Chi hội Garage GCC - Tổng hợp kinh nghiệm sử dụng - bảo dưỡng - sửa chữa và độ xe - Phần 5

Trạng thái
Thớt đang đóng

toanh04

Xe tải
nói phét không suy nghĩ, tất cả các xe sử dụng phun xăng điện tử thì khi hết điện AQ thì không thể đủn nổ máy như xe dùng chế hòa khí cổ điển được, đơn giản vì không có điện AQ thì bơm xăng không hoạt động >>> xăng không được phun vào cổ hút của động cơ >>> động cơ không nổ được. xe getz sử dụng phun xăng điện tử thi đương nhiuên không thể đủn nổ được
Đổi tên thành supergetz đi anh ơi :))

tethien

Xe tải
nói phét không suy nghĩ, tất cả các xe sử dụng phun xăng điện tử thì khi hết điện AQ thì không thể đủn nổ máy như xe dùng chế hòa khí cổ điển được, đơn giản vì không có điện AQ thì bơm xăng không hoạt động >>> xăng không được phun vào cổ hút của động cơ >>> động cơ không nổ được. xe getz sử dụng phun xăng điện tử thi đương nhiuên không thể đủn nổ được
He he. Em nói thật mà các cụ lại ứ tin. Xe em hết accu là accu yếu không đủ đề đề thôi. Làm gì đến mức mà accu không còn tí ti điện nào? Em bị như thế 2 lần rồi. Bật công tắc đèn đóm vẫn lên nhưng không đủ điện để đề nổ. Vặn chìa khóa để đề là điện đóm lịm đi luôn. Thả ra nó lại lên lại.
Lần đầu chưa có kinh nghiệm nên em nhờ người đẩy, lần sau em thả dốc vỉa hè.

toanh04

Xe tải
Hỏi chỗ bán công tắc gập gương cho Getz

Các Cụ cho em hỏi ở HN có chỗ nào bán bộ công tắc điều khiển gương kính theo xe mà có nút gập gương như thế này không ạ ? em muốn mua 1 bộ mà không biết chỗ nào bán...

aquatichung

Xe tải
Các cụ Getz ơi, có cụ nào có loa theo xe không dùng đến để lại cho em 1 loa, xe em bị chú rửa xe xịt nước vào nên tèo mất 1 loa cửa sau. Em mong tin các cụ .

tungduong0610

Xe điện
Ban ngày công sở, tối quán nhậu, đêm bên gấu....
Các cụ Getz ơi, có cụ nào có loa theo xe không dùng đến để lại cho em 1 loa, xe em bị chú rửa xe xịt nước vào nên tèo mất 1 loa cửa sau. Em mong tin các cụ .
Luôn và nhanh cho vuông là ko còn để cụ khỏi hóng.

Ngày xưa khi thi nhau độ loa kèn thì đã cho hết

Ngày nay bán hết xe rồi hoặc chán ko độ cũng ko còn :))

keptman

Xe buýt
Em có, để mai e tìm lại tặng cụ.
Trc bị rè 1 bên nên e thay đôi mới, để gần năm rồi ko biết còn dùng đc ko.

Getz7125

Xe tăng
Xe đi mãi ko có gì hỏng để thay, ra hàng bảo cứ cái gì xuống cấp thì thay cho anh, thế mà bị tằng chủ gara ô tua nó chởi, về GCC hỏi thì cũng bị mắng, đau hết cả đầu

tungduong0610

Xe điện
Ban ngày công sở, tối quán nhậu, đêm bên gấu....
Xe đi mãi ko có gì hỏng để thay, ra hàng bảo cứ cái gì xuống cấp thì thay cho anh, thế mà bị tằng chủ gara ô tua nó chởi, về GCC hỏi thì cũng bị mắng, đau hết cả đầu
Định chém gió ở đây à 2 máy =))=))

Trạng thái
Thớt đang đóng