Tin tức Ghét mấy thì cũng phải tự hào

dngduc

Xe điện
Nhờ Vinfast, sẽ hình thành nghề thiết kế xe hơi của người Việt.
Cho dù thế nào, có thể nói không ngoa, Vinfast đã không còn chỉ là một hãng xe.
Vinfast đã là câu chuyện truyền cảm hứng, truyền lòng tin và trao tận tay lòng tự tôn, lòng tự hào rằng người Việt Nam hoàn toàn có thể sánh vai với thế giới cho THẾ HỆ TRẺ VIỆT NAM.
Cụ cứ lạc quan tếu kiểu đi đầu thế giới trong phòng chống covid đến mức cột điện ở Mỹ còn muốn về VN hồi 2020 🤪

Kiên Khùng

Xe điện
Cụ cứ lạc quan tếu kiểu đi đầu thế giới trong phòng chống covid đến mức cột điện ở Mỹ còn muốn về VN hồi 2020 🤪
Trước khi Vinfast xuất hiện, cụ đã bao giờ thấy designer Việt Nam show thiết kế xe hơi chưa?
Bây giờ nó mới có tác dụng...giải trí, nhưng ai biết đc, đến lúc nào đó thành việc thì sao?
Vì vậy, chẳng phải Vinfast đã truyền cảm hứng?
Còn chuyện 2020 VN thành công phòng chống Covid và 2021 dính đòn đau, cũng là chuyện thường. "Tái ông thất mã" mà cụ.

casonic

Xe tải
Trước khi Vinfast xuất hiện, cụ đã bao giờ thấy designer Việt Nam show thiết kế xe hơi chưa?
Bây giờ nó mới có tác dụng...giải trí, nhưng ai biết đc, đến lúc nào đó thành việc thì sao?
Vì vậy, chẳng phải Vinfast đã truyền cảm hứng?
Còn chuyện 2020 VN thành công phòng chống Covid và 2021 dính đòn đau, cũng là chuyện thường. "Tái ông thất mã" mà cụ.
Hồi tháng 7/2021 bao nhà khoa học còn nói Việt Nam tiêm đến tết Congo mới phủ 70%. Vậy mà chỉ đến tháng 10 đã phủ gần 90% người lớn.
Nhờ vậy tết này thoải mái chút.

casonic

Xe tải
Cụ nghĩ dân trí mình vẫn những năm 90 à?🤣 mỗi xe nó có xấu đẹp riêng. Nhưng ở thì trường VN em thấy có 3 con tởm về mặt thiết kế: Stavic, Wingo và E34.
Thế bác không biết con Đốt lò của Fiat rồi.

Đẹp theo chuẩn của châu Âu