Giải pháp cam tiến 2 bên, các cao thủ vào giúp em

sisiri

Xe hơi
Tình hình là em tay lái còn non lại trót lấy phải con vợ to, dài, đường quang ko đi mà lại hay rúc vào ngõ hẹp. Vì vậy rất muốn dc trang bị cho em nó 2 cặp mắt thần 2 bên để luồn lách cho đỡ khổ. Em tham khảo thấy các cụ toàn lắp cam tiến bên phụ, nếu lắp 2 bên lại 2 màn hình to tổ bố vướng víu cũng bất tiện. Vì vậy lên đây xin ý kiến có giải pháp nào dùng bộ chia tín hiệu để đưa cả 2 cam tiến vào màn hình lcd của xe dc ko ạ. Cụ nào biết chỗ thi công thì mách luôn hộ em với ạ. Em rót rượu chờ sẵn cao kiến của các cụ. Tiện đây cho e hỏi luôn là lắp cam tiến có mất bảo hành của xe ko ạ?

hoang chinh

Xe điện
Cụ mua bộ chia camera 4 cổng là ok ngay ạ. Cụ muốn lắp vào chỗ nào mà chẳng được. Nếu có gần thì qua em giới thiệu sp trực tiếp luôn ạ
Tình hình là em tay lái còn non lại trót lấy phải con vợ to, dài, đường quang ko đi mà lại hay rúc vào ngõ hẹp. Vì vậy rất muốn dc trang bị cho em nó 2 cặp mắt thần 2 bên để luồn lách cho đỡ khổ. Em tham khảo thấy các cụ toàn lắp cam tiến bên phụ, nếu lắp 2 bên lại 2 màn hình to tổ bố vướng víu cũng bất tiện. Vì vậy lên đây xin ý kiến có giải pháp nào dùng bộ chia tín hiệu để đưa cả 2 cam tiến vào màn hình lcd của xe dc ko ạ. Cụ nào biết chỗ thi công thì mách luôn hộ em với ạ. Em rót rượu chờ sẵn cao kiến của các cụ. Tiện đây cho e hỏi luôn là lắp cam tiến có mất bảo hành của xe ko ạ?

sisiri

Xe hơi
Cụ mua bộ chia camera 4 cổng là ok ngay ạ. Cụ muốn lắp vào chỗ nào mà chẳng được. Nếu có gần thì qua em giới thiệu sp trực tiếp luôn ạ
Cụ ở ngọc hồi ạ. Em cũng gần đấy. Cụ nói sơ qua cho e cần những gì dc ko ạ. Bộ chia 4 lắp 2 còn 2 cái trống à. Mà màn hình e bé tí lại chia 4 thì chắc chả thấy gì. Cụ cho em cái toobgr thiệt hại ghâm khảo nhé để e gom lúa

kungfutp

Xe tải
Cái này cụ qua trung già 86 võ thi sau mà lắp ngon luôn . Bạn em mới lắp ở đó . Về điện đó cứ qua trung già lắp cho an toàn , lắp mấy chỗ linh tinh , chập cháy kiếp lám.

kungfutp

Xe tải
Ah mà bác Hoang chinh này là bác thắng đen , ngày xưa là đẹ tử cáp cháp cho cụ trunggia xuốt phải ko ? Hồi gặp 2 thầy trò ở đánh thuê trên hàng muối xuốt . Chúc bác làm ăn phát đạt nhé .

sisiri

Xe hơi
Cái này cụ qua trung già 86 võ thi sau mà lắp ngon luôn . Bạn em mới lắp ở đó . Về điện đó cứ qua trung già lắp cho an toàn , lắp mấy chỗ linh tinh , chập cháy kiếp lám.

Em cám ơn cụ ợ.

hoang chinh

Xe điện
Ui chao :D Cụ là ai mà nhớ lâu ghê. Chục năm rồi mà Cụ vẫn nhớ.
Chúc Bác sức khỏe thành công

Ah mà bác Hoang chinh này là bác thắng đen , ngày xưa là đẹ tử cáp cháp cho cụ trunggia xuốt phải ko ? Hồi gặp 2 thầy trò ở đánh thuê trên hàng muối xuốt . Chúc bác làm ăn phát đạt nhé .

