galaxy tab in car_ đã cụ nào thử chưa ???

altis.

Xe buýt
lọ mọ chút cho thỏa chí DIY . tự làm tự sướng với cái tab rẻ tiền trên car bình dân

1. gắn trên taplo với nhiều phương án, kiểu như cụToyota Celica.
2. AUDIO in và out, kết nối cùng với hệ thống âm thanh sẵn có trên xe
3. Video in và out, lấy tín hiệu vào và ra cho cảm biến lùi hay hệ thống DVD cũ trên xe.
4. Sạc và nguồn điện cấp cho tab khi di chuyển nhiều ngày liên tục

Vợ 2 của em là altis 2008 còn vợ 2 các cụ là gì zậy......các cụ cùng thảo luận nhé

khanhpro

Xe tải
em cũng đang hóng vụ này có cao thủ nào am hiểu chỉ giúp cho em.Xe em là forte 2011

Dũng Khọm

Xe điện
Tưởng nhớ
Người OF
E đang cắm SS tab trên xe , 0 ngon bổ rẻ lắm :P

car holder e xài của chú này
http://handheld.vn/threads/211346-Ban-Car-Holder-cho-Ipad-Galaxy-Tab-va-dien-thoai-Freeship-toan-quoc-
hình nó dư này

xạc xe e xài của chú này
http://thegioiphukien.com.vn/index.php/dpro/2254/Sac-o-to-Samsung-Galaxy-tab-(P1000).html

tab chỉ có audio out thôi nên e cắm thẳng từ tab ra aux in của xe bằng 1 sợi dây 2 đầu 3.5 mm

trên tab có thể xài VM x3a làm bản đồ dẫn đường , sensorvideorecorder làm blackbox record ( thay x driven )

còn vụ camera lùi thì e chịu :)) tóm lại là vẫn cần cái DVD theo xe =))

thangqv

Xe hơi
em cũng đang quan tâm vụ này nhưng em cần một chức năng nữa là dùng việtmap trên ss galaxy tab có đc ko nhỉ bác nào biết chỉ giáo cái

linhtau

Xe tải
cái này hay ah nha :x

phongbach

Xe hơi
hình như là dùng đc. SS tab có phần mềm vietmap mà!

trananhan

Xe tải
Dùng vậy tiện quá các cụ nhỉ

minhhuy

Xe hơi
em cũng đang quan tâm vụ này nhưng em cần một chức năng nữa là dùng việtmap trên ss galaxy tab có đc ko nhỉ bác nào biết chỉ giáo cái
Vietmap dùng ngon bác nhé, bác vào tinhte.vn mà tìm phầm mềm crack chạy thoải mái :D

Bill-2007

Xe máy
Vietmap free theo SS tab chỉ có bản đồ của Sài Gòn thôi, còn không dùng được ở Hà Nội, chắc phải mua thêm hoặc Crack.
Em chỉ băn khoăn 1 điều là khi cắm tab hoặc ipad vào thì các bác quan sát bên phải kiểu gì, theo em thì rất vướng, nếu 10 inches thì gần như che hết tầm nhìn rồi.
Tab không có đường video out, trước em dung SS Omnia Pro thì lại có, nhưng cũng không sao, vì khi xem video trên tab, chỉ cần âm thanh ra hệ thống của xe là được, còn hình thì nhìn luôn trên tab, nếu video out được thì lúc đó sẽ có 2 màn hình 7 inches cùng phát nội dung giống nhau. Nên thực chất không cần video out trên tab.

kienxoan

Xe buýt
E đang cắm SS tab trên xe , 0 ngon bổ rẻ lắm :P

car holder e xài của chú này
http://handheld.vn/threads/211346-Ban-Car-Holder-cho-Ipad-Galaxy-Tab-va-dien-thoai-Freeship-toan-quoc-
hình nó dư này

xạc xe e xài của chú này
http://thegioiphukien.com.vn/index.php/dpro/2254/Sac-o-to-Samsung-Galaxy-tab-(P1000).html

tab chỉ có audio out thôi nên e cắm thẳng từ tab ra aux in của xe bằng 1 sợi dây 2 đầu 3.5 mm

trên tab có thể xài VM x3a làm bản đồ dẫn đường , sensorvideorecorder làm blackbox record ( thay x driven )

còn vụ camera lùi thì e chịu :)) tóm lại là vẫn cần cái DVD theo xe =))
Cụ phọt cái ảnh trong xe lên đi cụ ơi

altis.

