Hai chú Captiva LT nhập khẩu

captivaltz

Xe điện
Bá cáo các bác em vừa nhận được tin phi ngay ra GM Daewoo Phạm Hùng để ngắm nghía xe Captiva nhập khẩu nguyên chiếc.
Hiện GM Daewoo Phạm Hùng nhập về 6 xe Cap máy dầu trong đó có 4 em LS loại không có cửa nóc một cầu và đã được khách đặt lấy hết, em không hỏi giá. Còn lại 2 em Cap LT máy dầu, có cửa nóc, 2 cầu, đã độ volum trên vô lăng, đèn thông minh tự sáng khi chuẩn bị lên xe; một em màu trắng (White Piearl -13U) và một em màu đỏ (Kandinsky Red - 53U) giá chú sale báo là 44,5k. Bác nào có nhu cầu tìm hiểu thì ra đó xem xét
Em hơi dốt về khoản xe cộ nên có thông tin thế nào thì em phô các bác như thế ạh, có gì không phải các bác đứng trách em nhá.:D

Thị Vẹt

Xe tải
Có đấy thôi bác ơi, trong nước là máy xăng và có đến LTZ, còn nhập nguyên chiếc nó là cap máy dầu, có cửa nóc, em chỉ biết thế các bác bổ xung thêm he he he :D (b) :D

ongtuong

Xe máy
Bác ơi xe LT nhập có số tự động không bác? Số tự động thế nào? Có + - không? Có ESP và DHC không?

apolo

Xe tải
44,5 thì cố chút mua Santa Fe cho khoẻ các bác ạ, em nghĩ NK với Trong nước thì cũng chẳng khác là bao mấy cái ông KIM CHI này. còn muốn có cửa nóc và điều khiển vô lăng thì gựp Bác Khôi và bác Zippo là oke ngay.

blackchevy

Xe tải
44,5 thì cố chút mua Santa Fe cho khoẻ các bác ạ, em nghĩ NK với Trong nước thì cũng chẳng khác là bao mấy cái ông KIM CHI này. còn muốn có cửa nóc và điều khiển vô lăng thì gựp Bác Khôi và bác Zippo là oke ngay.
Hoàn toàn nhất chí với bác thêm có 6K nữa là có em SF hơn đứt em này..