Glk hội và những người bạn (off ngày 07/09/2013)

oto11phamhung

[Tịch thu bằng lái]
Kình thưa các bác,
Sau một thời gian kêu gọi hết sức nhiệt tình và được sự ủng hộ hết mình của tất cả các anh em có chung niềm đam mê với dòng GLK nói riêng và dòng Mer nói chung, thì anh/em trong hội đã thu xếp được một buổi gọi là "Thiên thời - địa lợi - nhân hòa" để có thể gặp gỡ, chia sẻ kinh nghiệm, giao lưu học hỏi lẫn nhau.
Sau đây, em - AMG S63 ( thư ký tự bầu) xin thông qua một số nét chính trong buổi Off ngày 7/9/2013 vừa qua.
1. Bầu ra hội trưởng của hội
Trong thời gian đưa ra quyết định cuối cùng, bác Quang (béo) sẽ tạm thời đảm nhận cương vị này.
2. Điều lệ hoạt động
- Xây dựng điều lệ hoạt động và được sự chấp thuận của tất cả các thành viên trong hội
- Thiết kế logo riêng của hội
- Thời gian/địa điểm Off thường xuyên: 1 tháng ít nhất 1 lần
3. Tăng sự hỗ trợ giữa nhà máy Mer với Hội (bảo hành, bảo dưỡng, giải quyết các vấn đề xảy ra trong quá trình sử dụng xe một cách nhanh chóng và hiệu quả)
Note: Có một chủ đề "hot" không hề nhẹ ở đây là: chúng ta sẽ tổ chức buổi Off tiếp theo ở đâu? Khi nào? Một số bác trong hội có ý kiến rằng, tiết trời đã chuyển sang thu, trời trong xanh đất hiền hòa, hội chúng ta nên thu xếp 1 buổi Off tiếp theo như một buổi Picnic, đi đâu đó ven ngoại thành ( Ba Vì - Sơn Tây, Đại Lải, Tam Đảo,....) để các anh em giao lưu xe cộ, mà các chị các gấu thì có cơ hội gặp gỡ.
Đây là link Group GLK trên FB, các bác có thắc mắc hay chia sẻ gì có thể post bài vào đây: http://www.facebook.com/groups/387650848021401/
Em gửi các bác một số ảnh kỷ niệm buổi giao lưu đầu tiên của Hội

Ban đầu mới chỉ có 1 vài bác đến: 4matic, ducnguyen,....

Sau khoảng 15', các mem tiếp theo của hội đã đến khá nhiều

Gần 1h sau, Bác Quang béo - người đứng ra kêu gọi Off hội đã xuất hiện --> em đề nghị buổi Off sau anh em đưa ra hình phạt cho con chim đầu đàn này :))

Ảnh mông các em - ảnh độc này chỉ mình em có

Các thanh niên nghiêm túc của hội

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

QuangVD

Xe tăng
Gần 1h sau, Bác Quang béo - người đứng ra kêu gọi Off hội đã xuất hiện --> em đề nghị buổi Off sau anh em đưa ra hình phạt cho con chim đầu đàn này :))
Em đến muộn là có lý do phải đưa gấu, em gái và cháu em về bên nhà ngoại vì sợ hội toàn thanh niên manh động, em mà biết toàn thanh niên nghiêm túc thì em đã cho em gái và cháu gái đi cùng. Hị hị

Chỉnh sửa cuối:

bimbim1976

Xe điện
Chúc mừng các cụ, vui thế:">

oto11phamhung

[Tịch thu bằng lái]
Em đến muộn là có lý do phải đưa gấu, em gái và cháu em về bên nhà ngoại vì sợ hội toàn thanh niên manh động, em mà biết toàn thanh niên nghiêm túc thì em đã cho em gái và cháu gái đi cùng. Hị hị
các bác thấy bác Quang béo suy nghĩ về ae ta thế có dc ko nhỉ? Toàn những thanh niên nghiêm túc 2014... suy nghĩ của bác như lày ý là càng phải phạt nặng, phạt nữa và phạt luôn

pbtuan

Xe buýt
các bác thấy bác Quang béo suy nghĩ về ae ta thế có dc ko nhỉ? Toàn những thanh niên nghiêm túc 2014... suy nghĩ của bác như lày ý là càng phải phạt nặng, phạt nữa và phạt luôn
Trong ảnh em là nghiêm túc nhất nhá.

mr.blackstone

Xe hơi
vui quá anh Quang ơi

ducnguyen

Xe máy
Kha kha... Quang nói đúng đấy! Chốt ngày off tiếp theo đi, để còn tiếp đón các mem mới, các mem cũ trao đổi kinh nghiệm và phụ tùng nữa chớ...!! ;)

vad_82

Xe hơi
33 cụ sao off có 16 cụ thôi ạ.

Nhân vật quan trọng là thường xuất hiện sau cùng bác ạ :D

QuangVD

Xe tăng
Bác Dũng vừa kêu nhà bị trộm,hội trưởng có khi phải trích tiền quỹ mời bác í cốc bia giải đen đi ạ :(
Chú lại xúi dại anh sử dụng công quỹ vào mục đích riêng roài. Sáng nay anh ra khỏi nhà mới biết đêm qua trộm nó đào mất cây khế trước nhà :((
"Ăn một quả, trả 1 cục vàng" nó thịt mất nguyên cây khế xem như ra đi cả tấn vàng rồi em ạ. Hay chú mời anh với Dũng_TayBien đi uống beer giải đen đi, ai lại bắt 2 ông bị trộm trả tiền thế bao giờ :(

QuangVD

Xe tăng
Chúc hội GLK ngày một phát triển 8->
Nhân vật sẽ trả tiền cho bữa off chui của em với bác Dũng_TayBien đã xuất hiện ;))
Chiều mai anh trung nhá nhá, trốn là em ứ đi đám cưới mà cũng ko gửi phong bì đâu ^#(^

trungc5

Xe tải
Nhân vật sẽ trả tiền cho bữa off chui của em với bác Dũng_TayBien đã xuất hiện ;))
Chiều mai anh trung nhá nhá, trốn là em ứ đi đám cưới mà cũng ko gửi phong bì đâu ^#(^
Thôi hẹn dịp khác, mai anh bận từ sáng đến đêm rồi, từ đầu tuần đến giờ có hôm nào được ngủ trước 12 giờ đêm đâu T_T

QuangVD

Xe tăng
Lý do to hơn mục đích %-(

Ducnguyendinh

Đi bộ
Em ở tận Đà Nẵng, hiện tại em ko có GLK như các bác đâu, nhưng cho em xin tham gia hội của các bác với nha.
Hiện tại em đang làm cho Mercedes ở Đà Nẵng. Nếu các bác có đi đâu vào đến Đà Nẵng mà có vấn đề gì thì qua em chăm sóc cho nha.
Địa chỉ của em là 113 Nguyễn Hữu Thọ, Hải Châu Đà Nẵng.
Em tên là Nguyễn Đình Đức. ĐT 0905330022.
Tương lai sẽ kiếm 1 em GLK này đi tham gia hội thôi.