Hỏi về CAM hành trình

minhnhi

Xe tải
Chào các Bác, em đang dùng laceti nhập, các bác có biết CAM hành trình nào nối thẳng vào cái màn hình zin của xe không ạ?

hoacvxd

Xe tăng
Cam thì có nhiều loại, muốn kết nối được cam với màn hình thì chỉ cần cam có cổng AV out và màn hình có cổng AV in thôi, bác kiểm tra lại màn xem có cổng AV in không rồi chọn cam sau.

tmdt88

Xe hơi
Chào các Bác, em đang dùng laceti nhập, các bác có biết CAM hành trình nào nối thẳng vào cái màn hình zin của xe không ạ?
Như màn của Merc thì lại có thể chế AUX để đấu xem được ạ.
Lacetti thì cái màn đó hình như chỉ để hiển thị mp3 và các thông số thôi đúng kg cụ.
Em nhớ DVD theo xe của Hàn khoai lắm cụ ạ, như các dòng Huyndai , Kia nhiều cái chịu kg đấu được hoặc phải đấu cùng đường Cam lùi nên lúc nào cũng có 3 cái vạch căn chuồng khi xem trên màn hình.

hdcam

Xe tải
Website
www.hdcam.vn
dạ có cụ khách nhà em lắp đựoc đấy cụ ới cụ ấy tư véo cho nhá ...em copy tạm bài cụ ấy review ạ .... nick cụ ấy là superwagon
đây là GS5000 mua của cụ hdcam.vn, em tự lắp lấy vì đấu nối cho nó cũng đơn giản, tín hiệu AV em đưa xuống DVD để có thể xem trực tiếp được luôn, hình ảnh đang xem trên DVD em đang để ở dộ phân giải thấp nên hơi mờ, nếu chỉnh lên HD thì sẽ nét hơn rất nhiều, lần đầu tiên mua của cụ chủ em có 1 số nhận xét như sau:
- camera thiết kế nhỏ gọn chắc chắn, nhìn rất " khôn", có nhiều cổng kết nối, hoạt động nhanh nhạy ổn định.
- giá bán camera cực kỳ cạnh tranh, thẻ nhớ thì bán quá rẻ, bảo hành 12 tháng là lâu hơn đa phần các nơi bán cam khác
- cụ chủ còn rất trẻ nên mua bán thoải mái dễ chịu, có trách nhiệm cao với sản phẩm mình bán ra tuy nhiên kiến thức về điện của xe ô tô cụ cần học hỏi thêm để thể tư vấn sâu cho khách hàng khi cần thiết