Giải pháp tăng độ sáng đèn cho Vios E 2016

StepUp

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Chào các cụ, em đi tối thấy đèn con xe em nó tối quá thể, liệu có giải pháp nào tối ưu để tăng sáng lên không ạ.

Em thấy có 2 kiểu:
+ Độ đèn gầm
+ Độ bộ đèn pha/cos.

Cụ nào có kinh nghiệm lên rồi cho em xin ít thông tin với

dangsaoviet

Xe điện
ngõ 70 Trương Công Giai- Phường D.Vọng_ Cầu Giấy
Cụ làm bộ đèn pha/ cốt là hợp lý nhất, có điều kiện làm thêm bộ bi gầm để bổ trợ ánh sáng. Chắc chắn cụ không hối hận đâu. Bên em đang có bộ bi raptor với bóng d2h, giá thành cực kỳ hợp lý cho dòng xe của cụ. cụ rảnh mời cụ qua 213 Tô Hiệu - cầu giấy em test cho cụ xem. Uống với em chén trà giao lưu, em tư vấn cho cụ. Xong cụ làm ở đâu thì làm ạ

StepUp

Xe tăng
Cụ làm bộ đèn pha/ cốt là hợp lý nhất, có điều kiện làm thêm bộ bi gầm để bổ trợ ánh sáng. Chắc chắn cụ không hối hận đâu. Bên em đang có bộ bi raptor với bóng d2h, cụ rảnh mời cụ qua 213 Tô Hiệu - cầu giấy em test cho cụ xem. Uống với em chén trà giao lưu, em tư vấn cho cụ. Xong cụ làm ở đâu thì làm ạ
Pha cốt thì như thế nào cụ, em thấy có nhiều cụ độ mấy cái mẫu chữ U, nhưng em thấy không hợp với form vios lắm thì phải. Nhìn cứ ngu ngu :D

dangsaoviet

Xe điện
ngõ 70 Trương Công Giai- Phường D.Vọng_ Cầu Giấy
Pha cốt thì như thế nào cụ, em thấy có nhiều cụ độ mấy cái mẫu chữ U, nhưng em thấy không hợp với form vios lắm thì phải. Nhìn cứ ngu ngu :D
Đèn chữ U hay chữ C là đèn nguyên bộ của Đài Loan. Tháo bộ đèn zin ra thay đèn nguyên bộ vào. Còn độ bi trên đèn zin nó thế này

StepUp

Xe tăng

Tuanledt2

Xe buýt
Website
ledt2.com
Chào các cụ, em đi tối thấy đèn con xe em nó tối quá thể, liệu có giải pháp nào tối ưu để tăng sáng lên không ạ.

Em thấy có 2 kiểu:
+ Độ đèn gầm
+ Độ bộ đèn pha/cos.

Cụ nào có kinh nghiệm lên rồi cho em xin ít thông tin với
Đơn giản cụ qua bên em làm đôi đèn led đảm bảo bao cho cụ đi đêm luôn, không phải độ chế, lắp đặt như zin, không chói người đối diện, bảo hành dài hạn lên 2 năm, lỗi đổi mới.

nguyenquocthanh

Xe tăng
Em nghĩ là do đèn của cụ chỉnh thấp ạ.
Em cũng đi vios em thấy đèn của nó sáng chứ không tối so với các xe khác.