Hnc góp gạch xây trường vung cao biên giới

tit&bean

Xe hơi
Cụ Chủ tịch/Cụ Chánh tổng: nội dung tại buổi SN có 1 mục là chúng ta cùng nhau góp gạch để xây dựng trường Dìn Phàn Sán vùng Biên giới, MInd và Mod cũng đã nói lại là hiện chưa quyên góp đủ tiền để làm, chứ không phải là đã đủ tiền không nhận nữa như Cụ nào đó (em quên mất rồi) ở HNC mình nói đã đủ và không nhận quyên góp nữa.
Chủ tịch/ Chánh tổng hiệu triệu việc này để cùng o ép chung tay đi, và xa hơn nữa là chúng ta tham gia buổi đi vùng cao ngắm các nàng tiên nữ và tạm bỏ quên đô thị 1 đến 3 ngày đi. Giao lưu học hỏi là chính nữa.
Cụ nào nhất chí Vót em phát nhá.:P

asiandragon

Xe hơi
Em cũng đăng ký tiết mục ngắm tiên nữ vùng cao.

vietrade

Xe tải
Em cũng hoàn toàn nhất trí, chúng ta đã để hoạt động từ thiện quá chậm chễ rồi. Vote kụ tit&bean cái

diC.o.C

Xe hơi
Em cũng vote cho phần đóng góp từ thiện nhưng em không đi ngắm tiên nữ đâu ah. Nhường các cụ!!!

phuongeptc

Xe tải
Khi nào đi thế ạ

Huypq

Xe tải
Website
www.glcvietnam.com
Em cũng vote cho phần đóng góp từ thiện nhưng em không đi ngắm tiên nữ đâu ah. Nhường các cụ!!!
Mợ yên tâm, vùng cao không chỉ có tiên nữ mà còn rất nhiều trai bản đóng khố nữa, nếu mợ đi sẽ tha hồ ngắm trai bản!

diC.o.C

Xe hơi
Em nhân tiện lượn phố nên đã ghé vào Tech bank góp ít cát rồi ah.

vietrade

Xe tải
Cụ Tit&bean ơi đóng góp như thế có mang tính chủ nghĩa cá nhân quá ko? Quỹ HNC mình có sao ko kêu gọi nộp tiếp vào sau đó rút hoặc chuyển khoản từ TK từ thiện của HNC thì hay hơn. Các cụ nghĩ sao ợ?

diC.o.C

Xe hơi
Vầng, nhân tiện cụ Chủ tịch "thổi còi" thì em cũng là thành phần "nhanh tay" nên em xin có lời trình bày. Nói thật, em tuy là newmem nhưng em thấy tình hình nhà mình cứ miên man 1 nỗi buồn khó tả và cứ vô ngôn làm sao ấy (cái này em tự phép phê và tự phê ấy) nên sau 1 hồi đợi vẫn chưa thấy kẻng của làng mình gõ nên em và cụ Tit đã nhanh "ăn" rồi. Nhưng đó là thiển ý của cá nhân muốn "ăn trước kẻng" của em thôi ạ (Không biết cụ Tit nghĩ sao?). Chỉ cần cụ Chủ tịch, cụ Chánh cho ý kiến. Tụi em (lại không biết cụ Tit nghĩ sao?), là mem của HNC lại thực thi mệnh lệnh ngay thôi!!!

Em mong chờ lời "phê" của cụ Chủ tịch lắm bởi em thích tính thực tế chứ không thích "khi thấy buồn em cứ đến chơi..." đâu ạ!!!

Em xin hết ạ!

Em đồng ý cho vụ này, cụ chủ tịch có thể chuẩn bị cho một ngày đẹp trời nào đó, thông báo cho toàn thể thành viên để làm buổi lễ trao số tiền từ thiện cho chương trình này. Tiền sẽ lấy từ quỹ từ thiện. Em nghĩ không cần hoành tráng nhưng cũng không nên lùm xùm. Cụ chủ tịt tự quyết định chương trình thế nào nhé. Còn về bên Ban điều hành OF và người điều hành chương trình từ thiện này em sẽ có trách nhiệm mời đến.
Ngày đi thì sau khi tham khảo sẽ có thông báo sau để các thành viên có tgian chuẩn bị.
Hy vọng các thành viên tiếp tục đóng góp cho quỹ từ thiện để chúng ta làm được nhiều việc có ý nghĩa hơn nữa.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

vietrade

Xe tải
Kụ chánh nhận trách nhiệm mời thì theo em kụ ấn định ngày đi, vào buổi sáng t7 tuần này đi, và dự trù xem HNC sẽ ủng hộ hết quỹ hiện có hay chỉ 1 phần để em còn lên kế hoạch triệu tập kụ Tit&Bean

diC.o.C

Xe hơi
E đã thực thi lời hứa ở trên. Cụ Chánh đâu rồi? Cụ Chủ tịch "có ý" rồi đây này. Cụ đứng ra hiệu triệu bà con đi. Nhân tiện em có chai double black đây mời các cụ luôn chứ để lâu, em e là dễ "bốc hơi" lắm!!!