Gấp. Gấp. Các cụ giúp em với.

minhhuy7x

Xe hơi
Các cụ ơi. Hôm nay em lên đây có một thỉnh cầu mong các cụ giúp đỡ nhiệt tình.

Chẳng nói thì các cụ cũng biết, rượu nó giống như anh em sinh đôi với cánh mày râu chúng ta. Nào là trong công việc với đối tác, trong giao lưu với bạn bè, họp mặt gia đình đâu đâu cũng có rượu. Tuy nhiên, sau các cuộc nhậu nhẹ khướt khườn khượt ấy là những tai nạn hết sức khủng khiếp.

Xuất phát từ lý do ấy, Nhóm em quyết định tiến hành nghiên cứu và khảo sát về mức độ sử dụng rượu của các cụ, cũng như các phương pháp các cụ thường dùng để giải quyết cơn say ấy là gì?

Mong các cụ giúp đỡ nhiệt tình. Em chẳng có gì đâu ngoài tấm lòng và “một ly cà phê đã pha” :v :v

Nhấp vào link dưới để làm khảo sát và """"""""""cạn ly cà phê""""""""""" các cụ nhé

https://docs.google.com/forms/d/1afXiYB75pHPm-h2E2UFXHpjnalePO4CRYEPoAwa12Ys/edit

minhhuy7x

Xe hơi
Cám ơn các cụ đã tham gia chương trình vui chơi có thưởng. Các cụ lưu ý giúp em đánh các thông tin các nhân và số điện thoại chính xác để công ty em tiến hành trả thưởng cho nó dễ ạ.

Một lần nữa xin chân thành cảm ơn. Cà phê đã rót sẵn xin mời các cụ uống ạ :v :v

son1984

Xe hơi
Thật hay giả vậy cụ

QAZ

Xe container
Thông thường những cú khảo sát lấy thông tin thế này thì tiền bồi dưỡng tối thiểu là 200k.

minhhuy7x

Xe hơi
Cụ ơi, công ty em còn hạn hẹp về kinh phí nên chỉ có cốc cà phê mời cụ thôi ạ. Hề hề. Mong các cụ giúp đỡ nhiệt tình :v :V

Ô tô TCT

Xe đạp
Số nhà 32, Ngõ 111 Nguyễn Xiển, Thanh Xuân, Hà Nội
Cám ơn các cụ đã tham gia chương trình vui chơi có thưởng. Các cụ lưu ý giúp em đánh các thông tin các nhân và số điện thoại chính xác để công ty em tiến hành trả thưởng cho nó dễ ạ.

Một lần nữa xin chân thành cảm ơn. Cà phê đã rót sẵn xin mời các cụ uống ạ :v :v
Trước e cũng hay phải đi tiếp khách lắm ạ, nhiều bài chống say do nhiều cụ truyền lại, e chỉ còn nhớ mỗi cách là làm nửa hộp sữa ông thọ rồi đi uống thôi ạ, đối với e dễ mua, e cũng xơi được đồ ngọt, và hữu ích của nó đối với e thì ok ạ, các cụ nào ko sợ đồ ngọt thử xem ạ

minhhuy7x

Xe hơi
Trước e cũng hay phải đi tiếp khách lắm ạ, nhiêu bài chống say do nhiều cụ truyền lại, e chỉ còn nhớ mỗi cách là làm nửa hộp sữa ông thọ rồi đi uống thôi ạ, đối với e dễ mua, e cũng xơi được đồ ngọt, và hữu ích của nó đối với e thì ok ạ, các cụ nào ko sợ đồ ngọt thử xem ạ
Uống thế có sợ tiểu đường không cụ ơi\