Góp ý thêm book...

haicdnd

Xe hơi
Lời đầu tiên em kính chúc BDH OF sức khỏe - tràn đầy may mắn
Em cũng mới lượn trên OF được thời gian ngắn nên em thây ở OF bố cụ các nội dung rất phù hợp, dễ đọc, dễ tìm... và còn nhiều điều khác nữa ạ..
EM chỉ góp ý với BDH là trong book "chợ giời" thì nên đưa mục bất động sản thành 1 book riêng vì em thây nhiều người rao bán đất, mua nhà lộn xộn quá, vì đây cũng là chủ để lớn, cần được quy tụ lại cho dễ tìm dễ thấy ( nhiều người đâu có đọc đến mục nhà đất đâu)
Nếu được thêm book về nhà đất thì em có ý kiến là lấy tên là: nhà đất, bãi đỗ xe
như vậy bố cục forum phong phú hơn
Vài lời góp ý của em với BDH, kính mong được xem xét!
Xin cảm ơn!

bác Chã

Xe buýt
cụ ơi, sửa lại lỗi từ đi đã bác nhé, bảo sao các bác ấy ứ vào .hi, ko phải là book mà là box cụ ná :)

haicdnd

Xe hơi
cụ ơi, sửa lại lỗi từ đi đã bác nhé, bảo sao các bác ấy ứ vào .hi, ko phải là book mà là box cụ ná :)
Cụ bắt bẻ cháu quá, dạ "búc" ạ, em nghĩ như là quyển sách ấy ạ :-??
Đang chờ hồi âm ạ

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Lời đầu tiên em kính chúc BDH OF sức khỏe - tràn đầy may mắn
Em cũng mới lượn trên OF được thời gian ngắn nên em thây ở OF bố cụ các nội dung rất phù hợp, dễ đọc, dễ tìm... và còn nhiều điều khác nữa ạ..
EM chỉ góp ý với BDH là trong book "chợ giời" thì nên đưa mục bất động sản thành 1 book riêng vì em thây nhiều người rao bán đất, mua nhà lộn xộn quá, vì đây cũng là chủ để lớn, cần được quy tụ lại cho dễ tìm dễ thấy ( nhiều người đâu có đọc đến mục nhà đất đâu)
Nếu được thêm book về nhà đất thì em có ý kiến là lấy tên là: nhà đất, bãi đỗ xe
như vậy bố cục forum phong phú hơn
Vài lời góp ý của em với BDH, kính mong được xem xét!
Xin cảm ơn!
Cảm ơn bác đã góp ý. Bọn em đang cân nhắc xem có nên tiếp tục cho phép rao bán đất cát trên OF hay không. Nếu không cho phép thì sẽ tránh được việc rao bán lộn xộn mà bác đề cập ở trên.