Hóa ra Hà Nội không có Gara bảo dưỡng chính hãng của GM Daewoo?

quoclo5

Xe hơi
Ở gần đê sông Hồng, trước khi vào phải qua một đ&
Báo cáo các cụ, sau khi cưới một anh Matiz Groove về xong, khi bắt đầu cần bảo dưỡng, kiểm tra, sửa chữa, em mới đi tìm gara chuyên bảo dưỡng, hoặc đại lý của GM Daewoo để chăm xe, thì tìm mỏi mắt không ra chỗ nào tử tế.

Gara Minh Hoàng ở Nguyễn Trãi nhiều phản hồi tiêu cực của các cụ.
Gara ở đường Phạm Hùng cũng không có phản hồi tích cực.

Vậy theo các cụ, những xe GM Daewoo nên bảo dưỡng ở đâu? Chỗ nào có máy cắm scan cho Matiz Groove 2010?

Các cụ tư vấn, cho ý kiến tư vấn, chỉ đạo tí ạ.

catthienphong

Xe tải
Website
lionstravel.net
Toàn là những nơi có sự ủy quyền chính thức của GM mà ko đc thì chịu...Kêu thì kêu nhưng ko đến đó thì đến đâu...Mỗi người một cảnh...Cụ cứ yên tâm mà đến đó thôi !!!

DIRE

Xe buýt
Cụ thử ở Lê Trọng Tấn hoặc Nhà máy GM Deawoo dưới Văn Điển chưa?

MrTYPN

Xe máy
Cụ cho xin cái địa chỉ ở Lê Trọng Tấn với ạ.
Ngay chỗ số 1 Lê Trọng Tấn cụ ạ , đi đường Trường Trinh rẽ phải vào thì thấy ngay cái xưởng ở bên tay trái , cạnh Showroom của GM đó cụ ạ

Non Tay

Xe máy
chào kụ
hinh như tôi thấy ở thanh trì hay gì đó gần ga văn điển chắc vậy
mà nói chung mình phải tự tìm hiểu sau rồi mới đi gara ko nó vặt cho trụi lông kể cả gara chính hãng

thomas.tran

Xe tải
Ko hiểu thía nào, chỗ GR Minh Hoàng Nguyễn Trãi em bắt quen 1 cậu nhân viên ở đấy, mang vào đấy ktra và sửa chữa nhiệt tình lắm, đâu có vấn đề gì đâu. Thỉnh thoảng vui vẻ em cho năm chục một trăm, xe em có mấy lần kiểm tra và thay vài thứ lặt vặt nó còn Free !

captivaltz

Xe điện
Ko hiểu thía nào, chỗ GR Minh Hoàng Nguyễn Trãi em bắt quen 1 cậu nhân viên ở đấy, mang vào đấy ktra và sửa chữa nhiệt tình lắm, đâu có vấn đề gì đâu. Thỉnh thoảng vui vẻ em cho năm chục một trăm, xe em có mấy lần kiểm tra và thay vài thứ lặt vặt nó còn Free !

Cái chính là cụ chủ thớt có vui vẻ thì mấy chú sửa chữa, bảo dưỡng của MH, TS, LTT...mới vui vẻ chứ không thì đâu cũng thế mà thôi

gentviet

Xe buýt
Cái chính là cụ chủ thớt có vui vẻ thì mấy chú sửa chữa, bảo dưỡng của MH, TS, LTT...mới vui vẻ chứ không thì đâu cũng thế mà thôi
Nhà cháu cũng mới mua xe nên cũng chỉ vào MH thay dầu ktra và nhờ rửa caburlator cho hết òa ga thôi. Thấy cũng nhiệt tình lém nếu mình có bồi dưỡng chút ít gọi là. Quan trọng là lúc xe hỏng hóc lớn thì các hãng này service so với bên ngaòi thế nào? cả vấn đề rổ rá của service nữa. À mà mấy lần vào MH thay dầu toàn phải mua cả can 4L 220k, lần nào cũng xách thừa gần 1 lít về nhà đổ xe máy. Nghe nói bên Kia Pham Hung rót dầu từ phuy đúng 3l nên chỉ hết có 150K thôi. Nhà cháu xe mới nên chưa dám thay dầu linh tinh chỗ khac, các cụ thay dầu thế nào ah?

captivaltz

Xe điện
Nhà cháu cũng mới mua xe nên cũng chỉ vào MH thay dầu ktra và nhờ rửa caburlator cho hết òa ga thôi. Thấy cũng nhiệt tình lém nếu mình có bồi dưỡng chút ít gọi là. Quan trọng là lúc xe hỏng hóc lớn thì các hãng này service so với bên ngaòi thế nào? cả vấn đề rổ rá của service nữa. À mà mấy lần vào MH thay dầu toàn phải mua cả can 4L 220k, lần nào cũng xách thừa gần 1 lít về nhà đổ xe máy. Nghe nói bên Kia Pham Hung rót dầu từ phuy đúng 3l nên chỉ hết có 150K thôi. Nhà cháu xe mới nên chưa dám thay dầu linh tinh chỗ khac, các cụ thay dầu thế nào ah?

Nhà em mang vào Nhà máy km12 chỗ Thanh Trì, gọi cụ xebo xuống để làm quen với đội trưởng, sau đó thì ngon, không phải ngợi

vietvt

Xe đạp
Bác cho em xin cái địa chỉ Gara ở đường Phạm Hùng hôm nào rảnh em cho xe ra bảo dưỡng chứ đi xuống văn Điển hay Nguyễn Trãi xa quá, Cty em lại ở Phạm Hùng

beo171081

Xe tải
thừa mà về đổ xe máy thì chắcx xe máy săp die đến nơi rồi

gentviet

Xe buýt

xeghe112

Xe tải
các cụ cứ sợ quá thành ra vấn đề nhỏ lại thành to ,đi đâu sửa cũng sợ thì về học tự sửa là yên tâm nhất,thợ và gara thì có chỗ này chỗ kia không phải ai cũng giống nhau ,xe mình chỉ vào bảo dưỡng kiểm tra thay dầu thì nó thịt cái gì nào ?có giá niêm yết rồi ,cẩn thận nữa thì đứng cạnh xe mà xem thợ làm .Em chỉ có mấy điều góp ý như vậy ,cụ nào không hài lòng em cũng không sao .

xebo

Xe bò ! ©
Chưa có chỗ nào có phần mềm scan chính thức cho Matiz Groove đâu cụ ạ, xe của bà cả nhà em cũng giống xe cụ nhưng may mắn đến giờ vẫn chưa dính phốt gì cả (trừ xước tí sơn), vưỡn chạy tốt !!! ;))

Kingpin

[Tịch thu bằng lái]
thừa mà về đổ xe máy thì chắcx xe máy săp die đến nơi rồi
xe máy nahf em từ xưa đến nay chỉ toàn đổ đúng dầu ô tô ạ
đi từ đaáy đến giờ cũngc hỉ có bệnh nặng nhất phải dắt xe là hết xăng và thủng lốp