Hỏi đường đi đền ông Hoàng Bảy

vumanhduy

Xe tăng
Xe ma tịt nó ngắn còn đi được chứ hàng sedan kiểu gì cũng sạt gầm hoặc được đầu thì hỏng đuôi
Cụ vào đền Lễ xong thì chờ đến tầm 15h có tàu đi qua ga Bảo Hà lên đến LC tầm 17h mà cụ, năm ngoái e cũng đi như thế hồi tháng 7, còn dịp đầu năm mới là đi ô tô 4 chỗ .

Vâng hồi đầu năm e đi quả Mazda 3 của thằng e mà xót xe nó quá cụ ạ.... e định cuối tuần này đi tàu lên thui, vì đi tàu thì lên mỗi ông Bảy còn đi xe ô tô bọn e qua cả Tuần Quán YB và Đông Cuông nữa.

koolnet

Xe tải
Tình trạng đoạn Phố Ràng vào đền hiện nay thế nào rồi các bác? Em mới alo hỏi quả NN ở trển thấy bảo đường dạo này đỡ hơn rồi vì xe tải không cày nữa nhưng hỏi sedan chạy được khôgn thì thấy cũng ú ớ.
Giờ chạy đường 32 hay QL2 hơn ạ?
Trưa mai em đi, hy vọng trời không mưa, mong tin các bác:D

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
từ Hn lên Phố Ràng chắc bác biết đg rồi nhỉ..chạy QL2 hay 32 đều ok.....đến ngã 4 chợ Phố Ràng bác rẽ tay trái,từ Phố Ràng vào Bảo Hà mất 23 cây,đường bjo cũng đỡ hơn rồi ạ nhưng vẫn xấu,vẫn phải oánh võng tí, đi gầm cao thì ổn hơn ạ

Chỉnh sửa cuối:

koolnet

Xe tải
Update: đoạn Phố Ràng - Bảo Hà hiện giờ đỡ hơn nhiều, sedan chạy ngon đi mất khoảng 40' dù hôm qua có tí mưa. Đường 70 từ YB lên LC nhỏ lại có quả rãnh thoát nước khá nguy hiểm, hôm qua có 2 vụ lật xe công tắc hết cả đường. Không biết bác Phuongauto có làm vụ nào không?

truong78

Xe máy
Nếu nhà cháu đi xe khách đến Phố Ràng lúc 3h sáng. Lúc đêm hôm thế này không biết có phương tiện gì đi vào Đến Bảo Hà không các cụ nhỉ? Nếu có taxi thì tuyệt quá! Không biết cụ nào biết chỉ giùm với. Cháu xin cảm ơn ạ!