Gấp gấp, Các bác giúp em khẩn!

amater

Xe máy
Website
www.dhl.com
Em lần đầu xuất ngoại, du lịch Singapore - Malaysia, em cần biết một số thông tin về cách thức liên lạc (gọi quốc tế). Em đang dùng thuê bao trả sau, vậy theo các bác em nên ROAMING hay sang bển mua 1 SIM Card. Các bác tư vấn khẩn cho em, sáng mai em bay rồi. Mịa, nước đến chân mới nhảy, quýnh cả người lên.

colormatizTài khoản đã xác minh

Buôn bán ở chợ giời!
Website
www.mast.com.vn
Sang bên đấy mua 1 cái sim mới rồi hỏi bọn bán sim mua thêm cái thẻ gọi ĐT quốc tế nữa là kinh tế nhất bác ơi!

Bác mua 1 cái Sim mới, đt với bác nào ở VN muốn nói dài mà miễn phí thì dùng Skype bác nhá

amater

Xe máy
Website
www.dhl.com
Cảm ơn các bác, em cũng nghĩ như thế, Khi Roaming phải đặt cọc 5tr VNĐ, chát quá các bác ạ, rồi cước gọi QT nữa chứ, vậy em nghe các bác thôi. Thank nhiều nhiều ạ! (Động cơ em nhỏ nhưng tấm lòng em "nhớn", các bác đừng chê rượu em nhá)

Maybach Tàu

Xe container
Cảm ơn các bác, em cũng nghĩ như thế, Khi Roaming phải đặt cọc 5tr VNĐ, chát quá các bác ạ, rồi cước gọi QT nữa chứ, vậy em nghe các bác thôi. Thank nhiều nhiều ạ! (Động cơ em nhỏ nhưng tấm lòng em "nhớn", các bác đừng chê rượu em nhá)
Roaming không phải đặt cọc đâu bác ơi (nếu bác dùng trả sau) nhưng thủ tục thi hơi rườm rà chút, đúng là sang bển bác làm cái sim mới, là kinh tế nhất, với lại dùng dv của tụi NN một lần xem chất lượng nó khác Vina không?
Chúc bác du hí vui vẻ(y)

amater

Xe máy
Website
www.dhl.com
Roaming không phải đặt cọc đâu bác ơi (nếu bác dùng trả sau) nhưng thủ tục thi hơi rườm rà chút, đúng là sang bển bác làm cái sim mới, là kinh tế nhất, với lại dùng dv của tụi NN một lần xem chất lượng nó khác Vina không?
Chúc bác du hí vui vẻ(y)
Thưa bác, em dùng Mobifone, nó bắt em đặt cọc 5t theo quy định của Cty (Mặc dù em dùng TB trả sau). Nhưng thủ tục nhanh lắm, em khai 1 phiếu yêu cầu và trình CMND là OK, mặc dù chiều chủ nhật nhưng nhân viên mobifone vẫn rất nhiệt tình và chu đáo với khách hàng (cũng chẳng biết có phải chúng vớ được con gà hay không?*-) , nếu vote được em cũng vote cho mấy cô NV đó rùi).
Và em cũng Cảm ơn lời chúc của bác, em sẽ rì pót chuyến du hí sau. Kính bác 1 ly.

Maybach Tàu

Xe container
Thưa bác, em dùng Mobifone, nó bắt em đặt cọc 5t theo quy định của Cty (Mặc dù em dùng TB trả sau). Nhưng thủ tục nhanh lắm, em khai 1 phiếu yêu cầu và trình CMND là OK, mặc dù chiều chủ nhật nhưng nhân viên mobifone vẫn rất nhiệt tình và chu đáo với khách hàng (cũng chẳng biết có phải chúng vớ được con gà hay không?*-) , nếu vote được em cũng vote cho mấy cô NV đó rùi).
Và em cũng Cảm ơn lời chúc của bác, em sẽ rì pót chuyến du hí sau. Kính bác 1 ly.
Cảm ơn bác nhiều, em đã nhận được rượu ngon của bác, bây h mới cảm nhận được vị ngot của Voka(b)

Jolie3949

Xe đạp
em thấy bác qua đó mua 1 thẻ gọi bên đó là tốt nhất , em nghe nếu mua sim bên đó mà không rành nó cho mình sim giả ,gọi được mấy phút , bác cứ bảo bác hướng dẫn viên , người ta nhiệt tình lắm
Chúc bác đi vui vẻ nhá

ADZ

Xe đạp
Theo kinh nghiệm của e thì bác cứ sang đấy mà mua sim và thẻ gọi cho rẻ ,ở sing thì đắt hơn Malai 1 chút. Chúc bác đi may mắn nhé. Nếu mua đồ điện tử thì bác đừng mua ở Malai mà sang Sing hẵng mua vì giá rẻ hơn và đc hoàn thuế 5% ở sân bay.Lần e đi bị chúng nó dụ dỗ mua camera ở Malai đắt hơn Sing mất mấy trăm đô.