Hỏi về công cụ làm poll trên diễn đàn - Thống kê nhãn hiệu xế độp sử dụng phổ biến

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Đọc trong danh sách thành viên BOF thấy nhiều thành viên tham gia với nhiều loại xe khác nhau. Tuy nhiên phần đông các kụ có vẻ thiên về chọn Giant.

Iem mạn phép tạo thớt này hỏi Mod xem trên diễn đàn có công cụ để tạo poll (vote) - Thống kê nhãn hiệu xế độp nào đang được sử dụng phổ biến. Thông tin thống kê này sẽ giúp ích cho việc đánh giá nhãn hiệu tin dùng, tính thanh khoản . . .cho các thành viên xế độp mới tham gia.

Nếu có thì member bình thường có tự tạo được k hay chỉ riêng mod.

Thanks.

Chỉnh sửa cuối:

Sói nhỏ

Chã!
Đọc trong danh sách thành viên BOF thấy nhiều thành viên tham gia với nhiều loại xe khác nhau. Tuy nhiên phần đông các kụ có vẻ thiên về chọn Giant.

Iem mạn phép tạo thớt này hỏi Mod xem trên diễn đàn có công cụ để tạo poll (vote) - Thống kê nhãn hiệu xế độp nào đang được sử dụng phổ biến. Thông tin thống kê này sẽ giúp ích cho việc đánh giá nhãn hiệu tin dùng, tính thanh khoản . . .cho các thành viên xế độp mới tham gia.

Nếu có thì member bình thường có tự tạo được k hay chỉ riêng mod.

Thanks.
Em lại cứ tưởng bác điều tra thị trường để chuẩn bị gia nhập đội ngũ doanh nhân buôn xế độp :P

chip&moon

Xe tăng
Túm văn lại là bác chờ poll này xong mới quyết định mua xế độp ợ :D

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Túm văn lại là bác chờ poll này xong mới quyết định mua xế độp ợ :D
Em lại cứ tưởng bác điều tra thị trường để chuẩn bị gia nhập đội ngũ doanh nhân buôn xế độp :P
Hehe, các kụ cứ đa nghi và lo xa quá, nghề chính của iem còn chưa kham nổi chuyển nghề mà làm giề kụ. Poll này có ích cho nhiều AE trong đó có thành viên newbie mới tham gia xế độp và cũng tốt cho những nhà buôn nữa chớ.

Riêng iem quyết định lựa chọn k phụ thuộc vào poll này vả lại nếu cần tham khảo iem tham khảo trang nước ngoài nó có ngay và luôn kụ ahf.

Chỉnh sửa cuối:

hungnat

Xe tải
cụ này theo trường phái nghiên cứu rồi mới mua xe, em thì xuống hố rồi mới nghiên cứu