua cái giống ếch này là cứ phải từ từ, lúc có người bán thì chẳng thấy ma nào hỏi mua và ngược lại. Mong thông tin của các cụ.

Nông_dân

Xe buýt
Up các cụ nào. Chúc các cụ sớm cưới được em nó để cưỡi hàng ngày. Phê lê tê mê lắm nhé:-bd

quangdzung

Xe điện
gọi 098 7909868 ngay và luôn. Ếch đen 3.0 đèn ống, cửa nóc