[Funland] Có nên mua chung cư Hateco Apollo Xuân Phương k?

Mihduc204

Đi bộ
cảm ơn cụ, e cũng hơi đau đầu, xác định mua căn hateco tầm 1,4t thôi mà giờ hỏi toàn 1,5 1,6 sợ quá
cụ biết ở mạn nam bắc từ liêm có chỗ nào tầm 1,2 > 1,4t ko ạ
e ngó thấy có cái ecohome3 nhưng ko thích lắm vì thấy cái ecohome 1 2 nhiều phốt chán đời
mua của vinhomes smart city về ở cho sướng cụ ak !!

Vananhvu

Xe đạp
cảm ơn cụ, e cũng hơi đau đầu, xác định mua căn hateco tầm 1,4t thôi mà giờ hỏi toàn 1,5 1,6 sợ quá
cụ biết ở mạn nam bắc từ liêm có chỗ nào tầm 1,2 > 1,4t ko ạ
e ngó thấy có cái ecohome3 nhưng ko thích lắm vì thấy cái ecohome 1 2 nhiều phốt chán đời
Tầm tiền ấy cụ ngó thử qua Gemek xem ạ

Dzun Nguyễn

Đi bộ
CCCM có ai đang ở Hateco Apollo cho em hỏi là chất lượng ở đây thế nào ạ? Em đang tìm hiểu khu này, thấy có mấy căn 70m2 đang bán loanh quanh tầm 1 tỏi 9, 2 tỏi. Tầng áp mái ở đây có sợ nóng, mất điện mất nước ko CCCM :(
Với lại mặt đằng sau Hateco em thấy có khu đất trống, em nghe nói đất của quân đội, có cụ, mợ nào biết trong tương lai định quy hoạch như nào không ạ?

Em rót sẵn rượu mời CCCM ạ.

Dzun Nguyễn

Đi bộ
CCCM có ai đang ở Hateco Apollo cho em hỏi là chất lượng ở đây thế nào ạ? Em đang tìm hiểu khu này, thấy có mấy căn 70m2 đang bán loanh quanh tầm 1 tỏi 9, 2 tỏi. Tầng áp mái ở đây có sợ nóng, mất điện mất nước ko CCCM :(
Với lại mặt đằng sau Hateco em thấy có khu đất trống, em nghe nói đất của quân đội, có cụ, mợ nào biết trong tương lai định quy hoạch như nào không ạ?

nguyenlong191

Xe máy
Em đang ở đó đây, mọi thứ nói chung rất ổn, đường xá đi lại thuận tiện, hiếm có chung cư nào có hồ điều hòa như ở đây. 70m mà 2 tỷ cũng là rẻ đấy cụ :D

duongkta

Xe máy

Xung quanh ko có dự án cao tầng nào ở gần cả, toàn nghĩa trang, trường liên cấp Phenikaa và trung tâm lưu trữ thông tin tội phạm của công an.
Mình cư dân Hateco.
Thời gian đầu hay bị sự cố cấp nước sông đà vào chậm, phải mua thùng tích nước dự phòng, nhưng nửa năm trở lại đây ko gặp thêm lần nào nữa rồi.

duongkta

Xe máy
Các dự án chung cư thương mại bây giờ chắc hiếm có cái nào giá trên dưới 20 triệu như Hateco lúc mở bán và vị trí tương đương nữa, giờ các ông cđt toàn xây mấy loại giá trên dưới 30 triệu. Chỉ còn nhà ở xã hội là giá trên dưới 20tr.

haiauhanoi

Xe máy
Các dự án chung cư thương mại bây giờ chắc hiếm có cái nào giá trên dưới 20 triệu như Hateco lúc mở bán và vị trí tương đương nữa, giờ các ông cđt toàn xây mấy loại giá trên dưới 30 triệu. Chỉ còn nhà ở xã hội là giá trên dưới 20tr.
cụ nói chuẩn đấy trừ chung cư cũ mấy nới như xa la hà đông còn lại đa số thấp nhất cũng 27tr/m

Được gửi từ iPad Air 2 - Otofun

phonganngan

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Số 5 ngõ 1 phố Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Website
chaca.com.vn
Hợp đồng điện nước em tự làm ok, bãi đỗ xe tầng 1 bị lây kinh doanh mất hơn nửa nên thiếu chỗ đỗ xe ô tô, một số xe phải để ngoài sân, chất lượng chấp nhận được, một số nhà bị thấm nhà vệ sinh, thấm qua mép cửa. Nhà em không bị, em thấy chấp nhận được, cún quan tâm thì cuối tuần qua em chơi
Cụ còn ở khu này ko ạ. Em đang có nhu cầu chung cư ở mạn mỹ đình. Cụ cho em xin liên lạc nhé :)

Bơ Híp 2811

Xe đạp
Em đang ở đó đây, mọi thứ nói chung rất ổn, đường xá đi lại thuận tiện, hiếm có chung cư nào có hồ điều hòa như ở đây. 70m mà 2 tỷ cũng là rẻ đấy cụ :D
Cụ đang ở căn nào của CC Xuân Phương vậy ạ? Tiện ích khu này giờ sao ạ? Dân cư về đây sống đông chưa cụ?

nguoihungkoten

Xe máy
Cụ đang ở căn nào của CC Xuân Phương vậy ạ? Tiện ích khu này giờ sao ạ? Dân cư về đây sống đông chưa cụ?
Cụ tìm hiểu khu này thì tìm hiểu thêm chung cư bên an lạc ngay cạnh xem thế nào nghe bảo cuối năm bàn giao giá loanh quanh 2pn 2wc dt tầm 71m thì tầm 2 tỏi 9 mà đang đc cđt hỗ trợ lãi suất 2 năm

Bờm Vũ

Xe hơi
Tài chính eo hẹp em đang ngó nghiêng khu này. Thấy rao 2 tỷ có căn 2pn 1vs đã có sổ. Các cụ cho em xin ít ý kiến với ạ