[Funland] Em vừa cãi nhau với vợ vụ cho người khác mượn xe

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Hay lần tới cty mượn xe, lúc trả cụ kín đáo nhét vào kẽ ghế chỗ vợ cụ hay ngồi cái bcs. Làm sao đề cho vợ cụ là người phát hiện ra ý. Cái này là em mô phỏng chuyện em được nghe kể về một nhà có cô vợ đi làm hay bị sếp kéo đi nhậu nhẹt karaoke với khách hàng vì công việc. Nhiều lần về nhà say ngất ko biết gì. Một lần ông chồng mới cởi nội y bên dưới ra vứt đi phi tang. Xong mặc lại đầy đủ y phục cho vợ y như lúc về. Để vợ ngủ nguyên thế đến sáng tự phát hiện. Sau vợ ko nói gì, cứ khóc thôi. Cũng đỡ đi nhậu hơn hẳn. Chuyện em nghe kể, ko biết bốc phét đến đâu.
Biết đâu tự nhiên vợ lại đc chồng che giấu hộ :))

minhte1984

Xe tải
Ngạc nhiên là sao lại có bà vợ không yêu tiền thế nhỉ.

Nếu là vợ em, sẵn sàng cho công ty thuê thu về mớ tiền.
Mợ ấy có thu và đút túi rồi thì sao! Các bà vợ đều yêu tiền và giữ của, trừ trường hợp có tình riêng.

xezace

Xe tăng
Cháu ủng hộ cụ chủ ạ . Stop không lằng nhằng

tungna414

Xe tăng
Tình hình là qua em vừa bật lại vợ vụ mượn xem.
- Chuyện là thế này công ty vợ (vợ em làm thuê) em mô hình nhỏ thỉnh thoảng lại có hàng nặng cồng kềnh, nhà em thì xe bán tải gia đình mua phục vụ đi lại, chở đồ từ quê lên, hàng ngày đi làm em vẫn đi xe máy, vợ em thấy ít đi thi thoảng công ty có hàng nặng lại hỏi mượn thì vợ em lại cho mượn. nhưng chỉ trong ngày lại trả
Đỉnh điểm là 2 hôm vừa rồi cho mượn không hỏi ý kiến em đi tỉnh 2 ngày về, chở dầu máy, mượn xe để con ốm phải chở xe máy đi khám, lúc trả xe thì xe bẩn dầu đầy thùng chả dọn dẹp gì cả, vợ xuống lấy xe thì em bảo kiểm tra xe kĩ vào đi xa có vấn đề gì nào mình đi lại khó nói chuyện, thế là vợ em nó nối khùng lên. 2 vợ chồng lại được phen cãi nhau.
- Quan điểm của em thì bảo rõ luôn là xe mình gia đình sao chuyển thành xe công được phục vụ lợi ích công ty vợ được một 2 lần thì được chứ sao thường xuyên, vợ e kêu ki bo kiệt sỉ, quan điểm các bác thế nào vụ này ạ
Từ cổ chí kim, chỉ thấy các cụ truyền miệng chuyện vợ khôn dạy chồng chứ chưa nghe thấy chồng khôn dạy được vợ dại bao giờ.

Phụ nữ dễ sĩ hão thì cứng đầu và cố chấp lắm.

duongtver

Xe tăng
Căng nhỉ, xe nhà mà lại cho Cty tư nhân ko phải của mình mượn. Ít ra Cty cũng phải đề xuất cho thuê giá hợp lý chẳng hạn. Trả tiền thuê đàng hoàng còn nghe được.

Jôn sần

Xe lăn
Người OF
Vợ em mà lói thế em nện cho 1 trận bã người ra thì kiểu gì cũng phải sin nỗi em :))

Website
www.facebook.com
Hay lần tới cty mượn xe, lúc trả cụ kín đáo nhét vào kẽ ghế chỗ vợ cụ hay ngồi cái bcs. Làm sao đề cho vợ cụ là người phát hiện ra ý. Cái này là em mô phỏng chuyện em được nghe kể về một nhà có cô vợ đi làm hay bị sếp kéo đi nhậu nhẹt karaoke với khách hàng vì công việc. Nhiều lần về nhà say ngất ko biết gì. Một lần ông chồng mới cởi nội y bên dưới ra vứt đi phi tang. Xong mặc lại đầy đủ y phục cho vợ y như lúc về. Để vợ ngủ nguyên thế đến sáng tự phát hiện. Sau vợ ko nói gì, cứ khóc thôi. Cũng đỡ đi nhậu hơn hẳn. Chuyện em nghe kể, ko biết bốc phét đến đâu.
Xúi dại. Vote ban nick. :D

Tình hình là qua em vừa bật lại vợ vụ mượn xem.
- Chuyện là thế này công ty vợ (vợ em làm thuê) em mô hình nhỏ thỉnh thoảng lại có hàng nặng cồng kềnh, nhà em thì xe bán tải gia đình mua phục vụ đi lại, chở đồ từ quê lên, hàng ngày đi làm em vẫn đi xe máy, vợ em thấy ít đi thi thoảng công ty có hàng nặng lại hỏi mượn thì vợ em lại cho mượn. nhưng chỉ trong ngày lại trả
Đỉnh điểm là 2 hôm vừa rồi cho mượn không hỏi ý kiến em đi tỉnh 2 ngày về, chở dầu máy, mượn xe để con ốm phải chở xe máy đi khám, lúc trả xe thì xe bẩn dầu đầy thùng chả dọn dẹp gì cả, vợ xuống lấy xe thì em bảo kiểm tra xe kĩ vào đi xa có vấn đề gì nào mình đi lại khó nói chuyện, thế là vợ em nó nối khùng lên. 2 vợ chồng lại được phen cãi nhau.
- Quan điểm của em thì bảo rõ luôn là xe mình gia đình sao chuyển thành xe công được phục vụ lợi ích công ty vợ được một 2 lần thì được chứ sao thường xuyên, vợ e kêu ki bo kiệt sỉ, quan điểm các bác thế nào vụ này ạ
Sao em thấy chuyện cụ nó cấn cấn, sao làm thuê lại vác xe nhà đi trở hàng. Công ty bên vợ cụ có phụ cấp gì thêm không?.

harrynh

Xe điện
Nom thanh niên Bụp ra ngoài cũng ra gì và này nọ phết, thế mà về nhà đến ho to với vợ còn không dám, cái này em chê à nha. :D
Bật thôi, bật hàng ngày luôn

Bật đèn, bật điều hòa, bật bình nóng lạnh, bật quạt....nhà mình, mình trả tiền điện, sợ j ko bật.

pooka

Xe container
Quan trọng là gấu nhà cụ chủ mang xe đi thì kiếm được bao nhiêu xèng.
Kiếm được nhiều bõ công mang xe đi thì ok. Còn chỉ phục vụ không công cho công ty thì có vấn đề rồi, vote giải quyết mạnh tay.

Batman

Xe điện
Bật thôi, bật hàng ngày luôn

Bật đèn, bật điều hòa, bật bình nóng lạnh, bật quạt....nhà mình, mình trả tiền điện, sợ j ko bật.
Cái gì cũng bật được hết nhá cụ.

Nhưng bật vợ thì ngủ logia có ngày. =))

Batman

Xe điện
Nói mới nhớ ra, mai em gọi thợ lắp lưới logia kín cho an toàn, đôi khi chạy nhanh lại lỡ đà.
Theo em là cũng nên có cái sofa hay cái đệm khuyến mãi để ngoài đó, sợ là sẽ có lúc dùng đến, mưa rét thế này thì... :P

Website
www.facebook.com