[Funland] Hội những người đầu tư Đất Dịch Vụ Hoài Đức

Covid2021

Xe buýt
Vàng tăng phi mã, nếu tiền nhàn rỗi thì mua để đấy cũng được cụ nhỉ, nghe nói Hoài Đức sắp lên quận.
Hoài Đức lên quận chắc còn lâu lắm, mấy khu này lên thì lên cùng nội đô nhưng đến lúc hết sóng giá nội đô chỉ đi ngang thì mạn ven ntn rớt giá thảm hại luôn, cầu gần như không có.

prado2012

Xe điện
Hoài Đức lên quận chắc còn lâu lắm, mấy khu này lên thì lên cùng nội đô nhưng đến lúc hết sóng giá nội đô chỉ đi ngang thì mạn ven ntn rớt giá thảm hại luôn, cầu gần như không có.
Nói cầu ko có thì không phải, chung cư vẫn đầy ng ở thôi. Chỉ có nhà đất thì toàn ng có nhiều nhà nên chưa về ở vì khu này còn đoạn ngập tắc đường và các dịch vụ yếu kém. Cầu tích sản đầu cơ thì có, cầu ở biệt thự thì chờ hạ tầng đã.

Quang LaMasia

Xe tăng
mấy năm trc cụ nói thì đúng nhưng giờ nhầm rồi đấy ạ. Giờ khu An Khánh là trung tâm của vùng rồi chứ đừng nói vùng ven. Dân số An Khánh giờ hơn 5 vạn người rồi. Dịch vụ tiện ích càng ngày càng đông. Như làng em năm nay xây thêm khoảng 50 căn nhà thương mại và bán cũng gần hết rồi đấy.

Dom Hoang

Xe tải
mấy năm trc cụ nói thì đúng nhưng giờ nhầm rồi đấy ạ. Giờ khu An Khánh là trung tâm của vùng rồi chứ đừng nói vùng ven. Dân số An Khánh giờ hơn 5 vạn người rồi. Dịch vụ tiện ích càng ngày càng đông. Như làng em năm nay xây thêm khoảng 50 căn nhà thương mại và bán cũng gần hết rồi đấy.
Đất dịch vụ an khánh giờ rất khó xuống, Nó ko lên quận nhưng xung quanh toàn quận. Các quận giá cao hơn hoài đức trong đó điển hình là hà đông chưa kể sắp tới đường 3.5 xong thì lúc đó đất an khánh có giá mới đó

đông nghiệp bọn e làm quanh cầu giấy toàn về AK mua, đứa bạn đh ở đống đa giờ đi làm còn tắc với khổ hơn e đi làm. Giờ đi từ bigC về ko tụ về Ak thì làm gì còn chỗ nào nữa đâu vành đai 2 bên sông nhuệ làm đất thể thao, công cộng mất rồi.

winnghiepdu

Xe điện
Hôm qua thấy sale rao dịch vụ dịch trạch 85, có vẻ hạ nhiệt thấy rõ rồi các cụ.

Dom Hoang

Xe tải
đông nghiệp bọn e làm quanh cầu giấy toàn về AK mua, đứa bạn đh ở đống đa giờ đi làm còn tắc với khổ hơn e đi làm. Giờ đi từ bigC về ko tụ về Ak thì làm gì còn chỗ nào nữa đâu vành đai 2 bên sông nhuệ làm đất thể thao, công cộng mất rồi.
Cách an khánh tầm 8km, mà về đường đại lộ ít tắc nên chỉ tầm 20 phút về đến nhà. Tiện ích thì An Khánh cũng ko thiếu gì nữa, Có 1 nhược điểm an khánh vào mua mưa hơi ngập tuy có đỡ hơn trước

Chỉnh sửa cuối:

prado2012

Xe điện
Cụ ở làng nào ạ?

EmDuy98

Xe máy
chính thức hoài đức 2025 lên quận

Dom Hoang

Xe tải
lại mấy thằng sale bẩn hô ah cụ?
Lên quận có phải nói là lên dc đâu cụ, cần xết các chỉ tiêu đủ điều kiện mới dc phê duyệt thông qua mới lên được, Đến DA đủ chỉ tiêu dự định đầu 2024 lên dc còn bị delay săm năm 2025 kìa, còn 2025 lên dc hay ko thì chờ tg trả lời. Sale hô gì đâu cụ hỏi nói vui thôi quan trong cụ phải phân biết cái nào vui cái nào thật

EmDuy98

Xe máy
các bác cho e hỏi HOài đức chưa lên quận, mà e xây nhà ở Lai Xá, Kim Chung có cần xin gpxd ko nhỉ? dt 42m2 thì xây được tối đa bao nhiêu tầng ạh

BMW X5

Xe buýt
Hôm qua thấy sale rao dịch vụ dịch trạch 85, có vẻ hạ nhiệt thấy rõ rồi các cụ.
Cụ nào không ra kịp hàng đợt vừa rồi là nhỡ sóng rồi. Em tìm đất từ tháng 4, nhọc quá chán làm xừ làm căn chung cư mua tính vứt đấy, ấy thế mà cũng làm đc 2 vòng mua bán rồi:)). Ăn ít tí, nhàn tênh. Giá Đất xuống em lại bán cc mua sau. kaka

smallbrother

Xe buýt
Cụ nào không ra kịp hàng đợt vừa rồi là nhỡ sóng rồi. Em tìm đất từ tháng 4, nhọc quá chán làm xừ làm căn chung cư mua tính vứt đấy, ấy thế mà cũng làm đc 2 vòng mua bán rồi:)). Ăn ít tí, nhàn tênh. Giá Đất xuống em lại bán cc mua sau. kaka
giá đất nó mà xuống thì cc của cụ còn thảm hơn nhiều :))
mấy cụ đu đỉnh dịch vụ Hoài Đức đợt giá cả hơn trăm triệu/m2 vừa rồi lâu về bờ lắm, lại vay bank nữa thì hơi căng.

BMW X5

Xe buýt
giá đất nó mà xuống thì cc của cụ còn thảm hơn nhiều :))
mấy cụ đu đỉnh dịch vụ Hoài Đức đợt giá cả hơn trăm triệu/m2 vừa rồi lâu về bờ lắm, lại vay bank nữa thì hơi căng.
:)) À thì thị trường có người nhận định đúng, có người sai thế nó mới hấp dẫn chứ:)). Nhưng Em cũng chưa nghĩ được ra viễn cảnh nào mà chung cư nó lại thảm hơn đất dịch vụ cả, mong cụ khai sáng.