Góp ý với BĐH về việc xóa bài viết

Trạng thái
Thớt đang đóng

Carman

Xe đạp
Chào mod OF-LaoCong
Cám ơn Cụ đã trả lời góp ý của em, tuy nhiên Cụ đóng thớt nên em phải tạo thớt mới ạ.

Cụ có trích dẫn phần đầu bài 3 bài viết của em và thấy nó giống nhau nên xóa hết cả. Trong 3 bài thì có 2 bài giống nhau, nên em nghĩ chỉ cần xóa 1 bài là được. Hai bài còn lại phần đầu có giống nhau, nhưng nội dung khác, nếu cụ kéo xuống bên dưới.

Vậy qua bài góp ý này, mong cụ mở lại bài "Thất vọng về toyota corola cross" của em bên thớt Toyota ạ.
Đây là topic thảo luận chân thực, lịch sự. Em xin đảm bảo và cam kết chịu trách nhiệm về tính trung thực tất cả những gì em viết ạ.

Chào bác

Bên thớt kia bác OF-LaoCong đã trả lời cụ thể cũng như dẫn đầy đủ quy định của diễn đàn. Thớt này cũng cũng sẽ được khóa lại, sau khi em trả lời trong thớt. Mong bác không tiếp tục mở thêm thớt thắc mắc, khiếu nại về vấn đề này. Bác tiếp tục cố tình BĐH buộc phải hạn chế quyền truy cập diễn đàn của bác từ có thời hạn đến vĩnh viễn. Trân trọng!

Về hai thớt bên box VinFast đã xóa vì trùng chủ đề có từ trước.

Về thớt Toyota corola cross bác có thể mở lại thớt mới. Và yêu cầu bác đưa những thông tin cụ thể, rõ ràng sự việc về những gì làm bác không hài lòng tránh kiện tụng sau này.
Ngoài ra đề nghị bác không gài bài viết đã mua, đặt cọc xe của hãng khác vào bài viết để tránh đươc coi là nói xấu một hãng để seeding cho một hãng. Cám ơn bác!

Trạng thái
Thớt đang đóng