Em vừa chiến đấu và chiến thắng cảnh sát cơ động tại Mỹ Đình

coway

Xe tải
Website
coway.divivu.com
Chào các cụ! Đúng là em tham gia diễn đàn đã lâu và hôm nay mới có cơ hội thực tập những bài học đã học được trong OF. Chả là thế này, vừa nãy em đi về nhà qua Mỹ ĐÌnh, đúng đến chỗ SVĐ Mỹ ĐÌnh, có 4 chú cơ động chạy ra chặn xe em và đòi kiểm tra giấy tờ, mặc dù em nghĩ không sai gì nhé. Em dừng xe lại bật máy ghi âm và bắt đầu tranh luận với các chú ấy. Chú xxx trông còn rất trẻ hùng hổ với em và nói với em là kiểm tra hành chính và thừa nhận em không sai. Căn cứ vào đấy, em vặn cho các chú ấy vãi cả tè ra quần. nhưng chú xxx này đúng là đã ngu còn cãi cố định bắt nạt tưởng iem là gà- mà đúng em gà thật mới chết chứ :D. Sau đó một lúc, chú xxx – chắc là đội trưởng thấy khó gặm quá liền chạy ra can thiệp. Hôm nay em cũng vừa tiếp khách về có tí men nên không muốn làm căng chứ không các chú này chắc chết với em rồi.
Em up đoạn ghi âm lên để nhỡ may có cụ nào gặp phải làm bài học kinh nghiệm thôi chứ không có ý gì với xxx. Mình đúng thì đừng sợ gì các cụ ạ
Đây là cuộc trò chuyện của em, các cụ cho đánh giá nhé. Em không tải lên xem trực tiếp được có cụ nào đi ngang qua thì giúp em nhé!!!

http://www.4shared.com/file/pT9U8FcQ/051021190000.html
http://www.mediafire.com/?jpie3ulel3kvdrj

Chỉnh sửa cuối:

SantaFe_MLX

Xe buýt
May mà bọn nó ko bắt cụ thổi kèn đấy \:D/

coway

Xe tải
Website
coway.divivu.com
Cụ đùa em à, Cơ động làm gì có kèn mà thổi, mà thổi em chắc gì đuược, em thổi ra ngoài ngay. Nói vui vậy thôi chứ em uống được bao nhiêu mà thổi, 2 cốc chứ mấy :D

tranhoangminh

Xe container
up oánh dấu, tối về e nghe xem thế nào

bum

Xe buýt
"Theo thông tư 27" hơi bị nhiều đấy, chắc là cụ xơi dăm cốc rồi chứ 2 cốc sao lại bốc thế

coway

Xe tải
Website
coway.divivu.com
Cụ này nêu không phải đang khá run thì cũng uốn được khơ khớ rồi nhỉ , hị hị , mừng cụ chiến thắng nhưng góp ý cụ đã lái thì không nên uống cụ nhé
Dạ vâng đúng là đi xe khi đã uống rượu bia là không nên, thời còn đi học nhiều lần em trước khi uống em đều vứt chìa khóa vào gầm giường sáng hôm sau dậy mới lấy đấy ạ.
uống vào đi xe nguy hiểm. Cảm ơn cụ em sẽ lưu ý lời cụ.
CÒn vè chuyện hôm trước, máy đồng chí ấy mà bắt em thổi bóng chưa chắc đã phạt được em đâu vì em cũng uống ít mà. Em chỉ bực là mấy đồng chí ấy nhiều khi lạm quyền quá. Lý do bắt em là tội không bật đèn pha - lý do vớ vẩn, em nổ máy lên thì pha sáng bình thường. Đồng chí lại nói kiểm tra hành chính em mới bực mới tranh luận lại theo đúng tinh thần OF thôi, chứ em mắc lỗi thì ngoan ngoãn ngay mà. Em post lên diễn đàn để nếu chả may có cụ nào gặp trường hợp như em mà không thấy mình sai gì thì cứ mạnh dạn tranh luận lại đừng nhìn thấy xxx mã hồn xiêu phách lạc thì không nên.

tranhoangminh

Xe container
Chào các cụ! Đúng là em tham gia diễn đàn đã lâu và hôm nay mới có cơ hội thực tập những bài học đã học được trong OF. Chả là thế này, vừa nãy em đi về nhà qua Mỹ ĐÌnh, đúng đến chỗ SVĐ Mỹ ĐÌnh, có 4 chú cơ động chạy ra chặn xe em và đòi kiểm tra giấy tờ, mặc dù em nghĩ không sai gì nhé. Em dừng xe lại bật máy ghi âm và bắt đầu tranh luận với các chú ấy. Chú xxx trông còn rất trẻ hùng hổ với em và nói với em là kiểm tra hành chính và thừa nhận em không sai. Căn cứ vào đấy, em vặn cho các chú ấy vãi cả tè ra quần. nhưng chú xxx này đúng là đã ngu còn cãi cố định bắt nạt tưởng iem là gà- mà đúng em gà thật mới chết chứ :D. Sau đó một lúc, chú xxx – chắc là đội trưởng thấy khó gặm quá liền chạy ra can thiệp. Hôm nay em cũng vừa tiếp khách về có tí men nên không muốn làm căng chứ không các chú này chắc chết với em rồi.
Em up đoạn ghi âm lên để nhỡ may có cụ nào gặp phải làm bài học kinh nghiệm thôi chứ không có ý gì với xxx. Mình đúng thì đừng sợ gì các cụ ạ
Đây là cuộc trò chuyện của em, các cụ cho đánh giá nhé. Em không tải lên xem trực tiếp được có cụ nào đi ngang qua thì giúp em nhé!!!

http://www.4shared.com/file/pT9U8FcQ/051021190000.html
sqo không tải được cụ ơi, nó bắt phải sign up gì đó, mà e làm gì có nịck, cụ up lên mediafire đi

blackpaint

Xe container
Ngại sign up lên thôi ngồi hóng cụ nào dịch ra viết lên đây vậy...

nghichnham

Xe tăng
Cụ up lên chỗ nào mà không phải sign up ấy. Thiều giề.

huyphuong127

Xe tải
mấy chú cơ động làm xấu mặt ngành công an quá, tranh nhau nói với dân mà ko hiểu mình định nói gì, mình định làm gì với dân. Chỉ có mỗi việc nghe nhau trình bày mà cũng tranh nhau nói loạn xạ.
(còn câu chuyện cảnh sát cơ động mà trình giấy tờ cho dân xem thì còn lâu mới có - giấy tờ nằm hết ở hiệu cầm đồ rồi)

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
Bọn CD là luật nắm kém nhất, em đã vặn cho mấy lần rồi

bvhadelpiero

Xe lăn
iem nghĩ cụ chủ phải uốn hưn 2 cốc đới :))

baogiomoicoxe

Xe tải
Chúc mừng cụ! Nhưng mà lần sau lái xe cụ nhớ uống 1 cốc thôi nhé :D

Evolution

Xe điện
Chúng nó ra đường vất vả lắm, sao cụ không cho chúng nó mấy hào :))

coway

Xe tải
Website
coway.divivu.com
Chúng nó ra đường vất vả lắm, sao cụ không cho chúng nó mấy hào :))
Em về Nghe lại đoạn ấy đúng là hài, Lúc ấy bạn nào yếu bóng vía thế nào cũng bị vặt rồi. Nhưng mà nếu lúc ấy em không làm căng cũng không được bao nhiêu công lang thang chém gió trên này bỏ đi sao !:)

29Y9-1998

Xe hơi
Dạo này các Cụ nhà mềnh chơi cho xxx sát ván nhỉ=))