Hỏi thông tin KS, nhà nghỉ, quán ăn ở Biển Hải Hòa - Tĩnh gia - Thanh Hóa

ngthenam

Xe buýt
Các cụ/mợ cho em hỏi với em định đi cuối tuần nhưng gọi các KS thì thấy báo hết phòng. Vậy có cụ nào biết ở Hải hòa có nhà nghỉ nào rộng rãi thoáng mát ở được không ạ? Vì nhà em có F1 hơn 1 tuổi.
Về ăn uống thì ngoài tự đi mua đồ thì có quán nào ăn được không ạ? Có phải hỏi giá hay mặc cả trước không ạ?
Cảm ơn các cụ/mợ.

hienluongstd

Xe tải
Đằng sau Cao Nguyễn có nhà nghỉ bình dân có điều hoà đủ cả đấy, Nếu bác đi ô tô thì ra Thanh Còi mà ở cho ngon bổ rẻ ngay ngoài QL1, từ đấy vào bãi biển đúng 2km
.Mà bao giờ Cụ đi thế

ngthenam

Xe buýt
Đằng sau Cao Nguyễn có nhà nghỉ bình dân có điều hoà đủ cả đấy, Nếu bác đi ô tô thì ra Thanh Còi mà ở cho ngon bổ rẻ ngay ngoài QL1, từ đấy vào bãi biển đúng 2km
.Mà bao giờ Cụ đi thế
E định mai đi cụ ợ. Nhà có F1 nên muốn ở gần để tiện về ngủ nghỉ. Em chỉ nghe nói ăn ở Thanh còi ngon bổ rẻ thôi chứ chưa thấy ai nói đến dịch vụ phòng nghỉ ở Thanh còi cả. Cụ đã ở đây chưa?

RAVA

Xe ba gác
-Biển Hải Hòa chỉ có 3-4 khách sạn gì đó, em nhớ là trong wc ko có nước nóng, ăn uống thì có thể đặt luôn trong ks, bên ngoài thì có 1 nhà hàng rộng rãi, nấu ngon và giá cũng hợp lý (chắc chắn là ngon và rẻ hơn ở SS), NH này nằm ở bên trái cuối đường nếu đi từ trong ks ra. Còn quán Thanh Còi thì chỉ ngày xưa thôi, bây giờ khách đông quá nên nó bị quá tải, phục vụ cũng ko được như trước!

hienvanbui

Xe buýt
Website
Modaninhvan.com
các cụ có cụ nào lưu sđt của mấy nhà nghỉ ở đấy ko, cho em xin để em đặt phòng

ATO

Xe tải
Các cụ/mợ cho em hỏi với em định đi cuối tuần nhưng gọi các KS thì thấy báo hết phòng. Vậy có cụ nào biết ở Hải hòa có nhà nghỉ nào rộng rãi thoáng mát ở được không ạ? Vì nhà em có F1 hơn 1 tuổi.
Về ăn uống thì ngoài tự đi mua đồ thì có quán nào ăn được không ạ? Có phải hỏi giá hay mặc cả trước không ạ?
Cảm ơn các cụ/mợ.
Sao cụ không đi Linh Trường cho gần, F1 đỡ mệt.

digifellow

Xe hơi
Cụ đi về chưa? em cũng đang định cho gia đình đi biển Hải Hoà. Cụ report một số thông tin về đường sá, ăn nghỉ và biển ở đó thế nào với. Đi 3 ngày (có đủ không cụ?

moc xit

Xe buýt
hải hoa em đi rồi, hoi tẻ nhạt ,khách sạn ít, đồ ăn có rẻ hơn nhưng ko hẳn là nhiều, ít chỗ vui chơi, tôi hơi buồn, nói chung em ơ đó 2 ngya là lại chạy ra sam sơn