Xe buýt
Cụ phọt cái ảnh trong xe lên đi cụ ơi

lâu rồi mớil lại có cụ móc cái topic của em lên

Aux thì em sài cái này

http://www.otofun.net/threads/263213-hoi-ve-aux-cho-altis-2008-diy-nhe-cac-cu-cu-nao-da-lam-roi-len-tieng-nhe?highlight=

Gắn tap lên xe thì em học của cụ quanfgv35 ở topic này

http://www.otofun.net/threads/262359-em-do-ai-pat-len-xe

Có cải biến chút nó như thế này

Còn về AV in cho tab thì em chịu, có thể nghiên cứu chưa ra ~X(

Chỉnh sửa cuối:

hungnavi

Đi bộ
Vietmap free theo SS tab chỉ có bản đồ của Sài Gòn thôi, còn không dùng được ở Hà Nội, chắc phải mua thêm hoặc Crack.
Em chỉ băn khoăn 1 điều là khi cắm tab hoặc ipad vào thì các bác quan sát bên phải kiểu gì, theo em thì rất vướng, nếu 10 inches thì gần như che hết tầm nhìn rồi.
Tab không có đường video out, trước em dung SS Omnia Pro thì lại có, nhưng cũng không sao, vì khi xem video trên tab, chỉ cần âm thanh ra hệ thống của xe là được, còn hình thì nhìn luôn trên tab, nếu video out được thì lúc đó sẽ có 2 màn hình 7 inches cùng phát nội dung giống nhau. Nên thực chất không cần video out trên tab.
Bản thân galaxy tab khi mua đã được tặng kèm phần mềm và thẻ bản quyền của Vietmap cho nên không có chuyện chỉ có bản đồ sài gòn hay phải sài crack.

tlockts

Xe hơi
lắp cái này em thấy hợp lý hơn là Ipad vì nhỏ gọn, không bị chiếm nhiều không gian, bác nào đi xe to thì vô tư

Tôi dùng cái tab này rồi kụ ạ....dẫn đường chuẩn luôn....VM X3A đi kèm theo máy luôn mừ...

hanoingocthu

Xe tải
lọ mọ chút cho thỏa chí DIY . tự làm tự sướng với cái tab rẻ tiền trên car bình dân

1. gắn trên taplo với nhiều phương án, kiểu như cụToyota Celica.
2. AUDIO in và out, kết nối cùng với hệ thống âm thanh sẵn có trên xe
3. Video in và out, lấy tín hiệu vào và ra cho cảm biến lùi hay hệ thống DVD cũ trên xe.
4. Sạc và nguồn điện cấp cho tab khi di chuyển nhiều ngày liên tục

Em đã lắp galaxy tab 7inch rồi bác ạ,theo em thì phương án của bác khó nhất là cái video In vì nhà sản xuất chưa tính đến như anh em mình hê hê,còn giá cài giắc cắm vào rồi sạc thì vô tư bác ạ,hôm nay đưa vợ vào TOP CARE chơi em thấy có cái giá lắp cho xe hơi của galaxy tab có liền cả sạc mà lại chắc chắn thèm quá
mà mấy đứa bán hàng nó lại bảo là hàng bán tặng kèm máy mới đau bác ạ,mà bác khêu vụ này ra nhưng bác đã lắp chưa vậy?phọt chút ảnh cho anh nhòm tý

Nục

Xe tăng