Chi hội Giúp em với các cụ xe czure báo lỗi

Czurehan

Đi bộ
Sáng nay em lên xe thì thông báo lỗi mầu vàng hình xe ô tô bên trong có hình cờ lê chạy được 1km em tắt máy và khởi động lại thì không báo lỗi nữa về nhà đọc sách hướng dẫn theo xe thì nói lỗi này là lỗi thông báo mang đén xưởng kiểm tra sớm nhất có thể. Nhưng từ sáng đến giờ chạy xe không thấy đèn báo lỗi nữa nhưng vẫn lăn tăn các cụ xem có phải mang ra xưởng ktra không ạ mong các cụ chỉ giáo
Thank!

MinhAnh Auto

Đi bộ
Tốt nhất là cụ mang qua xưởng scan xem lỗi gì cho yên tâm.

toán mercedes

Xe tăng
lên đi kt vẫn hơn phòng còn hơn chữa , bệnh luôn bắt đầu từ các biểu hiện nho nhỏ đừng chủ quan cụ ạ ! em làm xưởng sửa chữa chứng kiến nhiều cụ lúc mới chớm bệnh cứ chủ quan , cho dù thợ đã tư vấn và cảnh báo đến khi bệnh nặng sửa song nại chán muốn bán xe luôn .

Bacbuoncuoi

Xe máy
Sáng nay em lên xe thì thông báo lỗi mầu vàng hình xe ô tô bên trong có hình cờ lê chạy được 1km em tắt máy và khởi động lại thì không báo lỗi nữa về nhà đọc sách hướng dẫn theo xe thì nói lỗi này là lỗi thông báo mang đén xưởng kiểm tra sớm nhất có thể. Nhưng từ sáng đến giờ chạy xe không thấy đèn báo lỗi nữa nhưng vẫn lăn tăn các cụ xem có phải mang ra xưởng ktra không ạ mong các cụ chỉ giáo
Thank!
Tốn có 200k , cụ nên scan phát cho ló ấm cái bụng