Hỏi cách nghe điện thoại trên Kia MN

quocdungtpks

Xe đạp
Kính chào các bác!!! các bác chỉ bảo cho em cách nghe điện thoại trên Kia Moning với:77:

Jim74

Xe tăng
Quan trọng là bác phải có 1 cái điên thoại:))

tuxedo_hmt24

Xe tăng
bác ngồi lên xe,chạy hay không tùy bác.Rút điện thoại ra và nghe.Thế là xong.Em mới dùng đt,chưa dùng Morning nên chỉ tư vấn đc cho bác vậy thôi!:P

morningslxn

Xe tải
Bác kết nối đt qua cái dây jack cắm vào đường aux rồi bấm biểu tượng đt trên mặt taplo là nghe thôi
em cắm rồi, bẫm mãi đau cả tay mà vẫn không nghe được. đưa về hãng thắc mắc thì các bác ý bảo new morning của Thaco không có chức năng đó nên không biết giải quyết cho xe nhập thế nào cả. pó tay luôn. em thề

duongtm

Xe tăng
Morning làm gì có BT mà nghe điện thoại bác. Chỉ có chức năng điện thoại chạy bằng năng lượng hạt cơm thôi

em cắm rồi, bẫm mãi đau cả tay mà vẫn không nghe được. đưa về hãng thắc mắc thì các bác ý bảo new morning của Thaco không có chức năng đó nên không biết giải quyết cho xe nhập thế nào cả. pó tay luôn. em thề
Thế thì xe của bác bị bớt thế nào ý chứ xe của Gấu nhà em nghe nói ầm ầm, chắc lúc bác lấy xe không kiểm tra thôi

Morning làm gì có BT mà nghe điện thoại bác. Chỉ có chức năng điện thoại chạy bằng năng lượng hạt cơm thôi
Dạ thưa bác nó không nghe bằng BT bác ợ, nó kết nối qua jack cắm

lychau

[Tịch thu bằng lái]
Kính chào các bác!!! các bác chỉ bảo cho em cách nghe điện thoại trên Kia Moning với:77:
1. Chuông reng thì móc điện thoại ra nghe
2. nếu muốn gọi đi thì cứ móc điện thoại ra nhấn số gọi đi.
cả 2 vấn đề trên đều có thể thực hiện khi mông của bác vẫn còn dính mặt nệm của bất kỳ ghế nào trên cái Kia của bác, thậm chí mông của bác có dính vào sàn xe cũng ok. :)):)):))
Bác thắc mắc cái gì vậy?

chi_pheo1983

Xe điện
Website
www.muaxetragop.vn
xe Trường hải thì em chưa thử nhưng xe nhập em thử nhiều rồi . nó chỉ hợp mới một số dòng điện thoại thôi ạ của Samsung thi cái nào cũng ăn , No thì cũng có cái ăn cái khong còn Em dùng con O2s chậy ầm ầm ạ , gần như thử xe nào cũng ăn luôn :D

kiamorningfun

Xe tăng
Em có Kia Morning (nhập) + Samsung, nhưng chưa có Giắc.
Lấy đâu ra Giắc các cụ ơi?!

VNimation

Xe buýt
Website
www.vni.pro.vn
Bác mua cái car FM transmiter xem ! Hôm nọ em mua thấy nó ghi là có handfree mà chưa thử :D

HuyndaiPorter

Xe máy
KCN Lai Xá, Km14, QL32, Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nộ
Website
www.hyundaidongvang.com.vn
bác ngồi lên xe,chạy hay không tùy bác.Rút điện thoại ra và nghe.Thế là xong.Em mới dùng đt,chưa dùng Morning nên chỉ tư vấn đc cho bác vậy thôi!:P
Dạ em mới có bằng, ra đường bị bọn CA bắt suốt. AI DAM BÁO!!!

MBrian

Xe tải
Website
www.sdt.com.vn
Ý bác chủ thớt là sử dụng chức năng handfree phải không ợ?
KM của em cũng có giắc handfree 2,5 inch + cái mic ở trên nóc + cái nút nghe ở tap lô nhưng chưa thử bao giờ vì không có dây nối vào đt.
Mấy bác sêu nói chức năng HF chỉ tương thích với đt CDMA, dưng mà nhà em nghĩ là đt nó kết nối với hệ thống âm thanh bằng giắc cắm thì đt nào chả dùng được nếu có giắc phù hợp.
Đây là thiển ý của em, bác nào dùng rồi thì chia xẻ với anh em với ợ.

quocdungtpks

Xe đạp
các bác tham khảo đi rồi cùng cho nhau biết nhé! Đang lái mà chỉ cần bấm nút là nghe nói thoải mái vẫn sướng chứ nhỉ, mà lai an toàn nữa chứ:101::69: