HN- Thanh sơn xxx bắt ở đâu

T7 này em có việc đưa các cụ đi Thanh Sơn. Đại lộ thăng long cầu trung hòa thanh sơn.
các cụ cho em hỏi thông tin xxx hay bắt lỗi gì và ở đoạn nào trên cung đường này nhé, em thấy có bắt lỗi chẹt vạch và có đoạn nào đấy ko đi thẳng mà phải đi vòng theo cái hình tam giác có phải ko ạn đoạn đó là ở đâu ạ.
Lên đây hỏi các cụ có kinh nghiệm trước để khỏi bị bắn oan ạ
em rót sẵn voka chờ các cụ

đoạn đi theo tam giác là khi Cụ lên đến đầu sơn tây thì Cụ không rẽ phải đi vào TP mà Cụ đi thẳng qua ngã tư. đoạn này là đường tránh, và gần hơn 5 km
qua cầu trung hà khoảng 100m Cụ rẽ trái và đi thẳng là đến thanh sơn phú thọ
đường nhỏ, nhưng dễ đi không XXX nhưng Cụ để ý khi vào đầu sơn tây lỗi tốc độ (do biển hơi khuất)
không phóng nhanh, không vựot ẩu, đi đúng tốc độ là hông lo gì Cụ ạ
Chúc cụ thượng lộ bình an

ATTILA

Xe điện
đoạn đi theo tam giác là khi Cụ lên đến đầu sơn tây thì Cụ không rẽ phải đi vào TP mà Cụ đi thẳng qua ngã tư. đoạn này là đường tránh, và gần hơn 5 km.Hết đoạn đường này cụ hết sức cẩn thận lỗi tốc độ, lỗi chèn vạch nhé
qua cầu trung hà khoảng 100m Cụ rẽ trái và đi thẳng là đến thanh sơn phú thọ Khi về mà mệt mỏi quá cụ nhớ ghé tắm nước nóng Thanh Thủy nhé heheheheh
đường nhỏ, nhưng dễ đi không XXX nhưng Cụ để ý khi vào đầu sơn tây lỗi tốc độ (do biển hơi khuất)
không phóng nhanh, không vựot ẩu, đi đúng tốc độ là hông lo gì Cụ ạ. Trời mưa ko nên đi đường này vì rất trơn trượt
Chúc cụ thượng lộ bình an[/QUOTE]

vovan3455

Xe tăng
Cụ chủ nick là Thích Ngủ Mặn, Avatar thì có hình "con gà đen" nên khi hỏi đến Thanh sơn XXX, em lại nghĩ là hỏi về XXX (trong bồn tắm) X_X

gl1600

Xe điện
Đại Lộ Thăng Long bắn tốc độ 80, cụ cứ thấy có con xe nào đang đỗ ven đường nháy đèn thì cẩn thận
Láng Hòa Lạc đi Sơn Tây có đoạn thị trấn rất dài ( của Thạch Thất thì phải ạ), có XXX đấy ạ, chả biết có bắn tốc độ ko
Sơn Tây chạy đường tránh thì ko sợ tốc độ nhưng cuối đường tránh - chỗ tam giác ấy cụ ạ- có XXX tóm cụ lỗi đi sai làn , ko xi nhan trái,chú ý nhìn vach cụ nhé. Sở dĩ dễ tóm vì đây là đoạn đường vòng, nhiều cụ quên xi nhan , thứ hai là đường đang ko có vạch gì đột ngột có vạch kẻ phân làn, lơ đãng rất dễ toi. Đúng là ngày trước nó bắt đi vòng qua tam giác đấy ạ nhưng giờ cụ cứ vô tư mà rẽ trái nhé
THị trấn Tây Đằng, có bắn tốc độ
Qua Cầu Trung Hà thì đi THanh Sơn có 2 đường
1. RẼ trái đi Thanh Thủy theo đường đê sẽ có đường rẽ về Thanh Sơn, đường này lâu lắm rồi em ko đi, hồi trước thì xóc lắm ạ. Đường này gần hơn khoảng 8km
2. Đi thẳng qua Hưng Hóa , Hương Nộn ( gần cầu Phong Châu), Cổ Tiết... Bắn tốc độ Hưng Hóa , đặc biệt đoạn từ cầu Trung Hà đến Hưng Hóa chạy song song với đê này hết sức cảnh giác các em bò lao từ bờ đê xuống. Đây là đoạn đường thẳng nhiều cụ đóng tít lắm ạ.
Qua ngã tư Cổ Tiết có 1 đội XXX chặn ở đường nhưng thường bắt xe máy thôi ạ

Chỉnh sửa cuối:

neverfg

Xe điện
đoạn đi theo tam giác là khi Cụ lên đến đầu sơn tây thì Cụ không rẽ phải đi vào TP mà Cụ đi thẳng qua ngã tư. đoạn này là đường tránh, và gần hơn 5 km
qua cầu trung hà khoảng 100m Cụ rẽ trái và đi thẳng là đến thanh sơn phú thọ
không phóng nhanh, không vựot ẩu, đi đúng tốc độ là hông lo gì Cụ ạ
Chúc cụ thượng lộ bình an
bác chỉ đường thế là vào Thanh Thủy chứ có phải lên Thanh Sơn đâu, phải đi thẳng mới đến TS chứ.

Mon 29V

Xe điện
Rẽ trái là vào Thanh Thủy đi qua Thanh Thủy thì đến Thanh Sơn, nói như cụ CLPQ cũng không sai. Còn rẽ phải là đi qua Cổ tiết cũng về Thanh Sơn nhưng xa hơn gần chục cây số, chưa kể cách đây hơn hai tuần nhà cháu đi còn có một đoạn đang sửa nữa không biết giờ đã xong chưa, nên hôm đó nhà cháu cũng rẽ trái đi qua Thanh Thủy về Thanh Sơn. Gặp xxx cư nói liều em của đ/c Hà An, Huyện phó CA Thanh Sơn nhé :D
Các cụ chỉ đường tương đối chuẩn rồi, em chỉ xin nói thêm là cụ chủ ko nên rẽ đường Thanh Thủy vì từ TT đi Thanh Sơn đường tương đối xấu. Cụ qua cầu Trung Hà, đi thẳng, qua Hưng Hóa (chú ý TT Hưng Hóa bắn tốc độ nên cứ 50 cho em), cách cầu Phong Châu khoảng 1 km có biển chỉ dẫn rẽ trái đi Thanh Sơn, cụ rẽ luôn đấy, đường vằng, hơi quanh co và phong cảnh đẹp, không xa hơn đường Thanh Thủy mấy đâu. Lượt về cụ đi qua lối TT tắm nước nóng cho sảng khoái!