Chi hội Hội Fe cùng tham gia chương trình "Sưởi ấm Pa Ủ"

Mapu

Xe tăng
Thưa các cụ, em xin lỗi vì đợt này nhiều việc quá nên không vào chém được. Trong thời gian này, diễn đàn đang có chương trình từ thiện vì cộng đồng " sưởi ấm A Pủ". Nội dung chi tiết các cụ xem ở đây:

http://www.otofun.net/forums/265-suoi-am-pa-u-2013

Trong chương trình này, có một hoạt động là mua logo đặc biệt ủng hộ Pa Ủ. Chi tiết ở đây:
http://www.otofun.net/threads/575452-dai-ly-chinh-thuc-duy-nhat-dang-ky-va-phat-hanh-logo-otofun-suoi-am-pa-u-2013

Với chương trình này, các cụ nào có đăng ký mua logo này thì đăng ký trực tiếp trên thớt này, em sẽ tổng hợp và chuyển lại cho bđh và cầm logo về cho các cụ. Giá 1 logo là 90,000vnd.

katsunori

Xe tải
Thưa các cụ, em xin lỗi vì đợt này nhiều việc quá nên không vào chém được. Trong thời gian này, diễn đàn đang có chương trình từ thiện vì cộng đồng " sưởi ấm A Pủ". Nội dung chi tiết các cụ xem ở đây:

http://www.otofun.net/forums/265-suoi-am-pa-u-2013

Trong chương trình này, có một hoạt động là mua logo đặc biệt ủng hộ Pa Ủ. Chi tiết ở đây:
http://www.otofun.net/threads/575452-dai-ly-chinh-thuc-duy-nhat-dang-ky-va-phat-hanh-logo-otofun-suoi-am-pa-u-2013

Với chương trình này, các cụ nào có đăng ký mua logo này thì đăng ký trực tiếp trên thớt này, em sẽ tổng hợp và chuyển lại cho bđh và cầm logo về cho các cụ. Giá 1 logo là 90,000vnd.
Em nghĩ chi hội ta nên đóng góp phần nào đấy vào phong trào chung.
Trước mắt em nghĩ nên lấy 10 cái về để sau này phát cho các cụ mới, bản thân em lấy 2 cái ủng hộ và về xem có hiện vật gì quyên góp thêm không..

Mapu

Xe tăng
Em nghĩ chi hội ta nên đóng góp phần nào đấy vào phong trào chung.
Trước mắt em nghĩ nên lấy 10 cái về để sau này phát cho các cụ mới, bản thân em lấy 2 cái ủng hộ và về xem có hiện vật gì quyên góp thêm không..
Em cảm ơn cụ, em cứ chốt trước:
- Cụ Kat 2 cái
- Mapu: 1 cái

Các cụ khác có ai có nhu cầu thì đăng ký luôn trong tuần này để sang tuần em có việc qua OTV thì cầm luôn logo các cụ nhé.

Mapu

Xe tăng
Ngoài ra em kg hiểu mình có thể ủng hộ thêm bằng hiện vật đc kg các cụ?
Hoàn toàn được thưa chủ tịch. Có hai hình thức đóng góp hiện vật:
1. Đóng góp các hiện vật có tính sử dụng cao để phục vụ đấu giá, như cụ Haidt13 đã tặng cái nỏ ấy ạ
Chi tiết ở đây:
http://www.otofun.net/threads/575246-noi-tiep-nhan-hien-vat-dau-gia-dong-gop-cho-chuong-trinh-suoi-am-pa-u

2. Đóng góp các hiện vật để trao tặng trực tiếp cho bà con và các cháu nhỏ trên ấy.
Cụ thể ở đây:
http://www.otofun.net/threads/575636-hien-vat-dong-gop-cho-chuong-trinh-suoi-am-pa-u-2013

Chủ tịch xem xét nhé.

hiengia

Xe tải
Cụ Mapu lấy cho em 01 cái logo nhé.

Mapu

Xe tăng
Cụ Mapu lấy cho em 01 cái logo nhé.
Vâng, em xin update lại như sau:
- Cụ Kat 2 cái
- Mapu: 1 cái
- hiengia: 1 cái
Tổng cộng: 4 cái.
Các cụ có hiện vật gì có thể đóng góp được thì chúng ta sẽ tổng hợp lại và đóng góp luôn một thể. Các đóng góp của các cụ em sẽ tổng hợp lại và ghi chung vào một danh sách, gọi là danh sách Fe Club.
Rất mong nhận được sự ủng hộ của cụ.

ruou nut chuoi

Xe tải
Mapu cho anh 1 cái nhé,mà chủ nhật có đi ộp không ?

