[Funland] Epass thu phí tự động bị lỗi

tungLam.nwl

Xe tăng
Em dùng Epass thỉnh thoảng đi chưa bị lỗi phát nào nhưng tới đấy cứ phải chầm chậm rà phanh sẵn cho chắc.

Toàn Hoa HY

Xe buýt
Em chưa đi nhiều cao tốc nên cũng ko rõ nhưng đường 5B HN-HP qua trạm là dưới 30km/h nên muốn đi nhanh cũng chả được, nhất là đoạn đầu phía HP luôn có áo vàng đứng đợi thịt luộc mấy ông ko giảm tốc độ.
Em đang dùng Epass thấy ổn mà, trước khi đi nạp vào Viettel pay liên kết tự động, qua trạm cái tinh tinh ngay lập tức.

z300

Xe điện
Dạ em chào bác ạ, bác ơi hiện tại mình đã đăng nhập lại vào app ổn chưa ạ? Sáng nay có một chút sự cố nhỏ nên đăng nhập app chưa vào được. Ngay sau đó bên em đã xử lý để KH đăng nhập lại rồi đó ạ. Bác còn gặp lỗi thì vui lòng inbox em hỗ trợ kiểm tra cho mình luôn ạ. Em cảm ơn bác
Ok rồi. Nhưng nếu đang chạy xe và cần nạp tiền thì quá là ác

Suboy96

Đi bộ
Từ sáng đến giờ em vào app Epass trên iPhone để nạp tiền mai lượn rồi mà mãi không dược.
Không biết có cụ nào bị giống em không ạ?
Em gọi tổng đài 7-8 cuộc mà loay hoay mỗi cuộc 10 phút không ai trả lời

những lúc này muốn vứt mịa nó đi chuyển sang VETC mà thủ tục hình như cũng rất lằng nhằng nên ngại.

cảm ơn các cụ

App epass mới thay đổi giao diện đó bác, nếu bác quên pass đăng nhập bác chỉ cần bấm vào Quên mật khẩu => nhập biển số => chọn màu biển => số điện thoại đăng ký => nhập otp gửi về sms => tạo mật khẩu mới là được bác ạ
Còn nếu bác muốn nạp tiền bác chỉ cần vào app ngân hàng bác đang dùng ý, chọn chuyển khoản nhanh 247, ngân hàng nhận bidv , số tk V5EPASS biển số xe , nhập số tiền là xong . E thây đơn giản và nhanh lắm
Chúc bác thành công nha

busycat555

Xe hơi
nhà mình epass đã dán 2 xe, lần gần nhất đi NV vẫn phài nhập tay cho qua, hiện còn 2 xe nữa, phân vân quá ko biết có nên chuyển 2 xe qua dán VTEC ko? vì ngại quản lý 2 app cho 4 xe, gần đây epass các quốc lộ miền Bắc còn phải nhập tay nữa ko hay đã fix rồi? cám ơn các bác

busycat555

Xe hơi
Cám ơn bạn, vấn đề là có nơi nói cái là NV nó nhập tay cho, có nơi thì khó khăn, hồi tháng 8 mình đi QN, giữa trưa tìm mãi mới có NV ra giúp nên mình ngán epass, nhưng giờ chuyển VTEC cho 2 xe đang dán epass thì rất khó khăn, mấy tháng nay ko đi tỉnh nên ko rõ nên mới hỏi, nếu nó hết đánh nhau với VTEC rồi thì ok, ko thì kiểu gì cũng phải chuyển thôi vì vtec rất ít bị