[Funland] HN - Mất logo OTOFUN giữa ban ngày... Đã bác nào bị như em chưa?

ToiyeuVND

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.thegioidaunhot.vn
Ức ko thể chịu được vì đây là lần thứ 2 em bị mất.
Lần thứ nhất cách đât gần 1 năm khi đỗ xe ăn quán Mỹ Hạnh trên Lương Sơn Hòa Bình.
8h sáng nay đỗ xe vỉa hè Quán Thánh ăn phở gà số 42 Quán Thánh trước 1 bác Altis đen. Lúc ăn xong ra ngồi bàn vỉa hè hút điếu thuốc cho thoáng thì thấy 1 chú em đang ngồi ăn ở ngoài bảo: " Anh ơi anh xem xe anh có mất gì ko? Vừa rồi em thấy thằng xe Altis trước khi đi nó lúi húi sau xe anh làm gì đấy .... Blah ... blah ..."
Em giật mình vì xe em ko làm bảo hiểm 1 tí nào ... Ném vội điếu thuốc xuống đất đi 1 vòng xung quanh xe ... Đék thấy mất gì ... gương, đèn ... vẫn đủ cả :) Nhưng mà phía sau cứ thiêu thiếu cái gì đó ...
Ối giời ơi cái logo OF của em đi đâu rồi... :(( Chỉ thấy 1 mảng băng dính 2 mặt đen xì còn dính lại ...
Vừa lấy xăng tẩy cái keo của nợ dính lại trên xe vã mồ hôi hột mà ức quá. Xong vào bót bài xả bực trên này luôn ...
PS: Cụ nào trên này chạy Altis đen sáng nay đùa ác với em thì vào mà nhận hàng đi nhé.
Phù !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chỉnh sửa cuối:

hdx

Xe điện
Công nhận là logo OF có giá thật, chắc chắn có giá hơn cặp gương.

NghiaRex

Xe điện
Trước em còn bị cướp cái Loto Limited cơ :((

Sucukinhtrang

Xe tăng
Min mót nhà mình đâu rồi? Không lẽ phải đánh số vào Logo ọp các cụ nhê

niceshot

Xe container
Chuyện thật hay chuyện sáng tác thể hả cụ!?

Hay là tại cụ đỗ xe vướng đường bác Altis ra nên bác ấy mới bực mà bóc logo của cụ đi, kiểu như nói "đỗ xe kiểu ấy thì ko xứng đáng đeo logo OF". Cũng có nhiều ông gàn gàn thế lắm. Chứ em nghĩ chả ai hâm đến mức đi ăn trộm cái logo ấy, dù của cụ có là phiên bản ltd. (vì thấy tả dán = băng dính 2 mặt).

ToiyeuVND

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.thegioidaunhot.vn
Chuyện thật hay chuyện sáng tác thể hả cụ!?

Hay là tại cụ đỗ xe vướng đường bác Altis ra nên bác ấy mới bực mà bóc logo của cụ đi, kiểu như nói "đỗ xe kiểu ấy thì ko xứng đáng đeo logo OF". Cũng có nhiều ông gàn gàn thế lắm. Chứ em nghĩ chả ai hâm đến mức đi ăn trộm cái logo ấy, dù của cụ có là phiên bản ltd. (vì thấy tả dán = băng dính 2 mặt).
Nói điêu em được cái gì hở bác? Logo của e Limited bằng đồng lá khắc ko gắn bằng băng keo 2 mặt thì chỉ có nước tán rút vào xe thôi. Em đỗ trước bác Altis khoảng 2m. Nói thật từ ngày cầm vô lăng đến giờ em cũng có ý thức ko làm khó ai bao giờ. Luôn biết người biết mình. Khi đỗ xe trong phố em cũng bị làm khó nhiều rồi nên em hiểu

noithatxe.vn

Xe tải
Website
www.noithatxe.vn
em nói bác nghe, giá nô gô ô tô phun giờ toàn 2 triệu một cái thì bẻ gương làm gì. bẻ nô gô ngon hơn mà không bị đi tù:P:P:P.
may quá vừa ra xe kiểm tra lại cái nô gô của em vẫn còn nguyên

Chỉnh sửa cuối:

mai.thanh10

Xe container
Đồ quý hiếm mà cụ lại dán bằng băng keo 2 mặt thì thật là...Không bị bóc mất thì cũng rơi mất.

Phamthai

Xe buýt
em nói bác nghe, giá nô gô ô tô phun giờ toàn 2 triệu một cái thì bẻ gương làm gì. bẻ nô gô ngon hơn mà không bị đi tù:P:P:P.
may quá vừa ra xe kiểm tra lại cái nô gô của em vẫn còn nguyên
Nhà cháu cung nghe nói chợ giời bi giờ nhận cả nô gô ăn trộm mà, cu ra đấy tìm, có khi chuộc lại đc, otofun giờ hót lém

Matizcoi

Xe cút kít
Nghe chuyện của cụ chủ thớt em đâm lo, xe em toàn để bờ sông, mà lại có tận 2 cái logo, thế mới kinh ....

The Killer

Xe điện
Như cụ chủ không bực mới lạ. Cụ Altis đen mới lập diễn đàn đối chọi hay sao ý nhỉ? Hay cụ ý ko có cụ ý chơi bẩn cụ nhể? Cháu tò mò quá rùi ý

tập_lái

Xe buýt
May quá... phù.ù.ù.ù....
Nhà cháu còn cái limitted nữa sưng vẫn bỏ trong két hơn năm nay chưa dám mang ra gắn( vì xe em ứ tìm được chỗ nào phù hợp để dán ) :P

Chỉnh sửa cuối:

Rickyman

Xe điện
Có logo OF đi đường mấy anh trương tuần toàn tha không bắt, Logo OF giá bây giờ cao lắm, toàn mấy triệu một cái, đi đâu em chả thèm ngó gương lược, chỉ chú ý mỗi cái nô gô. Bố sư khỉ cái nhà ông an tít, em chởi giúp cụ một phát cho nó hạ hỏa :))

ToiyeuVND

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.thegioidaunhot.vn
May quá... phù.ù.ù.ù....
Nhà cháu còn cái limitted nữa sưng vẫn bỏ trong két hơn năm nay chưa dám mang ra gắn( vì xe em ứ tìm được chỗ nào phù hợp để dán ) :P
Hay bác cho em mượn tạm vậy. Bao giờ bác tìm được chỗ phù hợp em lại trả bác

Mr_Khoi

Xe tăng
He xe em có tận 3 cái mà chẳng chú nào dám bóc cả. Cụ chủ gặp đen nó mới thế ah

N_V_L

Xe điện
logo OF bây giờ quá nổi tiếng các cụ nhể?? Cụ nào trêu cụ chủ thớt thì vào trả cho cụ ấy đê.

BenhVienPDA

Xe máy
Cháu đi altis den đây! Cháu thấy nô gô cụ đẹp quá Chau mượn mấy hôm nữa cháu trả thôi he he

ToiyeuVND

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.thegioidaunhot.vn
Có logo OF đi đường mấy anh trương tuần toàn tha không bắt, Logo OF giá bây giờ cao lắm, toàn mấy triệu một cái, đi đâu em chả thèm ngó gương lược, chỉ chú ý mỗi cái nô gô. Bố sư khỉ cái nhà ông an tít, em chởi giúp cụ một phát cho nó hạ hỏa :))
Vuốt cụ ợ!

ltgbau

Xe tăng
Xin mãi không cho, lại còn show hàng trước mắt, em bực em bóc đới ;;)