Spark VIP

Xe tải
Em đang định chôm ít đồ của vợ mang ủng hộ ae vùng cao nhưng vẫn chưa tìm thấy thứ gì phù hợp, nếu không thấy mong cụ mapu update thêm 1 cái logo nữa cho nhà em ah. Thank cụ

hiengia

Xe tải
Kính thưa các cụ
Hưởng ứng lời kêu gọi của Ban quản trị diễn đàn về chương trình từ thiện" Sưởi ấm Pa Ủ" và thể theo nguyện vọng của các cụ. Em chính thức phát động phong trào:"Chi hội nhà Fe đồng hành cùng chương trình Sưởi ấm Pa Ủ".
Để đồng hành cùng chương trình các cụ có thể tham gia vào một trong các hình thức sau:
1- Mua logo OTOFUN ủng hộ chương trình.
2- Đóng góp các hiện vật để đấu giá.
3- Đóng góp các hiện vật để làm quà tặng cho bà con và các cháu nhỏ tại Pa Ủ.
Để việc tham gia đóng góp được hiệu quả và quy củ, thể hiện sự thống nhất của chi hội, em đề nghị các cụ, mợ đăng ký các đóng góp của mình ngay trong thớt này. Cụ Mapu sẽ là đầu mối, tổng hợp các đóng góp của các cụ, mợ và đăng ký với ban điều hành diễn đàn.
Rất mong sự hưởng ứng tham gia của các cu, mợ vì trẻ em Pa Ủ, vì cộng đồng OTOFUN và vì sức mạnh của Fe club.
Chân thành cảm ơn các cụ.
Chủ tịch Fe Club: hiengia

hiengia

Xe tải
Sau khi chính thức phát động phong trào:" Chi hội nhà Fe đồng hành cùng chương trình Sưởi ấm Pa ủ", đã có các cụ sau ủng hộ bằng tiền. Cụ thể:
1- hiengia: 200k
2- hoang_ ABT: 200k
3- katsunori: 200k
4- trungcsds: 200k
5- haidt13: 200k
6- ruou nut chuoi: 200k
Rất mong các cụ, mợ nhiệt tình hưởng ứng.

haidt13

Xe điện
Website
www.otofun.net
Sau khi chính thức phát động phong trào:" Chi hội nhà Fe đồng hành cùng chương trình Sưởi ấm Pa ủ", đã có các cụ sau ủng hộ bằng tiền. Cụ thể:
Cám ơn lời phát động của cụ chủ tịch.
Em đã tham gia 3 nội dung cụ nêu.

:)

Hoang_ABT

Xe tải
Em cứ phải lói nà Ngài Chủ tịt nhà ta phát động chương trình chuẩn luôn đới.

Cơ mờ nhìn mặt lão Hải....tặc tội quá cơ ạ, đã gầy và xanh thế kia mờ lại còn bắt ăn chay

dylan5555

Xe tải
Cho em tham gia với, 200k nhé. (em chuyển tiền thế nào các Cụ?)

Julier

Xe đạp
Kính thưa các cụ
Hưởng ứng lời kêu gọi của Ban quản trị diễn đàn về chương trình từ thiện" Sưởi ấm Pa Ủ" và thể theo nguyện vọng của các cụ. Em chính thức phát động phong trào:"Chi hội nhà Fe đồng hành cùng chương trình Sưởi ấm Pa Ủ".
Để đồng hành cùng chương trình các cụ có thể tham gia vào một trong các hình thức sau:
1- Mua logo OTOFUN ủng hộ chương trình.
2- Đóng góp các hiện vật để đấu giá.
3- Đóng góp các hiện vật để làm quà tặng cho bà con và các cháu nhỏ tại Pa Ủ.
Để việc tham gia đóng góp được hiệu quả và quy củ, thể hiện sự thống nhất của chi hội, em đề nghị các cụ, mợ đăng ký các đóng góp của mình ngay trong thớt này. Cụ Mapu sẽ là đầu mối, tổng hợp các đóng góp của các cụ, mợ và đăng ký với ban điều hành diễn đàn.
Rất mong sự hưởng ứng tham gia của các cu, mợ vì trẻ em Pa Ủ, vì cộng đồng OTOFUN và vì sức mạnh của Fe club.
Chân thành cảm ơn các cụ.
Chủ tịch Fe Club: hiengia
Cám ơn cụ chủ tịch. Cho em đóng góp 200k. Em sẽ mang xiền đến chỗ cụ CrazyCar để nhờ cụ ấy chuyển hộ ợ. Vậy có được không cụ Xe Điên ơi?

hiengia

Xe tải
Cám ơn cụ chủ tịch. Cho em đóng góp 200k. Em sẽ mang xiền đến chỗ cụ CrazyCar để nhờ cụ ấy chuyển hộ ợ. Vậy có được không cụ Xe Điên ơi?
Thay mặt Chi hội, cảm ơn mợ đã nhiệt tình ủng hộ. Rất mong sự hiện diện của mợ trong ngày gần nhất!

hiengia

Xe tải
Cho em tham gia với, 200k nhé. (em chuyển tiền thế nào các Cụ?)
ú
Cảm ơn cụ đã nhiệt tình hưởng ứng. Chi tiết cụ xem thêm ở Nội dung phát động. Cụ Mapu sẽ là đầu mối của mọi sự đóng góp. Cụ có thể liên lạc trực tiếp với cụ ấy.