Tin tức Hà Tĩnh: "ngã tư tử thần" tiếp tục "chứng kiến" xe tải đâm "vua bán tải"

bmw_z4_29w8668

Xe tăng

Cụ thể, một chiếc xe tải mang biển kiểm soát 74C-00542 do Lưu Văn Tâm (trú tại Quảng Trị) điều khiển theo hướng Bắc Nam đã đâm phải chiếc xe bán tải mang BKS 73C – 05398 do anh Nguyễn Văn Thái (Quảng Bình) điều khiển đi theo hướng Đông Tây.

Rất may vụ va chạm này chỉ gây thiệt hại về vật chất: chiếc xe Ford Ranger bị đâm ngang hông, biến dạng một bên nhưng các túi khí đã bung kịp thời cộng với thân xe rắn chắc bảo vệ được người lái khỏi tổn thương, còn chiếc xe tải bị móp đầu và tài xế chỉ bị thương nhẹ.

Ford Ranger bị "bóp méo" phần hông xe - nơi "tiếp xúc" với va chạm
phải ông ỉn hay vios thì nát bét các cụ nhỉ ? mà gặp ông fotuner thì mấy vòng rùi ấy,có khi chả có tủi khí để nổ các cụ nhỉ ?

Quitran

Xe đạp
Bán tải lúc nào không chắc chắn được cụ , xe này full option mà , cái này củng vừa thôi chứ hk có tí tốc độ nào đâu , nếu có tốc độ thì ít nhất củng nát bên bị đâm của bán tải rồi ... phần đầu xe tải e thấy móp nhẹ mà , lực đâm củng hk mạnh đâu , nếu đâm mạnh sụp mặt dựng cabin trước thì Ranger chắc nát bươm quá , cụ chê ỉn và fortuner này củng không khả quan mấy

Quitran

Xe đạp
  1. Bán tải lúc nào không chắc chắn được cụ , xe này full option mà , cái này củng vừa thôi chứ hk có tí tốc độ nào đâu , nếu có tốc độ thì ít nhất củng nát bên bị đâm của bán tải rồi ... phần đầu xe tải e thấy móp nhẹ mà , lực đâm củng hk mạnh đâu , nếu đâm mạnh sụp mặt dựng cabin trước thì Ranger chắc nát bươm quá , cụ chê ỉn và fortuner này củng không khả quan mấy

phuongtv_76

Xe container
Cụ phản biện cũng OK, tuy nhiên cũng nên nghĩ trc khi gõ
Ford Ranger bị "bóp méo" phần hông xe - nơi "tiếp xúc" với va chạm
phải ông ỉn hay vios thì nát bét các cụ nhỉ ? mà gặp ông fotuner thì mấy vòng rùi ấy,có khi chả có tủi khí để nổ các cụ nhỉ ?

Darkstar88

Đi bộ
Sợ quá :( Nhìn những cảnh như này đúng là thấy rất sợ tham gia giao thông ở Việt Nam :(

haitran0801

Xe hơi
Cứ chê toyota này nọ,theo em thì em thì không dám là mình sử dụng hết các loại xe,nhưng mà em đã lái trên 50 loại xe là cái chắc.em có ý kiến thế này,xe gì thì cũng làm bằng tôn bằng sắt,đâm nhẹ thì ko sao chứ đâm mạnh thì xe nào cũng xong.rồi cảm giác lái này nọ thì em ko dám bàn vì em chỉ lại có 100m đổ về,ah quên giới thiệu các cụ em là nhân viên rửa xe ạ :).cơ mà có tiền em vẫn thích anh pho tun nơ của toy thôi ạ