[Funland] Gym công nghệ cao

phunv74

Xe tải
Có cụ mợ nào tập ở đây chưa ạ, cho em tý đánh giá và cả chi phí tập thế nào ạ?

"Chọn lựa 25 FIT, người tập không cần phải mang theo dụng cụ lỉnh kỉnh hay mất nhiều thời gian cho nhiều loại bài tập như gym truyền thống. Bạn chỉ cần trải qua buổi tập kéo dài 25 phút với máy EMS và sự hướng dẫn của huấn luyện viên. 5 phút đầu dùng để mặc áo giáp, đeo dây xung điện và chuẩn bị sẵn sàng mở máy tập. 20 phút tiếp theo, người tập thực hiện từng động tác tập ở từng vùng cơ thể. Trong quá trình này, các xung điện sẽ tác động sâu đến các bó cơ, truyền đến các cơ dưới da nhằm tạo ra phản xạ co cơ, giúp tăng hiệu quả tập gấp 6 lần so với phương pháp thông thường. Cuối cùng, sẽ là vài phút thả lỏng thư giãn cơ với cường độ xung điện nhẹ hơn.

Mỗi buổi tập với máy EMS cực cool ngầu này giúp bạn đốt cháy khoảng 1200 calories. Duy trì đều đặn 2 lần/tuần trong vòng 1 tháng sẽ tương đương với 4 tháng tập gym thông thường. Chưa bao giờ chinh phục thân hình khỏe đẹp lại đơn giản đến thế!"

Có cụ mợ nào tập ở đây chưa ạ, cho em tý đánh giá và cả chi phí tập thế nào ạ?

"Chọn lựa 25 FIT, người tập không cần phải mang theo dụng cụ lỉnh kỉnh hay mất nhiều thời gian cho nhiều loại bài tập như gym truyền thống. Bạn chỉ cần trải qua buổi tập kéo dài 25 phút với máy EMS và sự hướng dẫn của huấn luyện viên. 5 phút đầu dùng để mặc áo giáp, đeo dây xung điện và chuẩn bị sẵn sàng mở máy tập. 20 phút tiếp theo, người tập thực hiện từng động tác tập ở từng vùng cơ thể. Trong quá trình này, các xung điện sẽ tác động sâu đến các bó cơ, truyền đến các cơ dưới da nhằm tạo ra phản xạ co cơ, giúp tăng hiệu quả tập gấp 6 lần so với phương pháp thông thường. Cuối cùng, sẽ là vài phút thả lỏng thư giãn cơ với cường độ xung điện nhẹ hơn.

Mỗi buổi tập với máy EMS cực cool ngầu này giúp bạn đốt cháy khoảng 1200 calories. Duy trì đều đặn 2 lần/tuần trong vòng 1 tháng sẽ tương đương với 4 tháng tập gym thông thường. Chưa bao giờ chinh phục thân hình khỏe đẹp lại đơn giản đến thế!"

Em hỏi thật, cụ tập gym để làm gì?

em Có nhu cầu giảm cân cụ ạ. Biết nhịn ăn đi là tốt nhất nhưng mồm em nó ko nghe.
Vậy thì tốt nhất không nên tập gym cụ ạ, Vì cụ tập xong ăn nhiều hơn không khéo còn lên cân :)). Em đây là một ví dụ đây. Thời gian đầu tập về ăn đều từ 76 lên 78 kg. Sau đó hỏi chủ phòng gym thì nó bảo tập nhẹ nhàng vậy chỉ tăng cường sức bền thôi, muốn lên cơ thì phải đốt hết mỡ, tự khắc cơ nó lồi lên. Về phải cắt giảm ăn, bỏ nhiều tinh bột, giảm ăn tối, tăng ăn sáng, tăng protein như ức gà, trứng, rau xanh. Sau hơn tháng em đang về mức 71kg. Đang cố gắng ép về 68kg.

Chỉnh sửa cuối:

thekinghic

Đi bộ
em Có nhu cầu giảm cân cụ ạ. Biết nhịn ăn đi là tốt nhất nhưng mồm em nó ko nghe.
Không ăn kiêng được thì khó lắm, không cần phải nhịn ăn , ăn các đồ ít calories theo hướng tiêu hóa chậm, như tinh bột ít đường, đạm chậm và chất xơ 1 time + tập luyện thể dục thể thao là xuống ngay

TSTA

Xe container
Các cụ tìm hiểu tác hại của nó, và tại sao nó chỉ là 2 phút, kéo dai hơn chuyện gì sẽ xảy ra.

hackeridc

Xe máy
Ngày bác cữ vã trên 5km chạy rồi tăng dần kiểu gì cũng xuống cân