[Đã bán] Hoa True Lavender nhập khẩu Pháp, món quà Tinh Tế - Lãng Mạn cho dịp 08/03

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
450,000 VNĐ

MeoZorba

Xe buýt
Một dịp lễ Quốc tế Phụ nữ 08/03 sắp về!
Cccm đau đầu chưa biết chọn quà 20/10 cho mẹ, chị gái, em gái, gấu, đối tác ....những người phụ nữ thân yêu bên cạnh mình thì
set hoa True Lavender nhập khẩu Pháp nhà em sẽ là món quà tinh tế, độc đáo để tri ân, thể hiện tình yêu thương ...trong dịp đặc biệt này!

La 1.jpg

Ngoài ý nghĩa trong tình yêu, những bông hoa oải hương tím còn tượng trưng cho:
  • Sự nhẹ nhàng, tinh tế của người con gái.
  • Mang đến sự may mắn, bình yên và hòa thuận cho gia đình.
  • Chung thủy trong tình yêu.
  • Nó tượng trưng cho một tình yêu chung thủy sắc son, dù trải qua bao khó khăn, gian khổ vẫn ở bên nhau
True lavender dùng để trang trí phòng khách sang trọng, để ở góc bàn làm việc giúp xả stress sau những giờ làm việc căng thẳng, hay đặt trong phòng ngủ cho giấc ngủ sâu. Hoa chơi lâu trên 1 năm cho nên khi được nhận về các chị em tha hồ sáng tạo để có một lọ hoa đẹp.

Là dòng hoa bắt nguồn từ Pháp. Người Pháp thì trước nay lãng mạn có tiếng trên thế giới rồi. Với họ mỗi món quà chỉ cần đơn giản thôi nhưng mà lại chứa đựng cái rất tình. True Lavender là một món quà như thế. Không cầu kỳ nhiều màu sắc, không cầu kỳ trong cách trang trí.
Nhà e bán trên này nhiều năm cho các cụ cũng có thương hiệu rồi nên các cụ yên tâm về chất lượng cũng như giá cả ạ. (Hàng nhà em <3 )

la 2.jpg

Do để thể hiện rõ tính chất đơn giản, sang trọng, tinh tế như chính nhưng bông hoa này nhà em khi nhập hoa về chỉ tháo dây buộc từng bó sẵn đó ra rồi chỉ bó hoa theo cách truyền thống là bó giấy báo có điểm thêm hoa baby trắng, buộc dây thừng, sau đó được cho vào túi giấy để các cụ xách đi tặng ạ.

Hoa True lavender kỳ này vẫn cao tầm 35 - 40 cm. Một bó nguyên đai thường ~200 cành. Em có các combo sau để các cụ lựa chọn.
- Bó True Lavender: 450K
- COmbo 1: True Lavender + Túi Thơm: 500K
- COmbo 2: True Lavender + Lọ cuốn thừng: 550K (uốn thừng thủ công)
- COmbo 3: True Lavender + Lọ cuốn thừng + Túi Thơm: 600k

la 1.jpg
la 2.jpg
la 3.jpg

"Nếu một người đàn ông muốn người phụ nữ là thiên thần của cuộc đời mình thì trước hết, anh ta phải tạo ra thiên đường trên mặt đất dành cho người phụ nữ đấy”. Vào các dịp lễ chỉ cần 1 món quà nhỏ, tinh tế nhưng sẽ khiến các chị em phụ nữ vô cùng cảm động, hạnh phúc, .....Cccm chỉ cần nhấc điện thoại lên ib em, nhiệm vụ của em là trao yêu thương của cccm gửi đến những người phụ nữ bên cạnh mình ....

Em tặng 1 túi giấy hộp đứng xách tay lịch sự cho các cụ mua bất kỳ combo nào ạ! ❤
Em post bài sớm để các cụ đặt hàng từ bây giờ, nhất là các cụ ở xa muốn đặt gửi tặng.
Hàng nhà em vẫn giao nội thành 20K/1 đơn.
Mua 2 combo em Freeship 1 điểm giao ạ.
Mua 3 combo em Freeship 1 điểm giao và tặng 1 lọ tinh dầu lavender 10ml ạ.

Giao tỉnh thì e thu theo giá của bên giao hàng ạ
Địa chỉ: Số 4 ngõ 260 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, HN
Hotline: 0912194726 (Viber/zalo/Imess)

Chỉnh sửa cuối:

LX125_30

Xe tải
Đánh dấu xem bồ có thích ko đã

philongcar

Xe tăng
8/3 cũng ham hố làm 1 bó cho chị em cty (mua onl ko phải của shop cụ), cẩn thận book thêm hoa cho to rồi, tới nơi nhận hàng hụt hẫng thật sự, lọt thỏm đc mấy cành :( đc cái thơm nức phòng (ko biết có xịt dầu ko)

MeoZorba

Xe buýt
8/3 cũng ham hố làm 1 bó cho chị em cty (mua onl ko phải của shop cụ), cẩn thận book thêm hoa cho to rồi, tới nơi nhận hàng hụt hẫng thật sự, lọt thỏm đc mấy cành :( đc cái thơm nức phòng (ko biết có xịt dầu ko)
Dạ, nếu mấy cành hoa mà thơm nức thì em đảm bảo ko phải Lavender chuẩn Pháp đâu cụ ạ. 1 bó hoa Lavender chuẩn Pháp cũng chỉ có mùi thơm nhẹ thôi ạ 🙂

Chỉnh sửa cuối:

wave2001

Xe tải
Mợ kiểm tra Tin nhắn nhé

Trạng thái
Thớt đang đóng