[Funland] Giúp em về phần mềm còn Hummer H1 với ạ

hpleminh

Xe tải
nhà cháu mua con Hummer H1 về dùng, về cơ bản của máy thì cháu rất kết vì khả năng chống nước của nó và khả năng chịu va đập mạnh của nó. Tuy nhiên cháu cài tài khoản gmail đồng bộ dữ liệu nó đều báo là ko được. cháu cài google play được nhưng do ko có tài khoản đồng bộ gmail nên ko vào được. cháu muốn nhờ các cụ giỏi về cái này hướng dẫn giúp. Nếu up Rom thì ở đâu uy tín về dòng này hoặc nếu tự làm thì ntn ạ.
Rất mong hồi âm của các cụ. 8-|

Rongcon.com.vn

Xe tải
dư lào mà ko đc hả cụ, bật kết nối mạng, đăng nhập vào tài khoản gmail bt thôi mà

chube_way

Xe tăng
dư lào mà ko đc hả cụ, bật kết nối mạng, đăng nhập vào tài khoản gmail bt thôi mà
Đúng là như cụ này nói,cụ xem lại thiếu không nữa là xem đánh địa chỉ và mật khẩu đúng chưa,chứ rom em này mình sờ khó vì cộng đồng ít,nói chung cụ cứ nhờ vả giáo sư gug gồ giúp thêm thông tin.

hpleminh

Xe tải
cảm ơn các cụ đã trả lời, tuy nhiên e cũng là dân dùng điện thoại lâu năm và đã qua nhiều đời máy, từ unlock cũng ko ít loại máy. Tuy nhiên con này em thấy khó quá nên nhờ các cụ trên diễn đàn giúp. Anh gu gờ cũng ko có nhiều thông tin
Đúng là như cụ này nói,cụ xem lại thiếu không nữa là xem đánh địa chỉ và mật khẩu đúng chưa,chứ rom em này mình sờ khó vì cộng đồng ít,nói chung cụ cứ nhờ vả giáo sư gug gồ giúp thêm thông tin.

leebusiness

[Tịch thu bằng lái]
Em lại tưởng cụ hỏi up cho xe hơi :D

tungvanpro

Xe tải
tên lạ nhỉ e mới nghe lần đầu