Em xóa hết cookies và các link cũ bằng CCleaner, giờ muốn undo lại thì phải làm sao?

thanggieng

Xe tải
Chào các bác,

Mấy hôm nay máy tính của em chậm quá, được ông anh tư vấn cho cái CCleaner để xóa bớt mấy thứ làm nặng máy, file tạm gì đó..

Tuy nhiên lúc xóa em nghe điện thoại nên quên mất ấn luôn vào xóa cookies và catch ở Mozzilla FF đi, và giờ em không tài nào nhớ được một số link cần thiết và quan trọng nữa :(

Em đã dùng cái System restore rồi mà sau khi khởi động lại máy vẫn báo là không thể restore lại về ngày hôm trước được ( thời điểm trước khi em dùng CCleaner)

Vậy các bác có phần mềm gì để phục hồi lại hay có cách nào để em undo lại thao tác trước thời điểm em dùng CCleaner không thì chỉ cho em với.

Em xin chân thành cảm ơn các bác.

không có cách gì đâu.em cũng dùng cc.cái này hay đấy.nhẹ hẳn máy.em mỗi lần dùng ổ c xóa được tầm 1 g file rác.link mất thì không thể undo đựoc kụ ah/kụ cứ nhớ mang máng tên link.điền mấy cái chữ cái đầu vào là nó tự điền hết lại cụ ah

thanggieng

Xe tải
không có cách gì đâu.em cũng dùng cc.cái này hay đấy.nhẹ hẳn máy.em mỗi lần dùng ổ c xóa được tầm 1 g file rác.link mất thì không thể undo đựoc kụ ah/kụ cứ nhớ mang máng tên link.điền mấy cái chữ cái đầu vào là nó tự điền hết lại cụ ah
Ôi nó không ra tí nào bác ạ, hic hic. Thậm chí vnexpress, google.. đều không có luôn.

HangB2

Xe điện
Ôi nó không ra tí nào bác ạ, hic hic. Thậm chí vnexpress, google.. đều không có luôn.
mợ nhớ xem từ ai mà có những đường link đó rồi gọi xin lại thôi chứ mấy cái temp. file và cookies này xóa một phát là mất (dùng trình duyệt xóa hay dùng công cụ khác xóa cũng vậy mà)