GLK 250 mới độ chính hãng thì làm đc những gì? nội và ngoại thất...

nem_da_giau_tay

Xe buýt
các cụ có thể chia sẻ và ai chuột bạch cho bà con chiêm ngưỡng cái. mà lưu ý là phải chính hãng nhé, chứ mer mà độ kiểu cho mấy cái đồ OEM của tầu vào thì cá nhân e thấy k làm còn hơn và nó cứ kê kê kiểu gì ý.
e quan tâm vụ âm thanh, miễn sao âm thanh nghe hay cần phải làm gì? loa, âm ly, đầu đọc chính hãng có option này k ợ ...
ae cho tí kinh nghiệm chia sẻ nhé ....

p/s: bên chính hãng đang gạ e làm cái bảo vê củ gương, nghe nói là công nghệ mới, bên ngoài k nhìn thấy gì, và tác dụng thì đạo trích k tài nào bẻ đc, tính năng hình thức y trang, có bảo hành vì chính hãng mà, giá đâu hơn 3 củ cho 1 đôi, cụ nào chuột bạch chưa, cho e tí ý kiến ợ.
còn vụ dán fim cánh nhiệt e làm rồi, hôm đặt xe sâu nói khi xe đang lắp trong nhà máy mình mún dán thì họ dán luôn cho , dán toàn bộ kính cả phía trong, hôm đó sâu báo giá nhầm làm e thấy rẻ nên gật hóa ra là 8 củ, mà chứ với e bỏ 8 củ dán cái fim ở kính đó là e k bao giờ làm vì vụ này e hiểu rồi, trước e còn fai bóc ra, còn các cụ khác thì e k nói , mỗi ng mỗi ý thích (mà vụ này sâu nói vs e thế chứ thực tế giờ e thấy hơi lơ mơ quá,nghe cứ sao sao ý chứ làm gì mer chuyên môn hóa và dvu sx tận răng như thế các cụ nhỉ, nhưng thôi xong rồi mà cũng chẳng ảnh hưởng gì, bỏ qua)

Chỉnh sửa cuối:

BSK

Xe tăng
AMG hoặc BRABUS. Xác định cầm khoảng 10.000$ thì độ chính hãng gửi từ Đức về luôn ( body kit, lazang, lốp, phủ carbon 1 số chi tiết, ốp innox.....) Độ hàng Tìu lởm lắm a ah :>

mercedesviet

Xe buýt
Em chưa từng nghe thấy " khi xe đang lắp trong nhà máy mình mún dán thì họ dán luôn cho , dán toàn bộ kính cả phía trong" bao giờ cả. Nhà máy chỉ giao xe đúng tiêu chuẩn chứ không có cái dịch vụ này! Em thật!

nem_da_giau_tay

Xe buýt
AMG hoặc BRABUS. Xác định cầm khoảng 10.000$ thì độ chính hãng gửi từ Đức về luôn ( body kit, lazang, lốp, phủ carbon 1 số chi tiết, ốp innox.....) Độ hàng Tìu lởm lắm a ah :>
chuẩn men, mer mà độ hàng tìu nó kê kê vãi,
mấy cái đấy a lại k khoái, khoái mỗi quả âm thanh, k biết có óp sừn nào k nhỉ, và ai đã chuột bạch chưa
thấy trong sg có quả glk độ la vi chính hãng thấy đang tranh cãi ngâm cứu vụ lai sừn code kiếc gì đơ, k bít đã tích hựp với vịt ngan chưa nhể,
hịc, sau chục ngày chạy mer mức độ hài lòng đang suy giảm, hum đầu còn đc 8/10 giờ tụt độ hài lòng đang tụt còn 7/10 , quả lầy mà k chế độ e răng thêm chục ngay lữa chắc oánh giá e glk k khác xan ta phê.
để bữa laò e rảnh làm cái bài cảm nhận ưu nhược cho bà con vào chém nhé ...

Chỉnh sửa cuối:

Speeder

Xe tăng
Em quanh đây thôi, cần gì bác alo cho em nhá!
Website
www.tbcnsv.com
chuẩn men, mer mà độ hàng tìu nó kê kê vãi,
mấy cái đấy a lại k khoái, khoái mỗi quả âm thanh, k biết có óp sừn nào k nhỉ, và ai đã chuột bạch chưa
thấy trong sg có quả glk độ la vi chính hãng thấy đang tranh cãi ngâm cứu vụ lai sừn code kiếc gì đơ, k bít đã tích hựp với vịt ngan chưa nhể,
hịc, sau chục ngày chạy mer mức độ hài lòng đang suy giảm, hum đầu còn đc 8/10 giờ tụt độ hài lòng đang tụt còn 7/10 , quả lầy mà k chế độ e răng thêm chục ngay lữa chắc oánh giá e glk k khác xan ta phê.
để bữa laò e rảnh làm cái bài cảm nhận ưu nhược cho bà con vào chém nhé ...
GLK bé tý, độ đẽo làm gì cho nó phí đi, thêm tiền làm con Evoque 2nd hand đi cho khoái!

ducnguyen

Xe máy
Theo em:
GLK250 AMG thì ngon rồi, độ thêm thì chỉ làm nó quê đi thôi...!
GLK250 bản thường nhưng cũng đã lên form 2013, cũng rất ấn tượng... Nếu cầu kỳ thì làm chân em nó dài hơn một chút là thay mâm AMG 19" thì không chê vào đâu được nữa...
Thường thì anh em dùng GLK2010 mới độ Bo Đì Líp thôi bác ợ...

BSK

Xe tăng
Theo em:
GLK250 AMG thì ngon rồi, độ thêm thì chỉ làm nó quê đi thôi...!
GLK250 bản thường nhưng cũng đã lên form 2013, cũng rất ấn tượng... Nếu cầu kỳ thì làm chân em nó dài hơn một chút là thay mâm AMG 19" thì không chê vào đâu được nữa...
Thường thì anh em dùng GLK2010 mới độ Bo Đì Líp thôi bác ợ...
Đường Tây k nói chứ đường Ta 19'' đi sóc lắm

saube

Xe hơi
e nghĩ cứ để nguyên là đẹp ah

huyhoang7787

Xe máy
Để nguyên là đẹp lắm rồi cụ ạh! Ko thì mua luôn bản amg là ngon