[VHGT] ESC TEAM hưởng ứng cuộc thi Thắt dây an toàn khi lái xe

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Thưa các cụ, các mợ

ESC TEAM tham gia Cuộc thi sáng tác video clip “Thắt dây an toàn khi lái xe” do Diễn đàn otofun.net phối hợp với Uỷ ban An toàn Giao thông Quốc gia, Toyota Việt Nam tổ chức. Tham gia cuộc thi với mục đích tuyên truyền về văn hóa và an toàn khi tham gia giao thông. Mỗi một chúng ta-những người ngồi sau vô lăng hãy luôn thắt dây an toàn khi lái xe để tránh những điều đáng tiếc.

Video clip là sản phẩm đầu tay, là một siêu phẩm tinh thần được kết hợp bởi trí tuệ của cả tập thể anh em ESC TEAM, vì thế rất mong các cụ, mợ ủng hộ bằng cách Chia sẻ (Share) lên Tường nhà hay bất kỳ đâu và đặc biệt nhẹ tay khi ném đá.

Cách Chia sẻ (Share) như sau:

- Các cụ, mợ vào fanpage của BTC theo đường link: http://www.facebook.com/ViATGTVN2016 hoặc search: "Vì an toàn giao thông Việt Nam 2016" sẽ thấy video clip BTC đã đăng tại fanpage.

- Share video clip này về bất kỳ đâu mà các cụ, mợ muốn Chia sẻ.

Trân trọng cám ơn các cụ, mợ đã ủng hộ, động viên và cổ vũ chúng em trong thời gian qua!

Siêu phẩm bom tấn lần đầu được xuất hiện với sự góp mặt của 2 ngôi sao-diễn viên chính là Phạm Băng BăngTrương Chí Lâm, được chuyển thể từ kịch bản Tiểu thuyết Diễm Tình HẬU DUỆ MẶT BÀN.
Ê-kíp làm phim:
Producer: Phan3H
Tổng Đạo diễn: Xíu
Trợ lý Đạo diễn: rebelblue
Đạo diễn sân khấu: Cứ Từ Từ
Kịch bản: Xíu, Phan3H
Dàn dựng: Mr Winter
Giám đốc hình ảnh: phanptsc
Thư ký trường quay: minhpq195
Hóa trang: commander
Phụ trách kỹ thuật: trieuth
Tổ quay phim: cuoichu, ducviethl
Phụ trách ánh sáng: Tribute
Tiếng động: Phan Nhat Thong
Phụ trách ngôn ngữ: ducviethl
Họa sỹ: Ngoc Phan XLS, Metall
Tổ âm thanh hiện trường: XLS2448, Phanminh2012
Biên kịch: EZdong
Giám đốc sáng tạo: attk
Đạo cụ:
Dung_CM, EZdong
Và hơn 500 diễn viên quần chúng khác.

Chỉnh sửa cuối:

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Nữ diễn viên chính - Phạm Băng Băng lúc đang chờ bạn giai - Trương Chí Lâm đến đón...

Và sau sự bất cẩn của bạn giai do ko thắt dây an toàn...

minhpq195

Xe hơi
"Rất mong các cụ, mợ ủng hộ bằng cách Chia sẻ (Share) lên Tường nhà hay bất kỳ đâu và đặc biệt nhẹ tay khi ném đá"
Em share rồi Cụ chủ.

Mr Winter

Xe tăng
Siêu phẩm lên sóng rồi à?

rua1977

Xe tải
Phim dựng chuyên nghiệp!!! Nhưng xem xong em buồn quá các cụ ơi. Chẳng lẽ những người đi Ếch mất tập trung nhiều lần một cách lộ liễu như vậy sao? Sao không phải là một 2 bánh vượt đèn đỏ cắt ngang khiến ng lái phải phanh gấp ạ...???

Xíu

Xe buýt
... nhà bán đường trước cổng trường cạnh công an p
Phim dựng chuyên nghiệp!!! Nhưng xem xong em buồn quá các cụ ơi. Chẳng lẽ những người đi Ếch mất tập trung nhiều lần một cách lộ liễu như vậy sao? Sao không phải là một 2 bánh vượt đèn đỏ cắt ngang khiến ng lái phải phanh gấp ạ...???
Cám ơn mợ đã góp ý. Tuy nhiên do thời gian gấp gáp, do điều kiện khách quan...nên xiêu phẩm còn chưa được như ý. Tks all...

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Ý đồ của Đạo diễn là do bạn giai ngồi cạnh Phạm Băng Băng nên rất mất tập trung khi lái xe.
Rút ra: Cho dù ai ở bên cạnh mình, nhưng khi ngồi sau vô lăng cần phải cẩn trọng hơn nữa!

commander

Xe điện
em thấy clip truyền tải đúng thông điệp của chương trình: lái xe, phải thắt dây an toàn, đã thắp thì hôn cũng không được ạ :P

htlongbien

Xe điện
Thật không thể tin nổi!
Mấy ông đi Fo huyền nói chung, Ếch nói riêng toàn tay to như cái phích, chưn cơ bắp đạp lút sàn mà cũng diễn sâu thật!

Xíu

Xe buýt
... nhà bán đường trước cổng trường cạnh công an p
Thật không thể tin nổi!
Mấy ông đi Fo huyền nói chung, Ếch nói riêng toàn tay to như cái phích, chưn cơ bắp đạp lút sàn mà cũng diễn sâu thật!
Hố hố...bên FLF ra đề đê, e nặn cho xiêu phẩm khác...

BVTL

Xe điện
Người OF
Hehe, anh hùng không qua nổi ải mỹ nhân! Cụ xm phong độ thế mà cũng luống cuống, toát mồ hôi!
P/S: cửa ếch nặng thế mà mợ ấy tự mở đc thì cũng dạng khoẻ :))

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com