Trung già

Xe buýt
Cái này quá đơn giản mà cụ . Cụ có thể lắp bộ chia màn hình là đc . Có hai loại cụ ạ , loai 1 là lắp chia màn hình cho 2 camera vào cùng một lúc , loại 2 là gạt xi nhan bên nào thì lên camera bên đấy . Màn của bác nhỏ thì lắp loại 2 là đc .

kungfutp

Xe tải
Ui chao :D Cụ là ai mà nhớ lâu ghê. Chục năm rồi mà Cụ vẫn nhớ.
Chúc Bác sức khỏe thành công
anh đi con mada6 màu đen chú nhớ anh chưa .ngày ấy thắng còn là đệ tử theo trung già .hai thầy trò cấp cứu xe cho anh ở trên 20 hàng muối . lúc ấy việc gì về điện khó mà các cửa hàng nội thất chả gọi cho trunggia , nên tới đâu mà chả gặp hai thầy trò cậu .

hoang chinh

Xe điện
Nhớ ra anh rồi. CD 6DIS bị vỡ ra như cái bánh đa vừng phải không ạ. Khi nào Bác rảnh qua em uống Cafe ạ. Hoặc AE gặp nhau ở cửa hàng Trung Già cũng được ạ. Chúc Bác sức khỏe vạn sự như ý

anh đi con mada6 màu đen chú nhớ anh chưa .ngày ấy thắng còn là đệ tử theo trung già .hai thầy trò cấp cứu xe cho anh ở trên 20 hàng muối . lúc ấy việc gì về điện khó mà các cửa hàng nội thất chả gọi cho trunggia , nên tới đâu mà chả gặp hai thầy trò cậu .

Chỉnh sửa cuối:

chacogi

Xe máy
Vụ lắp nhiều cam này hay quá , lắp xe nào cũng đc các cụ nhỉ ?

NguyenHung-Arch

Xe tải
vụ lắp nhiều cam quanh xe như này qua trung già lắp là chuẩn nhất . cái này chỗ trung già có lâu lăm 3,4 năm nay rồi /

Thanh_Binh

Xe điện
hôm trước e được chạy xe của trung già thấy vụ lắp cam này giúp ích dc nhiều phết các cụ ah

dark queen

Xe hơi
Thông thường chỉ cần lắp camera tiến bên phụ để căn lốp phía sau thôi cụ ạ còn bên lái thì nhìn dễ rồi. Ngoài ra cụ cũng có thể lắp 2 cái gương cầu nhỏ nhỏ ở trên gương chiếu hậu nhìn cũng rất tốt.
cụ này chả biết mô tê mù tịt về kỹ thuật mà cũng chém .lắp cam tiến bên phụ để căn lốp trước bên phụ , chứ lốp sau em căn bằng gương rồi lắm cam làm gì . Chán cụ tư vấn lắp đồ mà chả hiểu gì cả ...... ?

sisiri

Xe hơi
Tình hình là em muốn lắp bộ chia màn hình hiển thị vào màn hình gương chiếu hậu khoảng 7 inch. Bác Trung già cho e hỏi tí, có bộ chia tín hiệu nào chỉ chia màn hình thành 2 nửa phải - trái không hiển thị cùng lúc không? vì em thấy mấy bộ chia màn hình toàn chia thành 4 hình cả trước sau ko cần thiết mà hình lại bé tí

hoangnam021207

Xe tải
Em thì lại muốn hỏi. Có bộ chia nào mà chia 2 màn hình, ko chia 4, nhưng phải hiện đồng thời 1 lúc ( ko phải kiểu đánh lái sang bên nàu thì bên kia ẩn). Em muốn chia đôi thôi vì màn hình xe em có 5", chia 4 thì bé tí, nhìn đau mắt lắm.

Trung già

Xe buýt
Tình hình là em muốn lắp bộ chia màn hình hiển thị vào màn hình gương chiếu hậu khoảng 7 inch. Bác Trung già cho e hỏi tí, có bộ chia tín hiệu nào chỉ chia màn hình thành 2 nửa phải - trái không hiển thị cùng lúc không? vì em thấy mấy bộ chia màn hình toàn chia thành 4 hình cả trước sau ko cần thiết mà hình lại bé tí
Em thì lại muốn hỏi. Có bộ chia nào mà chia 2 màn hình, ko chia 4, nhưng phải hiện đồng thời 1 lúc ( ko phải kiểu đánh lái sang bên nàu thì bên kia ẩn). Em muốn chia đôi thôi vì màn hình xe em có 5", chia 4 thì bé tí, nhìn đau mắt lắm.
Hiện tại bây giờ em mới chỉ nhập loại chia 4 . Khi nào em thấy nhu cầu chia 2 mà nhiều bác hỏi thì em cũng sẽ đáp ứng ạ .

sisiri

Xe hơi
E viết nhầm, chia màn thành 2 nửa hiện 2 bên cùng lúc. Thấy bên cụ autopro có hàng rồi. E sẽ chuột bạch rồi rì viu lại

taczangboy

Xe máy
sao các cụ không lắp cam tiến ở phần đầu nhỉ, hoặc lệch về phía phụ 1 chút dễ quan sát hơn là lắp ở gương